Bình Tân 38 quả như lời đồn

Lượt xem: 2,695

Đi Thông Nòng

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
28
58
36
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
dạo này thấy mấy anh em đồn bé 38 ngon nên thằng em cũng hứng hứng bèn phi xe qua Dubai , lên quầy mua ngay vé 800 và dc cậu locker dẫn lên thang máy vào phòng . Phòng óc sạch sẽ , vào xông hơi được 10 phút thì qua xông khô thêm 10 phút nóng người ra luôn , bé đẩy cửa vô nhìn đã thấy mê từ phút đầu tiên rồi
bé bảo để em tắm cho anh nhé tắm khá sạch, vuốt ve kỳ cọ thằng em sạch sẽ lun … Bé làm tình bj các kiểu trong bồn nhẹ nhàng kích thích. Ra bé lau người lên giường nằm bảo bé thư giãn trước đi cho cảm xúc nó liền mạch . Thế là bé làm thái bò trườn kích thích các kiểu , đi lưỡi tạo cảm xúc rồi vuốt tay nhẹ nhẹ xuóng thằng em , bé bắt đầu chăm sóc thằng em bằng những cú mút tê tái , trong khi đó mình cũng tranh thủ khám phá v4 bé vừa sờ vô mà nước quá trời , mình chịu hết nổi bế mông bé vô thế 69 để húp cho đã , sau 10p cầm cự thì mình cũng đầu hàng.
Bé làm vệ sinh lại rồi làm tiếp bài khỏe cho mình . Bé massage khỏe bài bản đủ lực, đá nóng này nọ .
Sau khi tắm lại cho mình xong bé đưa mình xuống tận quầy lễ tân. Bé 38 chào mình và nói hôm nào rãnh ghé thăm e nha.
Đánh giá :
V1 8d
V2 8d
V3 8d
V4 9d
Tic 800
Tip 1tr

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Võ Tòn and Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cám ơn anh đã dành thời gian viết bài cho bé cũng như cho Cơ sở. Chúc anh một ngày tốt lành. Mong Cơ sở sẽ được phục vụ anh thêm nhiều lần sau nửa. Chân thành cảm ơn anh đã tin tưởng và ủng hộ Cơ sở.

• Like
Điểm cảm xúc: Trai có Bồ

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿

Cá Lia Thia

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/11/22
Chủ đề
0
60
14
0 ₿
Bé được cái dễ thương, khi cười có 2 má lúm xinh xắn. Kỹ thuật tốt, biết chiều chuộng. Vài dòng sau khi tao ngộ cùng bé. Mừng cho chủ tôic sướng trym

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dubai Bình Tân cảm ơn Huynh ạ. Nếu trong khi trải nghiệm Huynh thấy có điều gì cần góp ý để tốt hơn nữa, mong Huynh chia sẻ cùng Dubai Bình Tân để chúng em hoàn thiện hơn và phuc vụ các huynh ngày càng chu đáo hơn ạ

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
  • Love