Q.10 38 không làm anh em thất vọng

Lượt xem: 1,421

Nỗi nhớ cô đơn

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
56
62
0 ₿
Chuyện là hôm cuối tuần được mấy ông anh rũ đi nhậu. Ai cũng ngà ngà say thì có ông kia rũ đi massage . Sẵn tiện đang nhậu ở bên sư vạn hạnh nên mấy anh em gọi số hotline bên Pa relax để đặt phòng luôn. Tính tiền nhậu xong, mọi thứ sẵn sàng, mấy anh em liền phóng xe đi.
Tới nơi đi thẳng vào quầy, nhường mấy ông anh chọn vé trước, rồi mấy ổng chọn số luôn. Tới mình thì mình chọn bé 38 thôi thì đành gửi tấm thân nhỏ bé này cho bé vậy. Hihi. Thanh toán xong xuôi mấy anh em được mời ra ghế nằm chờ để phục vụ chuẩn bị phòng, sau 5 phút thì được mời lên phòng, phòng trang trí màu vàng đơn giản nhưng rất hợp lý tạo cảm giác ấm cúng
đang ngồi xông hơi thì bé bước vào , lòng cứ nôn nao nên mình cũng tranh thủ xông nhanh rồi ra. Ra ngoài thì nước vẫn chưa đầy nên mình với bé ngồi nói chuyện với nhau, cười đùa xờ mó chút xíu trước. Hihi .. Nước đầy, bé tắm cho mình kỹ càng, mọi ngóc ngách trên cơ thể đều không thoát được đôi bàn tay nhỏ bé của bé. Bé ân cần chu đáo, chăm sóc cả thằng anh lẫn thằng em, bé trườn thái trong bồn rất phê, mình cũng tranh thủ ôm ấp bé một lúc mới lên giường
Tắm xong bé lau khô lại người cho mình rồi bắt đầu ms khỏe. Bé đấm bóp rất có lực, đá có hơi nóng tí nhưng không sao bù lại bé rất nhiệt tình đấm bóp.
Bé bắt đầu đi thái, màn dạo đầu nhẹ nhàng từ dưới chân lên tới cổ cứ như vậy từ từ chậm rãi rồi quay ngược lại, rồi mình xoay người lại, bé tiếp tục chà từ dưới lên đến ngực thì bé click ti với thổi lỗ tai làm mình nổi da gà . Lúc này thì tay mình hoạt động tích cực hơn rồi, ôm eo bé rồi cũng luồn lách xuống được v4 của bé. Rồi bé mút thằng nhỏ lút cán luôn. Đá bi, la liếm đủ kiểu , rồi mình cũng đành bất lực chịu thua trong thế 69 với bé
vệ sinh lại rồi nằm ôm bé 1 lúc truóc khi về , xuống dưới thì đợi mấy ông anh 1 lúc nữa mới ra đủ mặt
thiệt hại 1700k cho tất cả

• Love
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900