Q.1 [38 DBQ1] Chặn đầu nguồn dbq1, ai dè bị nước cuốn trôi xác @@

Lượt xem: 2,813

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Bữa h đợi meo móc là triều đình chưa chịu phát lương cho Triển mỗB12, vài tháng không có ngân lượng trả nợ chủ nợ đòi quá, thôi quay lại con đường xưa, đi làm đạo tặcB27
Phát hiện đoàn xe DBQ1 đang hộ tống bé mới thế là chặn đường cướp về làm Áp trại phu nhân để thỏa lòng.

Phải bốc phốt cơ sở thôi chứ up cái hình chả liên quan gì tới ẻm, hình dìm con ng ta cực kì ở ngoài xinh trắng trẻo hơn mà cũng nhờ vậy không ai để ý, để ta nhanh chân tới cướp,kkk. Cứ v mà phát huy nhaB32

Ở ngoài nhìn em xinh xắn thấy muốn ăn thịt rồi.
KTV 38, Viên kẹo ngọt
-Face
: xinh, kiểu Bựa thích mấy e tới từ miền ngoài nên rất thích em, nụ cười là thấy dâm ngầm rồi. Tầm tuổi 2k, 1m55 nhưng chỉ nặng 43kg, nên cũng tính là một nữa loli. Cơ thể thơm tho.
-Vòng 1 : Độ loa khủng bố, nhìn hơi dội va body, có chỗ mềm là hai đầu vếu, mềm mà đàn hồi,mút tới đầy miệng. Được thêm cái là e kiểu dâng hiến thân mình vậy nên được tận hưởng trọn vẹn lắm.
-Vòng 2 : eo nhỏ , bụng có khuyết điểm.
-Vòng 3 : vỗ tưng tưng, vừa tay, ngồi lên mặt cũng ko sợ ngộp thở, yeah!!!
-Vòng 4 : sạch sẽ, thơm tho không mùi, vét ra nước, khít lắm. Âm hộ dài tầm 2 lóng ngón tay nên lưỡi ngắn như tui mà phẩy 1 phát là cũng húp trọn con sò.

B38B38Theo cá nhân đánh giá e vs mặt bằng chung DBQ1 là 7,5/10(Tây Thi là 11/10 nha :3). Nhưng đi kèm theo nhưng service dưới đây thì bảo đảm thuộc dàng hot.

Onsen : Trườn bò đủ kiểu. Em dùng mọi bộ phận trên cơ thể, tôi nói là toàn bộ nha, va quẹt thằng em. Xếp hình trong nước phải gọi là khít từng tư thế. Mơn trớn đủ để gọi dậy thằng em, là em cười nham hiểm, đá nhẹ đầu khất mấy cái,lưỡi e có luyện chiêu r nên đá thôi mà cảm giác nó lực như ngón tay, bác nào chưa biết cảm giác này thì làm cho thằng bé cửng lên r lấy ngón trỏ búng cảm giác như chan v nên tui gọi là "búng đầu khất".

Bth là quần e dưới bồn r mà hên cho e là hôm nay tui vài pomade nên không đấu vật, chuyển sang lẻn giường.

Khỏe : làm tốt và nhiệt tình, hỏi thăm đủ lực và làm gì thêm các kiểu k, đi chân đi đầu gối, đi đá nóng đầy đủ.

Thái : cặp ngực to tròn, hai đầu ti cưng lên lúc lướt lên cơ thể tui cảm giác cực kì, đi đường lưỡi tới mọi ngóc ngách, không chừa 1 phân, xin thưa là liếm không chừa 1, ngoài trừ bàn chân ra chứ e liếm không chừa chỏ nào, khúc cuối còn kéo 2 viên cà pháo từ phía dưới lên mút @@ tui ko thích lắm vì kéo mút kiểu này mốt nó dài lòng thòng mất.

Nuru : tự nhiên cảm giác trách bà mụ đỡ đẻ mình ra con chim "bự" quá @@ bị e cưỡi như cưỡi chổi trong phim Harry Pọt Bèo v. "Cô bé" nằm trọn trên "cây chổi", cảm giác ấm ấm, ươn ướt. Lúc này là ngu đực mặt ra r @@ (ko bik sau rp này cs có siết lại k chứ hơi căng, ae đừng trách tui, vì 1 cđmx lành mạnh thôi). Kéo e lại bú bình tí để giải tỏa bớt ức chế chứ cho e ngồi đẩy hoài chắc có công chiện thiệt @@.

Mệt lần 1 : Lúc này ngắm nhìn cơ thể e kỹ hơn,mình hạc xương mai, tay chân nhỏ xíu, thấy cả xương sườn cơ mà cặp ngực to quá cỡ nó dội lại thiệt, vòng 4 sạch sẽ đẹp, lông hoang sơ nhưng gọn vào sau nó mặn nhẹ, khí của e ko mùi, cấu tạo đẹp còn săn chắc, vào húp ngay, cảm nhận những nếp gấp âm đạo, phía trong càng hồng và khín hơn. Tui xài hết các công phu đường lưỡi ziczig, lốc xoáy, mút,... các kiểu nhưng vì quá lâu nên hơi mỏi lưỡi, mỏi miệng luôn, cấm mặt vào tới khi out thôi.

Nằm nghỉ ngơi ôm ấp cho lại sức, đút trái cây nhau bằng miệng cũng sẵn trao nhau những nụ hôn lâu hơn cả kỷ Jura. Công nhận Dubai cho ăn bưởi da xanh ngon ghê, mọng nước mà ngọt nữa,4 múi bưởi mà 2 đứa ăn cái lèo, tội bé mới vào phỏng vấn đây thôi chưa kịp ăn uống, thôi ngồi dậy cho ăn kiu :3.

