Q.1 38Q1 - Nóng càng thêm nóng vì em

Lượt xem: 1,840

Nỗi nhớ cô đơn

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
56
62
0 ₿
1 đêm trời hầm nóng nực , nằm nhà chịu không nổi tui đành vác ngựa ra đường hóng gió, chạy tới chợ Bến Thành nhớ tới cái Dubai nổi tiếng ở đây thế là quyết định đi tắm cho bớt nực . Chạy tới nơi gửi xe lên sảnh làm vài cái thủ tục , nhìn trong máy tính bảng thấy hình 38 có cặp bưởi ngon nên chốt hạ luôn 1p30s , ngồi xíu được chú locker dắt lên v4, rộng rãi sang chảnh ngon lành, gửi chú 20 xèng uống cafe rồi thay đồ xông hơi tí lấy nóng trị nực, tưởng là độc trị độc nhưng không ngờ độc khí công tâm, nóng quá chịu ko nổi chạy ra ngoài ngồi lun.
ngồi đc 1 xí thì bé vào, bé lấy khăn ngồi xuống lau khô giúp mình, tâm sự thấy đủ nước thì bé bắt đầu cởi đồ , dìu nhau vào bồn, bé tắm rửa sach sẽ rồi bắt đầu thì triển tuyệt kỹ tắm chung như trong phim jav, cứ chà hết chổ này chỗ kia, rồi bé ngậm thằng bé thổi nhiệt tình làm tui gồng thấy *** không là bắn luôn rồi, phải kêu bé ngừng lại lên giường làm tiếp.
lên giường nằm ôm nhau hun hít sờ mó nhau chán chê rồi bé mới bảo úp người lại bắt đầu bị hành hạ tui bằng đường lưỡi của em nó, từ mông đến cổ tui chỉ biết nằm chịu trận , xoay người lại bú bình chút rồi mân mê v4 của bé, bất giác phê quá xoay bé lại úp mặt vào húp lun, bé cũng nhiệt tình thổi những nốt nhạc damdang ứ ứ á á, bể đồng hồ tui bắn ào ạt dính cả và mặt bé , phê quá phê. bé dắt đi tắm lại rồi lên giường nằm tâm trạng tâm lý 1 xí rồi về
tic 8 lít có code
tip 1 chai
lễ tân 1 xị
Hết nóng vì thời tiết mà nóng vì em nó

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: haiau_sea and Lươn Chúa

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
có đc thử tuyệt kỹ bj ngc của bé nó ko bác B05

Nỗi nhớ cô đơn

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
56
62
0 ₿
tiếc quá , tui hứng quá làm 69 lun nên chưa đc thưởng thức mod ah , chắc lần sau vô thử lại kk