36 ơi sao em lại như thế? Thật là buồn...

Lượt xem: 22,471

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,723
1,226
0 ₿
K bít ai có tiền ít, ai có tiền nhiều đâu nha! Thường thì những thằng hay nói câu ko có tiền thì đừng có chơi thì chứng tỏ thằng đó đang cay cú vì k có tiền như mọi người đó!
Tiền ít hay nhiều ko quan trọng. Quan trọng ở đây là đẳng cấp xài tiền, xài đúng với giá trị của cuộc chơi chứ ko phải quăng tiền ra đốt lấy le với mấy con cave, những thằng buổi tối đốt tiền lấy le với gái thì sáng dậy tụi nó toàn giật mình và ăn mì gói thay cơm!:cool:

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Bởi ta hay nói "thùng rỗng kêu to" là vậy đó bác, dạo này tui thấy có mấy con dế bé xíu mà gáy to gớm :D

New Vision

Tù Binh
Banned
16/3/16
Chủ đề
5
85
154
0 ₿
Lão Giấc Mơ này nói có lý. Có những người chưa biết tiền bạc giàu có hơn ai mà bày đặt ra vẻ. Thể loại này chỉ có mấy tờ-rym trẩu tre làm ra vẻ. Bệnh ATSM nặng quá rồi đó nhe. À mà tôi có 1 sự nghi ngờ nhẹ, em có reg nick lên đây cmt để bớt quê hông vậy 36?

khampha1985

Tập Sự
Bé Thích Massage
19/4/16
Chủ đề
0
68
16
39
0 ₿
36 cũng ngon lắm mà, sao mấy bác chặt chém zu quá. Co nhằm với e nào k vậy,?

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
Mới nghe sửu nhi nào lên tiếng vụ ít tiền, may có mấy bác cao thủ đây nói câu công bằng hehehe.
ngon lúc nào mình hổng rõ mà lúc này thì không, chảnh mà atsm vãi lắm. Làm sao mình nhầm được bác, đâu đến nỗi say xỉn mà nhầm em này em kia:eek: Vả lại đâu phải mình mình dính chưởng đâu, cũng mấy người bị rồi ấy chứ.:confused:

• Like
Điểm cảm xúc: Giấc mơ and Kenneth Pham

toaiadriano

Tù Binh
Banned
1/1/15
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Haizz ít tiền nên ngta noí cái là nhảy dựng lên chống chế, mấy lời mấy bố nói toàn đúng, vì sao, vì giống mấy bố quá mà haha, ko có tiền gái nó khinh cho rồi lên đây dạy đời xài tiền, vãi các bố, lo kiếm tiền ăn mì đi mấy bố

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
Bao nhiêu cao thủ đã lên tiếng thế mà chú em mày vẫn không sáng ra được, quả là đàn gảy tai trâu. Gái nó khinh à, con đấy chưa đủ trình với anh mày đâu. Cái v4 của nó thì hẳn là chỉ có chú mày hít lấy hít để mới khen thơm thôi. Mà anh thấy tội cho chú quá, có đến "mấy bố" lận hả :eek::eek:, thấy sang bắt quàng làm họ sao? Anh lo kiếm tiền ăn mì Ý thôi, chú mày ở đó ăn cơm nguội lo tìm bố đích thực đi kìa hahahaha:D:cool:

• Like
Điểm cảm xúc: xe_om_ and Kenneth Pham

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Xin lỗi, tiểu đệ không hiểu được chữ atsm là gì? Xin huynh chỉ giáo ...,

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Tại hạ theo dõi topic này, gần đây có vài tranh cãi nên mạn phép nói 1 câu công bằng:
Chuyện tiền bạc của chư vị huynh đệ thì ai ít ai nhiều 0 quan trọng, mỗi người có 1 cách chơi của riêng mình, có ai bao ai đâu mà lên đây chê bai người khác ít tiền này nọ ạ? Vấn đề chính là thái độ của em 36 không tốt, các huynh đệ lên chia sẻ để võ lâm chúng ta có thêm thông tin thôi, nếu em ấy không thay đổi thì bị tẩy chay là chuyện dể hiểu.

