Bình Tân 39 DUbai , vì say mà đến

Lượt xem: 763

Phan King

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
24
56
18
0 ₿
ngày gì mà sáng tới chiều toàn tiệc tùng, nhậu 3 4 tăng tới khi mở mắt đi về thì cũng tối thui ròi , mình ghé qua Dubai để xông hơi giải bớt bia rượu trong người vì đuối quá rồi .
Vào đây cảm giác đầu tiên là được nhiệt tình tiếp đón từ giữ xe đến locker , lại quầy lễ tân xem sơ ipad mình chọn bé 39 vì qua lời giới thiệu là bé mới ,
ngà ngà say rồi nên cũng không chú ý nhiều nữa mà lên phòng , bật xông hơi sẵn rồi nên mình thay đồ vào ngồi cho khỏe người , mãi lo ngồi không biết bé vào lúc nào , lúc đi ra thì thấy bé đã chuẩn bị xong nước và đang cầm khăn đợi mình rồi, con gái miền tây dáng thấp thấp, tuy không đẹp sắc xảo nhưng cười có duyên, tự nhiên sao thấy đáng yêu quá, em chào hỏi xong ngồi tâm sự tý để ráo mồ hôi, vào tắm rữa bé làm khá kỹ, làm tình nhẹ trong bồn đi lưỡi từ bụng lên cổ, hôn tai, và bj thằng em, thấy mình cương cưng bé nói ra giường em massage tiếp cho
khỏe : làm đầy đủ , đủ lực, có đá nóng luôn
mệt : bé cho mình nằm sắp rồi bé dùng cặp ngực đi khắp lưng mình, chà xuống đùi rồi chân nữa , sau đó bé trườn Nuru lên từ từ cùng hơi thở nhè nhẹ của bé làm cho thằng nhỏ căng thẳng hết sức, lật lại bé làm tương tự nhưng mình được thoải mái khám phá cơ thể bé và bé bắt đầu bj, âm thanh phát ra mà kích thích chịu không nổi , và tiếp theo thế 69 thần thánh được nhìn vào v4 của bé thấy đã ướt đẩm, thế là khám phá em nó luôn, cuối cùng được oút trong sung sướng
Kết thúc buổi thư giãn, bé vào tắm táp lại cho mình, Nằm tâm sự với bé tý thì về vì cũng trễ lắm rồi

Tíc + Tip onsen thêm tí bonus

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Anh chỉ đến bên e lúc say, vì hết say a đâu ở đây =)))