Tân Bình 39 Hàng Châu xinh xắn, bj nhẹ nhàng tình cảm

Lượt xem: 1,323

Trùm Hầm

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
14
45
44
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Gửi xe vào quầy check Code, vào app Camapro lấy ngay cái code, đưa lễ tân làm thủ tục nhanh gọn lẹ, lên lầu ngồi đợi một chút là lên phòng luôn, về cơ sở vật chất thì khá tốt, phòng ốc đẹp, sạch sẽ, thơm tho, nghé nói mới sửa chữa nâng cấp lại sau dịch.
Sau khi xông hơi bước ra 1 pé xinh xinh , dáng ngon đứng đợi mình. Lau khô xong em bảo mình đi tắm nha, tắm rất kỹ mọi chỗ, Mình thích bé ở điểm là pé nhẹ nhàng chăm sóc mình từng ly từng tí chứ không vồ vập ngay từ đầu. Làm tình nhẹ trong bồn, bé bj cho thằng em cương cứng, làm mình mém out, bé nói qua giường đi em làm cho anh sướng tới nái
Massage khỏe : rất có lực và làm đủ bài. những bài vuốt, ấn, đấm của em đầy đủ, đá nóng túi thảo dược điểm 10 cho chất lượng.
Massage mệt: Trc khi tới phần đi thái pé ngồi vuốt ve các kiểu sau đó mới đi thái vì cặp cam lai nên hơi phê, pé làm nhiệt tình hj bj đầy đủ tiếng rên của em thì khỏi bàn nhé nge mà bủn rủn tay chân tê tái. Rồi cuối cùng cũng out trong sung sướng. Đặc biệt em BJ rất nhẹ nhàng
Tắm rửa tám chuyện với em một lát rồi về hẹn gặp lại.
KTV 39: xinh đẹp, dáng hơi bị ngon
V1: cam lai, vừa tay
V2: Mỗi người 1 cảm nhận kkkk
V3: Wow, doggy là tới công chuyện
V4: khám phá nhẹ nước nôi cũng nhiều
Tic: 900k còn 450k code camapro
Tip: giá thị trường có bonus vì nhẹ nhàng tình cảm

Massage Thanh Tâm

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
25/5/22
Chủ đề
15
182
54
0 ₿
em cảm ơn bác nhiều..chúc bác nhiều sức khỏe ạ.hi vọng bên em được phục vụ bác lâu dài ạ

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,837
4,606
30 ₿
có cia ko bác

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
540
258
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Trùm Hầm đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage Hàng Châu đã nhập code anh mà anh @Trùm Hầm đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

Ngoài ra, Camapro xin được chúc mừng anh đã dành được 3 điểm từ event World Cup - Văn Võ Song Toàn của diễn đàn congdongmasage ạ