Còn võ lâm đồng đạo chúng ta là nơi ngọa hổ tàng long, chưa biết ai như thế nào nên đừng chê bai nhau làm gì, vì 1 em như vậy mà dẫn đến xích mích e là không hay. Ngân sách mỗi người mạnh ai nấy biết, ai cũng muốn chi tiêu ăn chơi sao cho được dịch vụ tốt nhất mà thôi, nên mong rằng chúng ta chỉ trao đổi về các nàng thôi và gác những chuyện khác sang 1 bên nha ;)

Vampire2145

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/6/14
Chủ đề
9
332
100
32
0 ₿
Thôi can 2 bác,mỗi ng 1 quan điểm và cách chơi khác nhau,ko cần vì điều nhỏ như vầy lôi nhau ra chửi cho mất lòng anh em trong diễn đàn.triệu hồi admin,đóng topic,thả dê :)

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham

kati

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/5/15
Chủ đề
2
29
15
37
0 ₿
có mỗi 1 vấn đề này mà các bác tranh luận mãi. Mình thấy có 2 vấn đề chính: thái độ phục vụ và giá cả
- thái độ phục vụ: bất kì ai làm ngành nghề dịch vụ cũng đều có lúc làm cho khách không hài lòng hay tỏ thái độ với khách. Có thể bạn nghĩ các em nó đã đi làm thì phải chấp nhận phục vụ khách tốt. Nhưng cũng có thể các em nghĩ k phải chỉ bỏ ra vài trăm ngàn mà muốn làm gì cũng được. Tâm trạng con người mỗi lúc mỗi khác. Mình cam đoan là ngay cả vợ hay người yêu cũng không thể lúc nào cũng làm hài lòng các bác được. Kết luận là nếu em nào làm hoặc có thái độ không tốt thì các bác né, chia sẻ cho anh em biết. Em nó làm không tốt cho bác không có nghĩa là không làm tốt cho tất cả mọi người. Bài report chỉ mang tính chất tham khảo cho anh em. Em nó vẫn làm thì có nghĩa em nó vẫn có người yêu cầu, vẫn làm tốt cho những khách đó ( thợ nào 1 vài tháng không có yêu cầu sẽ bị quản lý cho nghỉ ).
- Giá cả: vấn đề này thì vô vàn lắm. Có người bỏ ra vài tỷ mua cục đá vớ vẩn về trưng, người thì không dám bỏ ra vài trăm ngàn vô nhà hàng gọi dĩa steak bò mỹ. Có cầu thì ắt có cung. Kết luận là nếu giá quá cao thì sẽ k ai bỏ tiền ra và ngược lại.
Chốt lại là có bác nào sẵn sàng bỏ ra 1 triệu để gặp em hoa hậu bán dâm Mỹ Xuân k thế?

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru and Kevin007

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Bác nói có lí về khoản giá cả, tui bổ sung thêm 1 tí là chốn ăn chơi này cũng có giá thị trường, nên tui ủng hộ các anh ae biết cách chơi và không phá giá gây lạm phát đồng thời dạy hư mấy em.
Về phần thái độ phục vụ, đúng là thái độ của em với người này người kia khác nhau. Và cũng tùy ngày mà tâm trạng của mấy ẻm nắng mưa cũng bất thường. Tuy nhiên tui đã từng góp ý với mấy ẻm rằng mình nên giữ 1 thái độ lịch sự tối thiểu đối với những khách có thái độ tốt. Mình nói chuyện lịch sự thì các em cũng nên đáp lại lịch sự đúng không, tiếc là 1 số em không được như vậy thôi. Và tất nhiên là những rp mang tính chất tham khảo và chia sẻ thông tin, tui cũng hi vọng ae góp ý chia sẻ lẫn nhau thôi đừng nên gay gắt quá làm gì.

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Đề nghị chư vị huynh đệ tranh luận trên tinh thần sử dụng lý lẽ, tránh dùng ngôn từ như vậy ạ. Dù sao cũng đồng đạo với nhau, có ý kiến trái chiều cũng là thường tình, tuy nhiên nên thể hiện mình là nhân sĩ có văn hóa tí ạ :)

• Like
Điểm cảm xúc: Giấc mơ and New Vision

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Cảnh cáo cả 2 ko văng tục,xúc phạm lẫn nhau,riêng @toaiadriano tái phạm lần nữa sẽ xóa nick và cmt.

• Like
Điểm cảm xúc: New Vision

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Năm đó lão phu vung tiền bao mấy em bia ôm,đi chơi 1 đêm tốn 4,5 củ còn bị chúng chưởi ngu,trong khi các em lớp 12 tặng cho cục kẹo chocolate là em nó đã cám ơn rối rít,với gái làm tiền thì nên chơi sao cho đáng với số tiền mình bỏ ra,chứ bao nhiêu cho đủ với các em nó

Hamaru

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
14/7/16
Chủ đề
2
230
14
37
0 ₿
Em là em kết bác rồi đó nha :)

Trạng thái