Q.1 38 DB Q1 nụ cười gây thương nhớ

Lượt xem: 1,467

Anh Lang Thang

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/12/21
Chủ đề
24
208
140
15 ₿
Đang loanh quanh không biết đi lỗi nào, thì dubai hiện ra trong trí nhớ, có duyên thì gặp chứ ngại ngần gì nữa. Xông vào đubai mua vé xong lên phòng ngay cho ấm.

Xông hơi xong một lát thì em bước vào. Đứng hình đôi chút, vì sao ư? Có lẽ vì nhan sắc em, dáng người nhỏ nhỏ, mặt baby, đặc biệt là khi bé cười lên ôi thu hút gì đâu . nhưng nói em xinh chắc không ngoa đâu. Em này số 38 điện nước, hàng họ thì thuộc tầm trung bình,mình ko đặt nặng nhiều, đối với mình nghỉ là vừa đủ mình sài, ae nhu cầu cao thì e nó sợ ko phải gu, nhưng face thì ok nha

Ban nãy tiếc là mua vé thái. Vì đi ramdom nên không giám mạnh dạn đi onsen. Cứ để thử coi em làm thế nào đã. Nhưng tiếc lại thêm tiếc. Em làm thái ngon quá. Từ đi lưỡi, ép cam đến Bj nhiệt tình. Nếu biết trước hix hix thì mua luôn cái onsen để cảm nhận. Nhưng mà thôi cũng trải nghiệm lần đầu với bé.
Tiếc nuối phần 2, hôm nay lên rw cho bé mới thấy chương trình 500k, haizzz

Em thư giãn xong, lau người lại cho mình và nằm ôm mình luôn. Xíu sau thì em bắt đầu màn phục hồi thể lực. Em làm khỏe cho mình, mình thì sợ em mệt nhưng em vẫn nhất quyết làm. Em vừa làm vừa trò chuyện. Tám đủ thứ trên trời dưới đất, đến lúc mình thấy muộn rồi nên đi về thì em mới dừng.
Lưu luyến cái nụ cười của bé
Hẹn ngày tái nạm gân

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: haiau_sea and Hunghao

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
chúc mừng anh trai đã có đêm sung sướng thỏa mãn cùng bé
Gọi 0941012041 để sắp xếp cho anh trai lần sau tốt hơn

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,572
1,684
5 ₿
Mừng bác gặp đc em khiến bản thân lưu luyến, hi vọng đa số các em ở đây đều khiến chúng ta có kỷ niệm đẹp