Tân Bình 39 Đệ Nhất ngày đầu năm

Lượt xem: 4,686

Lưỡi Dao Bé Xíu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
6
132
33
23
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đầu năm lộc lá về nhiều , sẵn tiện ăn tiệc tất niên xong ghé qua Đệ Nhất chung với ông sếp cùng đam mê. Nay may sao sếp mời nhưng do vậy không dám yêu cầu chỉ random, sau xông hơi tâm sự với sếp xong thì mỗi người mỗi phòng, nằm mà tê tê người , may sao chưa kịp ngủ thì em vào, đập vào là một cô bé trắng trẻo , face 8.5 điểm luôn, rất là sang. từ mặt nhìn xuống tý thì cái cặp ngực đúng nghĩa tấn công mông phòng thủ hấp dẫn nhé.
Sau màn chảo hỏi sương sương em để tui nằm rồi em xoa bóp cho tui .

Khỏe : Vẫn như nhiều lần đi bên mt, đn,...khâu này phải 7đ với kỹ thuật khá tốt, em đấm rất ổn, thêm phần vừa maxa vừa nói chuyện tạo cảm giác thoải mái hơn . Lâu lâu em cũng thả kiến nhè nhẹ khá kích thích.

Mệt : Tui kết khâu này nhất , lúc đầu nghĩ em chỉ hj là chính bj tý thôi, thế nhưng tui sai rồi, em lại mê bj hơn. Cảm giác đi mấy cái vé thái , onsen thế nào cũng không bằng cảm giác lúc này , một phần nhìn em đã thấy kích thích rồi, thêm phần lúc em bj nhìn xuống miệng em mà nó đã làm sao , miệng như chùm chím lại tê lắm. Cuối cùng cũng out trong sung sướng.

Thiệt hại tip em 500k . cho buổi tất niên vui vẻ. Hẹn 39 dịp sau đi phòng vip để xem em có thêm tiết mục gì hem .

• Like
Điểm cảm xúc: LWK

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
hôm qua có bác nào được code đệ nhất luôn thì phải. kg nhớ lắm.

nothing_00

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/5/20
Chủ đề
0
6
1
33
0 ₿
Uh, bé 39 này tui đi rồi, bé quê ở Vĩnh Long, cặp ngực bé săn chắc lắm, tui tưởng hàng fake nhưng mà là thật đấy, bé hỏi a mún làm tay hay làm miệng, tui chọn BJ, dáng người cũng cao ráo, trắng trẻo, tui tip hơn 500k, :cuteonion4: 1 số đáng check