Tân Bình 38 Đệ Nhất cô nàng.... cởi ...mở

Lượt xem: 2,458

18 vị la hán đẩy xe bò

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
20/8/18
Chủ đề
7
191
51
73
0 ₿
Đã lâu không quay lại ĐN chắc củng 3 năm, từ lúc còn gặp 61-62 các kiểu, này dịp rảnh rồi ghé lại chốn xưa xem có gì mới kg.
Vẫn lấy code bên camapro lần này thì thêm phần đăng ký tháng cũng rẻ, lấy luôn . Đến nơi đi phòng thường , tui chỉ đi phòng thường nên mấy bác cũng đừng đòi hỏi gì, mục đích trải nghiệm là chính, chốn cũ nhưng số cũ không còn, thay vào những số lạ quá, chọn số 38 là số may mắn của tui , mà ở đây có luôn.
Do phòng thường nên xông tắm bên ngoài chung với mấy chú , xong lên phòng riêng để massage.
Vào mục chính. bé 38. Phải nói xinh , cưng , nói chung theo cái gu tui là quá là đã, nhìn chỉ muốn ôm cho hết giờ chứa chả muốn em làm gì nữa. Thế mà đi massage cũng phải làm này làm nọ để còn về reivew cho anh em chứ . nằm sấp cho em nó đấm bóp.
Massage khỏe : khá ổn, đôi tay mát mịn của em đấm sao cũng thấy ổn, keke. Đã thế tui rà rà đài bắt chuyện sao trúng gu em, cảm giác như đang ở nhà gấu massage cho vậy, sau hồi nằm sấp xong lật nằm ngữa, tám tâm sự trên trời dưới biển , từ ăn uống đến xã chét , và cuối cùng là đều làm tui thích đi massage , em như bị cuốn vào câu chuyện nên hướng ứng nhiệt tình, nhưng vẫn kg quên nhiệm vụ đấm bóp cho tui.
Massage mệt : Dù lần đầu gặp em nhưng tui thấy thích quá nên lúc thư giản kéo em lại hôn em, xong bảo em bj cho tui, dù hơi lố nhưng tui có gì thích gì muốn gì cũng nói ra luôn, vậy mà em bj cho tui luôn chứ. Phải nói gặp một cô bé xinh mà bj cho mình chả còn gì tuyệt hơn đôi môi em mút lấy cây cờ của tui, từ tý từ tý, rồi ngậm vào và tiếp tục mút như một đam mê. tui tranh thủ sờ vào cặp mông em, mềm mại , mịn màng , xoa xoa bóp nhè nhè tạo cùng em sự hòa hợp rồi từ từ tui lên đỉnh để bắn phun trào, phải gọi đỉnh của đỉnh, sau bao lâu quay lại mà được bonus phần bj em ái thêm phần bé quá là hợp gu nữa phê .
Phần cuối chả có tắm lại gì đâu,phòng thường mà. chỉ có lau cho tui xong rồi em ra rửa tay rồi vào xoa bóp đầu tay cho tui , tám tý nữa rồi về.
Hẹn em dịp sau. do hài lòng nên ghi tip em 600k em vui vẻ dìu tui ra nữa, thích ghê luôn.
Hẹn gặp 38 thêm vài lần nữa rồi rủ em đi ăn quá, cưng hết biết.

• Like
Điểm cảm xúc: KuTeoTeo and Bao Cục Sức

mrgamer

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/2/23
Chủ đề
5
36
36
0 ₿
đợt trước cách đây 4-5 tháng mình ghé thì phòng thường làm tay thôi mà bác. kêu làm miệng mình tip thêm mà kg luôn.

SamuraiSG

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/4/22
Chủ đề
0
57
65
0 ₿
Hình như tùy bé hay sao đó, có bé thì vô BJ luôn, có bé thì bảo thấy khách quen mới BJ.

• Wow
Điểm cảm xúc: mrgamer