Q.1 39 - chất giọng mê hoặc

Lượt xem: 1,174

Kenbi123987

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/9/22
Chủ đề
11
102
23
Tp.hcm
5 ₿
Nói đến chất giọng số 39 thì chắc anh em cũng hiểu chất giọng mình đang nói đến ở đây là chất giọng gì - tiếng rên như JAV mê hoặc lòng người của em ấy, cuốn hút hết sự tập trung vào em. Để đi từ từ chậm rãi từng bước, thì cũng như mọi lần mình đặt hẹn lịch trước và lần nay sau khi tham khảo thì mình đã chọn số 39 khi nghe các anh em tán dương hết mức. Vì đặt phòng rồi nên thủ tục nhanh gọn. Có 1 điều ko thích là mình đc xếp vào phòng chỉ có xông ướt, mà bản thân mình lại thích xông khô hơn, mình có nhờ bạn locker kiểm tra thử nhưng bạn nằng nặc ko đc mặc dù mình thấy 2 phòng còn lại trống, chắc là có ai đó book rồi. Thôi thì mình xông ướt đỡ vậy. Đang xông thì bé vào, mình cũng kiên nhẫn, tự dạn lòng đi xông hơi cho khỏe người nên phải xông lâu xíu. Mà thấy bé cứ lượn lờ qua lại, tò mò quá nên phải phóng ra ngay. Thấy mình bước ra bé đã lại gần đưa khăn và tranh thủ ôm mình 1 tí. Đánh giá chung: mặt hơi cứng, chưa phải gu xinh của mình. Bé có tập nên body rất thon, vòng 1 căng tròn, vòng 3 nở nang. Mình bỏ qua bước tắm nhé. Mát xa khỏe: bé làm chuẩn bài, đủ lực. Mình cố tình khều khều mà bé kêu xong hết đi rồi cho chơi thoải mái haha xong đang khỏe thì bé chuyển qua mệt thật sự êm, đang nằm đã thấy cặp ngực đi trên lưng mình, cùng tiếng rên rất thật, như fim, vừa to vừa rõ. Rồi bé quay người mình lại, bắt đầu các bài kẹp xúc xích , lướt thái, Bj Hj đủ bài các bác ạ, vừa đi vừa rên nghe cuốn cực kì. Cùng với tiếng rên thì mình đã out trong sung sướng.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

team3phut

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
48
51
0 ₿
rên dữ lắm luôn mấy bác, gặp team nội tâm chắc dễ sốc lắm.

Kinhcan6diop

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
15/2/19
Chủ đề
17
76
59
25
0 ₿
39 chịu làm, với nhiệt tình nữa, tui kết phần khỏe của em lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: dboxodb

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
18
81
52
26
0 ₿
hôm rồi gặp về tính lên review luôn cho nóng mà ngại em biết.