Mệt lần 2 : bắt đầu mơn trớn trước, những cái hôn những cái mút nhẹ. Giờ đổi chỗ Bựa nằm trên :)) KTV Bựa lên đồ, đi vào đường dây massage, từ tai e r đi dần xuống cổ rồi xuống bụng, hôn 1 hồi cũng tới chỗ cần tới. Mở 2 chân em ra, là một con sò khép mình nằm chờ đợi, tiếng mút chùn chụt vang lên kèm tiếng e rên rỉ, vùi mặt vô, tay đan vào nhau. Chân e từng đặt ở đây này :)) time-out-tap-shoulder.gif
Đổi qua thế truyền thống cạ cạ vòng ngoài mà tui thở gấp, tư thể nhạy cảm mà nhìn e nằm dưới cũng ko biết làm gì @@ 4 mắt nhìn nhau nó ngại, tiếp nữa thì nó có lỗi . Thôi thủ thỉ vào tai e "Em nằm trên đi". E vs tui đổi vai trò, lần này ít chăm chú vào con bướm hơn nên cảm nhận e mút rất lực, lực hút lẫn lực hấp dẫn. Cái 2, khó ra lắm vì cảm giác ham muốn vơi r, nhưng khi chạm vào chỗ kín e rên nghe phê, giọng vùng miền còn rõ nên tiếng nỉn non nghe đê mê nhờ vậy mà out đc, bắn như lốc xoáy nó tới lẹ, ào ra mạnh mẽ như xã đập, 2 chân đá loạn xà ngầu. Con đê mê kéo dài tận 15s,nghe ngắn nhưng thật dài cảm giác tất cả mn thức trôi chậm các giác quan thu hết vào trong ấy, lấy lại ý thức phát hiện là.mình bấu e hằn cả dấu tay.

Em ngục xuống luôn tại chỗ, đúng bừa bộn ở dưới để đó. Thôi ôm em vào lòng an ủi tí, chỉ còn sự lặng im giữa 2 cơ thể nằm ôm lấy nhau, để cảm giác thăng hoa lắng đọng thêm nữa, cảm giác e ko muốn ra khỏi giường luôn á.

Đi tắm lại còn bắt đòi bế, *** ơi, đầu giờ còn bế nổi, mà cũng bế đi bế về mấy lượt trước r. Thôi em chiều tôi tôi cũng chiều em. Hên chân chưa xụi, công sức tập gym lâu nay ko phí. Tắm trong tư thế bế tại em không chịu bỏ xuống, chơi khó không.

Chia tay nhau bằng những cái hôn cái ôm thấm thiết. Lo ôm hôn mà ko để ý thang máy mở cửa có khách vs KTV đứng nhìn zdo yociexp15 mie, ngại ghê ý,ahihi.

Service : Chốt là full, không bàn nhiều mất vuiyociexp102 cơ mà Bựa cũng gạ gẫm thấy mồ mới đc, kkk, chiêu miệng lưỡi còn xài ngon.

Thái độ : tình cảm nhẹ nhàng, cũng tinh tế lắm, lúc làm tình thì tập trung,say đấm, lúc bth thì ngọt ngào cute. Độ ngoan hiền và nghe lời thì khỏi bàn, chiều chuộng max điểm vài tư thế khó e cũng chịu luôn.

Bò được tới quầy ngồi xụp xuống luôn, giờ đùi mới queo, ở dưới tê rần rần như bị chích điện, thấu hiểu cảm giác của @Vương Ưng Phong lắm tại tui bị rồi mà,kkk.

Tổng thiệt hại :
-TIC-Code "Nhanh hơn chớp, Ta là ánh sáng" :))
-TIP mở hảng cho e tại cơ sở, mong e nhiều khách 1 củ 5 , gửi quầy tí tiền nc.

P/s: buồn lắm, có vài ng ae cứ bảo tui lời đường mật :( haizz, có làm gì đâu nào.
Cơ sở cho tấm hình dìm e quá, chả liên quan nên thôi tui gửi tấm khác v

Có vài tấm làm kỉ niệm giữ riêng cho mình :3
Sợ sau bài này em sẽ nghỉ quá yociexp114 kiểu e làm KTV ngày 2 khách chắc lết luôn r. Giờ đừng ai bảo tui chặn đầu nguồn nữa nhe.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Gian trá

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Có dấu hiệu khả nghi, cần xem xét điều tra làm rõ, chỉ chờ lệnh cấp trên, thần sẵn sàng hi sinh thân mình nhận nhiệm vụ nguy hiểm này B11B11B11

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Cấp trên chắc giữ code xài r :)))

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Này là hết mình vì ae nhá, hôm qua cs lên bài trễ quá, lại đăng cái hình nhìn con bé coa chút éc, đăng sớm chút may ra đổi kèo

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Hên có thông tin rò rĩ chứ quăng cái hình đấy ko thấy gì, đố mà dám đi cho tiền cũng ko dámB13

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Độ là độ thế nào và vật liệu ra s =)) có mấy em độ bằng..... mềm mại hơn hàng real....thêm cái tẩy hồng nắp bình nữa thì ối giời ơiiiiiii

• Like
Điểm cảm xúc: Neo and Vuong Tu Do

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Kinh nghiệm tình trường mình nhìu á fen, sờ mó bú mút là bit real hay face à, nếu nếu là face rồi thì dù có êm ái cũng k có cảm giác fen ơi

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿

Loa đẹp mà làm ko đẹp cũng tuột nhanh hơn, ha @Neo ha, 89dbq1 ha,kkkk