Q.7 36 đáng đồng tiền bát gạo

Lượt xem: 858

Nỗi nhớ cô đơn

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
56
62
0 ₿
mệt lả sau 3 ngày dài tiếp khách cùng công ty, quyết định phải tìm nơi xả bầu tâm tư mà lúa chưa về biết phải làm sao , lọ mò trên diễn đàn xin điệp vụ thì xu cà na đến sau người khác , hên là thấy cái km 99k bên Phát Tiến , ok chạy qua luôn cho kinh tế.
Mọi thủ tục diễn ra nhanh gọn lẹ , trên này thấy bài mới bé 36 ổn áp nên mình yc luôn rồi được đưa lên phòng , tranh thủ vào xông hơi phát cho ra bớt bao nhiêu là chất độc hại trong người , công nhận nhẹ nhàng thoải mái . Được tầm 10p thì em bước vào, đánh giá sơ bộ , da trắng , mặt không đẹp nhưng xinh và có nét , em chào hỏi và mời mình ra ghế để lau người cho khô rồi đi tắm cho mát.
Sau màn mẹ tắm con khá kỹ , em bắt đầu bài vở mass khỏe của mình. Đấm đá cũng rất ổn , không nhiều bài nhưng rất chịu đấm
Em để mình nằm sấp lại , rồi nhẹ nhàng dùng đôi nhũ hoa của mình thi triển bài thái cùng âm thanh jav , em làm mình thấy phê pha mà thằng em thì cứng lên . Mình lật ngược người lại một bên bú bình bên còn lại khám phá khắp các vòng của em 1 to nhưng lại khá mềm và nhọn nhọn về phía trước nhìn rất kích thích , e thì cũng bắt đầu tung tuyệt kỹ thổi kèn còn chủ động đưa mông về phía mình cho dễ khám phá , cuối cùng mình cũng chịu không nổi mà bắn pháo hoa
Đánh giá và cho điểm :
Face : 8/10 xinh theo kiểu tự nhiên chứ không phải hotgơ
Vòng 1 : cam khá vừa tay mình
Vòng 2 : săn chắc ko lipit
Vòng 3 : trắng tròn căng
Vòng 4 : không khám phá nhiều

tic + tip lun có code là 400k cho 1 lần , quá ngon trong tầm giá , thích hợp cho mấy anh em muốn mát xa

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
với loại vé mới này có vẻ Phát Tiến là một lựa chọn tốt cho anh em thích massage thái nhỉ =))

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Thái 400k mấy cơ sở vuốt lướt mà mx khoẻ lởm chịu gì nổi :cuteonion59: