36 làm lòng tôi xao xuyến! Ozawa GÒ VẤP

Lượt xem: 3,548

buồn của anh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/6/20
Chủ đề
1
16
6
0 ₿
Chào toàn thể anh em đồng dâm....hôm nay nắng nóng nên trong lòng rạo rực, trưa tranh thủ tiếp khách và làm vài chai tê tê là em phóng con xe đến thẳng massage ozawa trên đường số 8 quận gò vấp..

Cơ sở vật chất ở đây rất ok, phục vụ nhiệt tình, lịch sự, chu đáo, vào tranh thủ ngồi uống chai nước suối ,song thì ra cho thu ngân nhập code và chọn mua vé , Lướt điện thoại thấy bé nào cũng xinh như nhau, nhìn bé nào cũng trẻ và body cân đối, và chốt chọn luôn bé 36, song ra ghế ngồi uống hết chai nước và hút điếu thuốc lấy tình thần chiến đấu với em.

Song thì locker dắt lên phòng, phòng ốc sạch sẽ, ngồi đợi tầm 2 phút thì em cũng vào đến, một bé xinh tươi như hoa, với nụ cười tỏa sáng, giọng nói nhẹ nhàng lôi cuấn, nói chuyện với em một chút thì em cởi đồ mình ra và lôi mình vào xông, vào ngồi xông hơi chút thì liền mò ra vì giữa trưa cũng lười xông hơi, do em lôi vào lên mình vào xông cho em vui, em lau người cho mình rồi ngồi tám chút cho đỡ mệt thì bé kêu mình vào bồn tắm để bé tắm, được bé tắm kĩ càng từ thằng to đến thằng nhỏ... vừa tắm vừa nhây với bé cũng vui lắm .... bé mà tắm tiên chung thì suongs khỏi nói kkk... tắm song được bé lau người khô ráo và mời lên giường cho bé đấm đá kkkk..

Lên giường nằm im cho em tẩm quất, em đấm bóp đủ bài, kĩ thuật điêu luyện, từ massage đầu đến bấm huyệt rồi đi đá nóng, bóp tay bóp chân... làm mình giãn gân giãn cốt hẳn ra, trong lúc massage em cũng rất biết cách nói chuyện làm mình bị lôi cuấn vào những câu chuyện

không có chủ đề nhưng 2 đứa vẫn 8 say sưa luôn vì giọng nói em quá ngọt ngào dễ thương, để ý thì thời gian đã trôi qua hơn 50 phút rồi, và em bắt đầu massage thư giãn cho mình, cũng thoa sữa lên lưng, rồi dùng bầu ngực mềm mại của em mà chà sát lên lưng mình rồi lướt xuống đến tận bàn chân của mình mà giay giay khiêu khích, cảm giác rất phê các bác ạ,song rồi em lật lại và tiếp tục thoa sữa, mân mê lướt bầu ngực em khắp người, thích nhất là khi bé lướt cặp ngực lên mặt thằng anh cho bú bình ngon lành, bú mãi không chán, thằng anh sướng rồi thì đến lượt thằng em sướng, bé lân la xuống tới thằng đệ và dùng sill bánh mì kẹp xúc xích, làm thằng em sướng xém phọt ra luôn, trong khi đó thằng anh dùng đôi bàn tay khám phá cơ thể em nó, mân mê xoa bóp bầu ngực rồi lân la xoa vòng eo thon thả rồi trườn xuống vòng 3 đẫy đà của bé mà xoa xoa rồi bóp, và tiếp tục tiến sâu vào khu trung tâm của em mà gẩy gẩy, ôi nước lũ dâng cao, như đâm vào đúng chỗ hiểm, em ú ớ kêu thất thanh nghe phê tai và sướng làm sao, rồi màn cuối cùng cũng đến em nhẹ nhàng hôn lỗ tai, liếm láp lút ti và ngâm bi lau cột chuyện nghiệp, em BJ 80% kết hợp với HJ... và mình đầu hàng sau 15 phút tê tái tuyệt vời.... em vào tắm rửa chung với mình và lấy quần áo mặc lại cho mình và em, mình cảm thấy sung sướng thoải mái, nhẹ nhàng vòng tay qua ôm em thay cho lời tạm biệt, không quên nói nhỏ với em lần sau anh sẽ ghé thăm em nữa.
Đánh giá em
Face 8đ xinh, dịu dàng
V1: cam việt, bóp vừa tay
V2: thon luột nà
V3: Săn chắc mịn, bóp đã
V4: nước lũ dâng cao
Tổng kết: một số rất đáng để anh em hưởng thụ.... mong anh em ủng hộ like + comment nhé thank các đồng dâm..

Massage Ozawa Gò Vấp

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
11/10/19
Chủ đề
8
190
37
0 ₿
dạ cám ơn a đã ghé ủng hộ ạ, chúc a đầu tuần vui vẻ ạ, hẹn gặp lại a vào dịp gần nhất ạ!

toànsh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/6/20
Chủ đề
2
37
10
0 ₿
hình như bé này chân dài tới nách, người miền trung thì phải

Massage Ozawa Gò Vấp

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
11/10/19
Chủ đề
8
190
37
0 ₿
dạ chuẩn luôn á a, cơ sở còn nhiều bé phục vụ chu đáo tận tình hơn cả người yêu cũ, mời a e ghé trải nghiệm dịch vụ bên cơ sở a e nhé, nhớ lấy code để được hỗ trợ giảm giá nha mọi người