Tân Bình 38 Đệ Nhất Face xinh, skill đỉnh

Lượt xem: 3,490

Skiller Love

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
89
70
0 ₿
Hôm nay được sếp dẫn đi gặp khách hàng, sau khi bàn việc xong, thì sếp nói mấy nay người mệt mỏi quá, đi massage với anh không, thế là ok liền. Nghỉ trong đầu Sếp không biết là đang đi chung với con nghiện massage, Sếp kêu vậy chở anh qua Đệ Nhất đi, thì ra đây là nơi dừng chân của sếp những lúc mệt mỏi, cũng nghe anh em khen chổ này khá nhiều, nên cũng vào xem sao, đến nơi hỏi sếp đi phòng thường hay phòng vip, sếp nói đi phòng thường được rồi, vào xông hơi, ngâm bồn thôi lấy vip chi, thế là 2 anh em vào phòng thay đồ, vô tình liếc qua woa cây hàng sếp ko nhỏ đâu nha, hihihi.
Thay đồ quấn khăn ra xông hơi, vào phòng mình cũng nói gì thêm để cho sếp được thoải mái, xả stress xông hơi, xông ướt rồi qua xông khô, mình ra ngâm bồn trước, đợi sếp ra sau, 2 anh em ngâm bồn, sếp cũng khuyên bảo, truyền đạt kinh nghiệm, mình cũng lắng nghe và học hỏi thêm từ sếp.
Sau 15p ngâm bồn,2 anh em lên tắm rửa sạch sẻ, rồi mạnh ai nấy lên phòng massage.
Đánh giá chung: csvc ok, tuy lâu năm nhưng vẫn còn tốt, rộng rãi, thoáng, phòng massage vừa đủ không lớn, không nhỏ
Đang nằm hưởng thụ nghe tiếng gỏ cửa, vô đi em, cái nhìn đầu tiên là gương mặt khá xinh, giọng nói nhẹ nhàng, trao đổi xả giao vài câu, rồi nằm sấp cho em ấy massage
Khỏe: đấm tốt, bài bản, đủ skill, đủ lực
Mệt: em ấy kêu nằm ngửa lên đi anh, lúc này cảm giác sắp có trận đồ sát, đúng y như rằng, em ấy leo từ chân lên, bắt đầu chiêu thả kiến bò từ chân lên đến bụng, đến ngực, cứ vòng vòng khu vực ấy, làm nhột quíu người, rồi bắt đầu tuột quần mình ra, em ấy có phần bạo dâm, nằm đè lên thằng em mình luôn, rồi nói em thư giãn cho anh nha, lúc này mặt em dâm vãi, rồi chuyện gì đến nó đến, em lưỡi từ ngực xuống chân, như người yêu vậy, rồi em ấy bj lấy bj để, mình tranh thủ sờ sờ, bóp bóp, ngực em ấy mềm mại,bóp sướng gì đâu, rồi em ấy bj theo nhịp tăng dần, rồi mình cũng out trong sung sướng.
Tic: 340k
Tip: 500k
Sếp ra đưa 1trieu bỏ túi, xem như lần này được sếp khao anh em ạ

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Honda Civic and Kubisung

Honda Civic

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
21