Q.7 38 Sala Q7 - Bj tới nái tê tái con gà mái

Lượt xem: 2,564

Tập Sự Viên

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
18
84
80
0 ₿
Đã nghe danh Sala từ lâu, nay thấy hứng hứng nên ghé xem có gì mới không, rồi phi con ngựa sắc đến con hẽm quen thuộc ngay và liền, lướt sơ qua hình KTV thấy 27 và 77 ngon quá, rất tiếc mình quên alo trước để đặt bé, chỉ còn bé 38 thôi, đành chịu thôi vậy, thấy vài hôm trước có mem nào review 27, thấy cũng ok tính trải nghiệm thử, thấy 27 body cũng ok quá, may mắn không đến với mình.

Gặp lễ tân làm thủ tục nhanh gọn lẹ, được dẫn lên lầu, phòng khá rộng, CSVC thì cũng khá OK, theo như mình biết thì cơ sở có sửa chữa, giường to, thay đổi khá nhiều nói chung đối vậy thì quá ok.

Mình vào xông hơi được 10p, thì bé vào, cất lên âm thanh “Em chào anh ạ”, nghe thấy bay ra gặp bé liền, đánh giá sơ bộ dáng mình dây, ngực cam việt, face ổn, da ngâm nhưng có duyên…. Nằm tâm sự chuyện đời tư của bé, bé cũng hư lắm, vừa tâm sự mà còn sờ sờ mó mó đầu ti và thằng ku của mình, làm mình cũng cương cứng lên, bé nói qua em tắm cho anh nhé, mình ok liền

Vào bồn bé tắm rửa khá kỹ, sạch sẽ, bước ra bé lau mình, quấn khăn cho đỡ lạnh, và rồi qua giường
bé : “em massgae lưng cho anh trước nha”,
Mình: thôi nằm tám chút đi em, từ từ masage có gì đâu gấp
Bé: Dạ

Sau màn tâm sự, sờ qua sờ lại, bé chịu ko nỗi kêu e thư gian cho anh nha để hết giờ, Và rồi bé đổ dầu lên người, dùng ngực trườn tới trườn lui,bé cũng nhiệt tình, nhè nhàng tình cảm, bé bj khá nhiệt tình, skill không nhiều lắm, nhưng bé chăm chỉ bj lắm, mình thì cũng khá lâu, nên bé kêu mình ngồi sát ra giường, rồi bé quỳ dưới giường bj tiếp, và cứ thế mình đã out

Thiệt hại:
Tic: 700k
Tip: bằng vé + bonus vì nhiệt tình

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Bobon888 and Massage Sala

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
55
186
120
0 ₿
Ngoài kỹ năng bj tốt bé luôn mang lại cảm giác phê pha luôn anh nhỉ. Hẹn gặp anh thêm nhiều lần nữa với những bé đang chờ anh khám phá.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Bobon888 and Wolfgang