39 tươi tắn Hoàng Minh

Lượt xem: 2,626

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lehai86

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
3/12/17
Chủ đề
18
25
100
0 ₿
Thời tiết Sài Gòn dạo này thất thường quá. Sáng nắng chiều mưa tối đầy sao. Hihi mà hôm nào trời râm râm mưa là máu dâm nổi lên đó. Thế là đành kiếm địa điểm tá túc xả cho hết cơn mưa lũ đang tích tụi trong người.
Dạo quanh diễn đàn thì thấy mấy em bên Hoàng Minh LVQ dạo nay tươi tắn quá. Mà nhìn sơ CSVC cũng ok nên quyết định ghé đó luôn.

Bước vào Hoàng Minh có đôi chút gì đó là lạ, mới mới. Thế là mình cũng đi Random xem số phận mình sẽ về đâu.

Được ku locker dẫn lên lầu, cảm giác đầu tiên là khá mới mẻ. Phòng ốc sạch sẽ, xông hơi tốt, nhất là bồn tắm sạch khăn cũng thơm. Ấn tượng rất tốt sau bao ngày phiêu bạt hihi.
Tiếp đó mình vào xông hơi và đợi số phận an bài xem mình sẽ gặp được em nào đây. Ngồi xông hơi mà lòng hồi hộp lo lắng. Nóng trong lòng chứ không nóng trong người J

Ngồi xông hơi được xíu thì em cũng bước vào, không kìm được sự tò mò nãy giờ nên đẩy cửa thò đầu ngó ra để ngắm mỹ nữ nào sẽ xử mình đêm nay. Wow cuộc đời nở hoa rồi, em rất dễ thương xinh xắn.

Mình share ít thông tin về em như sau nhé

Em mang số báo danh 39
Face: xinh xắn dễ thương
Giọng nói: ngọt ngào J
V1: trắng mịn, tròn vừa tay không quá to nhưng cũng không nhỏ

V2: thon gọn

V3: căng tròn, mịn màng sờ rất phê

V4: ướt át nhé

Đầu tiên em trụng nước mình trước
, và đến đây thì bao kỉ niệm ùa về từ thuở xưa ùa về. hehehe. Lần đầu đi mát xa cái bình nóng lạnh nó hư nên không có nước nóng đó. Lần đó em kia trụng mình nước lạnh luôn. J

Maxa khỏe: em làm đủ bài, có cả đá nóng luôn. Em maxa mình đánh giá là rất tốt. Em đấm rất có lực, đấm và maxa cái nào là khỏe cái đó. Bác nào cần xua tan mệt mỏi thì em là lựa chọn không tồi nhé.

Maxa mệt: bắt đầu cuộc chiến, em thả những tinh binh của mình bò khắp người. phải nói là lâu lắm rồi mình mới tận hưởng cảm giác phê phê, sướng sướng như vậy. Bàn tay em len lỏi khắp từng tấc cơ thể, đi đến đâu là mình run lên vì sướng đến đó. Và tiếp đến là cảm giác gì đó mềm mại từ lòng bàn chân lên đến bắp đùi và lướt tới bờ mông. Đó chính là đôi bồng đào tuyệt vời của em. Hehehe. Cái cảm giác đó cứ lan truyền từ lòng bàn chân lên đến lưng rồi dừng lại ở cổ. Và cuối cùng là chiếc lưỡi thần sầu của em. Dường như em thấy vậy chưa thỏa mãn cơn đê mê của mình, nên em đã tung luôn cả tuyệt chiêu cuối. Em áp vào người mình gần hơn, sát hơn với bầu ngực sữa để sửa ấm cơ thể đang run vì lạnh. Nhưng cái cảm giác ấy chẳng tồn tại được bao lâu. Mình gồng lên chịu không nổi nên phải lật ngửa người lại hehehe. Đến phần cuối, em thi triển món bánh bao kẹp xúc xích, nút ti thần công. Nhưng có lẽ tuyệt nhất vẫn là đá bi thần lưỡi. Em đi lưỡi rất tuyệt và rất cảm giác, chiếc lưỡi len lỏi vào những khe, leo đèo băng núi một cách điêu luyện.

Đến lúc mình như không chịu nổi thì em từ từ Bj kết hợp Hj, tay mình thì không ngừng khám phá cơ thể của em. Và rồi mình cũng phải giương cờ trắng đầu hàng, bao tinh hoa cũng tuôn trào trong sự thỏa mãn

Kết thúc chuyến đi vui vẻ. ah quên thêm một số thông tin cho anh em nữa

Thời gian chinh chiến: 19h hơn ngày 05/07

Vé Vip Nhật

Tổng thiệt hại: 830k.

Đính kèm

658.1 KB · Lượt xem: 233

Nguyen Nhựt Thiên

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/3/18
Chủ đề
24
420
62
0 ₿
quay đi quẩn lại vẫn chết với cái skill đi lưỡi của em nó. người run lên sướng.

Cẩm Y vệ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/10/18
Chủ đề
5
141
29
31
0 ₿
bé này đi cặp với bé nào được ta. tính chơi cai vip hoàng minh

Trạng thái