Q.1 39 queen - nữ hoàng của lòng anh

Lượt xem: 1,167

bestlavivn

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
51
16
0 ₿
Nghe thấy queen dạo này hot quá cũng làm cái cho biết với đời , thấy đang có giảm 30% mình múc luôn cho nóng .
Thủ tục cũng như mọi nơi trình code rồi chọn vé , sau khi xem ipad thì mình chọn bé 39 do hợp nhãn
Vào thay đồ đợi em vào tắm luôn chứ ko xông gì cả . Điểm nhấn đầu tiên khi gặp em là mặt siêu cưng và nước da trắng mịn . Tâm tình giây lát đợi nước đầy sẳn tay khám phá chút chút . Em nói chuyện rất vui , ngồi trên đùi mình mà thoang thoảng mùi nước hoa nó rạo rực làm sao .
Đưa vào bồn là linh tính mách bảo bất ổn rồi vì chỉ mới vòng chào hỏi là e bọc lộ cái bản tính dâm nữ mất rồi , em bắt đầu ôm ấp rồi làm thái luôn trong bồn tắm , ôm đằng trước rồi chà đằng sau lưỡi rê từ cổ xuống ti tay thì vút trụ xoa bi , rồi đôi môi của em ngậm lấy thằng nhỏ ngậm mãi ko rời . Nhấp nhả cứ thế mà liên tục mình cũng sắp chịu không nổi nên bảo em nó lên giường đi .
Đang hứng quá nên lau ng rồi lên giường là em nó quần típ ,cặp ngực em áp đảo thằng nhỏ thêm cái chiêu báng mì kẹp thịt , mình thấy là chịu ko nỗi rồi kiu em quay lại 69 để mà còn về đích trong sung sướng chứ hy sinh giữa mùa mưa thế này thì toang . Em cười rồi show cái v4 thơm tho nước nôi lênh láng trước mặt mình rồi mình cứ thế mà ghì chặt vô mà vét thôi còn bé thì cũng chẳng vừa mút lia mút lịa rồi vô thế này chỉ bik trân người hưởng thụ .Tê quá out hết vào miệng em trong tê tái
Đánh giá bé 39
V1 săn chắc size to
V3 doggy thì hết chê
V4 vét ngon thật sự
Tổng thiệt hại
Tic 800 giảm 30% còn 560
Tip 1 củ
Lúc đi thang máy xuống lại gặp thêm 1 bé cực kì cute phô mai que mà quên hỏi số mấy

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
91
28
0 ₿
ngon:boss: