Bình Tân 38 Bình Tân : skill thái đỉnh, nhẹ nhàng, tình cảm

Lượt xem: 827

Black Rose

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
15
156
78
0 ₿
Tới nơi gửi xe được phục vụ đón tiếp chu đáo, mời nước các kiểu. Rồi cũng được mời ra mua vé, xui camapro hết hạn, đc giảm 20% giá vé khi gọi tổng quản lý, lướt lướt iPad thấy có cô bé 38 nhìn có vẻ ngon lành, dễ thương nên chọn luôn, thằng bạn chọn sau. ( Tranh thủ giành trước)

Lên phòng dc 5 phút thì có tiếng gõ cửa bước vào “Em chào anh ạ! Gật gật đầu, chào lại em rồi bước vào xông hơi. Bây giờ mời để ý đường cong đét của em. Lấp ló cái quần chip dưới bộ váy. Thui chui ra nhanh, tắm rửa rồi còn mần ăn chứ. Bước ra, e tiến lại với chiếc khăn trên tay, em lau từng giọt mồ hôi trên người tui rồi mời tui vào tắm. Phần tắm thì ok, em tắm sạch sẽ thơm tho, nhất là thằng đệ gội đầu sạch sẽ vô cùng, lúc tui không để ý, em bơi lại ôm cái nó đã gì đâu, như đang tắm cùng người yêu, cũng tê tê nên bạo gan hỏi em " anh có được tới luôn không em", em nói dạ ở đây tuyệt đối không cho quan hệ ạ, mình cũng hiểu quy định nên thôi, và em nói ra giường đi em làm cho anh còn sướng hơn quan hệ, nghe thấy khoái khoái.

Lau khô người rồi ngoan ngoãn lên giường nằm để em ms khỏe. Em mát xa khỏe khá tốt, bóp chân nắn tay bẻ khớp rất ok luôn. Tui bị mỏi lưng với cái tay phải nó khó chịu, thế mà nhờ em ms khỏe xong là đỡ lắm luôn. Khỏe xong thì tới mệt. Mở đầu màn mệt là ms Thái vô cùng tê tái luôn. Em đổ dầu rồi dùng vòng 1 hệ bưởi của mình mà chà trước sau, trên dưới. Cảm nhận được 2 đầu ti của em đi tới từng mm trên cơ thể tui.
Masage Thái xong là bây giờ mới chính thức tới màn thư giãn. Nhưng trước khi thư giãn thì em cũng nghịch thằng ku tui nhiều lắm cứ vờn vờn nó, kiểu HJ xong rồi đi lưỡi xung quanh rồi ngậm bi, rồi đi lưỡi khắp người rồi lick ti chứ chưa ngậm nó vội. Tui là tui mún xì khói giúp nó luôn.

Xin em bú bình cái đã rồi mới để em bắt đầu màn thư giãn. 1 tay tui bóp v1 , 1 tay tui thì đang khám phá cô bé của em, thấy cũng nước non này nọ luôn. Em quay xuống ngoạm lấy thằng ku tui mà mút như đang mút kem ống vậy. Cứ thế đầu em nhấp nhô lên xuống, hơi thở nóng và gấp. Tui thì 1 ngày “đào sâu” hơn vào cô bé của em, em thì cũng nhấp nhô nhanh hơn và rồi…!
Xả đạn trong tột cùng sung sướng. Em vẫn đang bJ cho tới lúc thằng ku tui nó xìm xuống hẳn. Quá đã, run người luôn. Em tắm lại cho tui, nằm vuốt ve âu yếm tâm sự 1 chút rồi xuống, để thằng bạn ra trước mắc công nó đợi. Xuống tính tiền tip cho e. Thằng bạn chưa xuống nữa.

Tic: 800k còn 640k (camapro hết hạn, nên gọi Tổng quản lý)
Tip: bằng vé + bonus skill đỉnh

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Lang Thang Mình Anh

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
120
59
0 ₿