Q.8 39 - lại thêm 1 bé mình dây cây cảnh vào list

Lượt xem: 1,490

Zizu98

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
54
34
0 ₿
chào anh em , hói tui lại đi tìm thấy 1 bé gu mình dây cây cảnh nên share cho anh em đây
Mò mẫn diễn đàn 1 lúc lâu tự dưng buồn buồn mò vô Trung Sơn thấy có bé 39 hợp nhãn thế là hói tui chạy qua kiếm bé
Ghé vào tiệm vào buổi chiều muộn ,bước vô gặp em lễ tân làm cái vé 700 cho lần đầu gặp gỡ bé 39 xem êm không , nếu êm lần sau mình lại tăng vé kkkk, có code giảm nhẹ còn hơn 400 khá hợp lý
Sau khi xong xuôi mình được dẫn lên phòng, xông hơi chán chê mình bước ra thì đập ngay vô mắt là 1 em dáng mình dây , eo thon mông to ngực bự đúng gu mình.
Vừa gặp là em đã chăm sóc mình như người iu, lau mồ hôi, đút nước uống và sờ mó thằng nhỏ rồi . Mình thì nhanh tay xoa nhẹ cặp ngực em , phải nói cảm giác y như đang ngồi tình tứ với người yêu vậy.
Hâm nóng nhau nhẹ nhẹ rồi đi tắm, ẻm tắm từ trên xuống dưới cẩn thận tỉ mỹ, tắm cho thèn em lâu hơn cả thèn anh, vừa bước ra bồn em nắm thằng nhỏ vuốt vuốt làm mình cứng cả lên , chọc cho lên xong rồi kêu hói tui ra giường nằm mát xa mới tức chớ , đành nhịn để đó chút trả thù sau.
Lên giường mát xa từ tốn và đủ lực, lâu lâu sờ nắn thằng em sợ nó ngủ quên. Cái này là hành hạ chứ không phải đấp bóp rồi kkkk
Đến lúc mát gần em đi bộ ngực từ trên xuống dưới từ trái qua phải làm mình nổi hết da gà, em bú liếm, mút trứng ăn xúc xích đầy đam mê , rất từ tốn ko thúc ép , mình bắt đầu trả thù bằng nhất dương chỉ ,chọt vô mà nước ra quá trời còn kèm thêm cái âm thanh hư hỏng của em làm thằng nhỏ cứng hết cỡ , quần nhau đến phê pha rồi mình kết thúc bằng thế 69 huyền thoại rồi bắn xối xả
Sau đó em ôm ấp, tắm rửa, và hôn tạm biệt mình.
Thiệt hại sương sương : 420 cành + 800 cành tiền tip , ít cafe cho phục vụ .
Kết thúc 1 chuyến phiêu lưu và có thêm 1 bé hợp gu trong list của mình

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
cho mod xin cái list của bác nào =))) nhất là bé nào có tha thu nhé =))

• Like
Điểm cảm xúc: Zizu98

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mình dây cây cảnh bây giờ còn thêm luôn option ngực to mông bự hả bác. Gu đỉnh quá :2onion2:

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
  • Like