36 shiatsu nụ cười toả nắng

Lượt xem: 3,690

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Goodsleep

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/3/19
Chủ đề
2
11
8
31
0 ₿
hnay rãnh rỗi lại lân la qua gò vấp . Đường phố xe cộ tấp nập ko đi cứ chui vô cái khu chùa nghệ sĩ tối đen có cái gọi là shiatsu :)) . Như thường lệ book ngay cái 500 giảm giá còn 400 . Mấy em quen bận khách hết rồi nên chả biết chọn ai cả . Được ku em locker giới thiệu một vài số và mường tượng những bài viết thôi thì chọn 36
Ngồi nghe nhạc du dương nhai hết 4 lát gừng mới lên phòng thấy em gái mình dây cây cảnh có nụ cười toả nắng . Cưng hết biết .
Em nhẹ nhàng giúp mình thay đồ để vào xông hơi . Phòng thì mù mịt nhưng vẫn cố nhìn ra xem em trút bỏ xiêm y , ôi chào cờ rồi mấy đồng chí ơi.
Trở lại cái nệm thần thánh cũng như các em khác đã trải qua - cũng thái - tắm . Tranh thủ khám phá cơ thể em .
Phần ms khoẻ : em đấm lực nha , bẻ tay bẻ chân đã hết biết
... và đây là phần quan trọng nhất : lại thêm một lần làm thái nữa - lần này kĩ hơn , lâu hơn . Đường lưỡi toẹt vời từ dưới lên trên - thổi lỗ tai nhột thấy bà luôn ae ạ . Em bj 80% . Mình cũng tranh thủ quần em nó . Ban đầu “ anh ơi đung nhét ngon tay vào nhưng một hồi em chịu hết nổi buông xuôi ... anh em thư tượng tượng cảnh vừa khám phá v4 , vừa bú bình và bắn pháo hoa . Ôi tuyệt vời
Cảm ơn em người con gái số 36
Một số chia sẻ đến Ae
Info 36 shiatsu : mặt xinh - nụ cười duyên cực
Chống chỉ định ae nào thích bưởi :)) . Nhìn chung ok về mọi mặt từ hình thức đến thái độ - sẽ gặp lại em . Ra về bảo em đừng cười nữa nha - nụ cười em làm tim anh rung động ...
Tổng kết một buổi tối vui vẻ ( có gặp 3-4 mem ko biết có trên dd ko nữa :))
Tic 400
Tip 500
Locker + xe 50

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122

FikShun

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
9/11/18
Chủ đề
3
140
19
34
0 ₿
bên Shiatsu dạo này hết hot rồi nhỉ =))

HTONE

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/2/18
Chủ đề
0
27
5
32
0 ₿
207 giờ ko còn hot nữa à chưa kịp qua thử nữa

badboyv3

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/6/19
Chủ đề
0
3
1
0 ₿
36 bé mới mình dây :). Do mình ko thích kiểu người vậy nên chịu :). Được cái em nhiệt tình

thehuy93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/2/18
Chủ đề
15
106
54
31
Sài Gòn
0 ₿
207 vẫn còn rất hot nhé, tui gặp ẻm cũng 4-5 lần rồi.
Mỗi lần gặp là có cảm xúc riêng, bé cũng đổi kiểu nên ko chán.
Rất thú vị.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.