4/5/2016

Lượt xem: 2,533

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Chào các vị đồng dâm, lễ tết của các vi có vui ko ạ? Dâm hiệp muốn tranh thủ mấy ngày lễ để làm một thứ gì đó khác lạ 1 tí vì Massage hoài cũng chán.:D:D:D
Sau khi rượu chè be bét tầm 2h sáng, dâm hiệp và ông anh mới chạy miết trên quốc lộ 1K qua trạm thu phí Đông Hòa chừng 10m tự nhiên nhìn thấy bên tay trái có tiệm KS Massage Karaoke Thiên Thai.
Nghe cái tên thấy dâm khí cũng ngút trời quá nên cầm lòng ko được đành tấp xe vào. :rolleyes::rolleyes:
Vừa vào là cái KS nằm ngoài, tới phòng Karaoke xong cuối cùng là khu Massage
Hai thằng vào ca nhưng cũng ko quên gọi má mì cho 2 em mình dây cây cảnh.:D:D:D
Ko biết dư âm quốc khánh hay sao ấy, mà một em mặc một cái váy đỏ và 1 e mặc 1 cái váy vàng, dâm hiệp chọn em váy đỏ. Nhìn 2 em này thì cũng ngon thiệt, V1 V2 V3 ko chê vào đâu được.
Bỏ qua phần khui bia đi, đây là phần mò. E áo đỏ của dâm hiệp nhìn cũng xinh xắn, nghe đâu là sn 98:p:p:p Ẽm vừa ca, dâm hiệp vừa mần, mần tới nỗi đi chung với ông anh mà 2 thằng cứ như 2 người xa lạ ấy, chẳng ai nói ai câu nào, mạnh ai người đó thi triển võ công.:D:D:D
Ẽm hỏi a xài gì mà thơm vậy, dâm hiệp nói người a thơm sẵn r. (thực chất là dâm hiệp xài TomFord mới dc như vậy), thấy ẽm kết kết rồi nên dâm hiệp cũng ko ngại ngùng gì nữa, Tay khoác lên vai ẽm và từ từ kiểm tra vòng 1. Vừa đụng vào là cứng, rất vừa tay. Sau khi được kích thích hình như ẽm cũng dần lộ ra cái bản chất của mình:eek::eek:. Cháo lưỡi, nút ti, hun bụng, sờ sờ thằng em của mình nữa chứ. :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Thế thôi thì cởi mẹ bra luôn cho nó thoải máio_O
Ngồi ca 2 tiếng trong đó cảm thấy cũng đuối quá rồi, đành tính tiền về cho các em còn nghỉ. thiệt hại 2h ca, gần 1 thùng bia, 2 dĩa trái cây rồi nem chả các món hết hơn 3tr. Boa cho 2 ẽm mỗi đứa 250k nữa là 3tr7. Trước đó em váy đỏ có mời dâm hiệp ra KS làm cái. em ra giá 800k:confused::confused::confused:. Nghe muốn tỉnh rượu nên thôi.
Xong xuôi rồi mà vẫn hok tỉnh rượu, thôi đành qua Massage.
Ở đây massage phòng ốc nhìn chán quá, hơi bẩn nên thôi dâm hiệp cũng ngại chẳng dám nói nhiều. Vé 100k, chưa gì Locker đã vòi xin tiền cafe. Mà dâm hiệp ghét nhất kiểu này. Nên mới nói e cứ gọi ai đó trẻ trẻ, được thì tí ra anh gửi e tiền cafe:mad::mad::mad:
Bước vào 1 em sinh năm 97, mặt mũi cũng được
V1 bự trắng, v2 v3 của ẽm dâm hiệp xỉn quá nên ko nhớ nổi.
Mátxa thì toàn là qua loa, Dâm hiệp kêu nhức đầu muốn massage đầu 1 tí. Vậy mà cũng làm cho có.
Mát gần thì toàn mấy chiêu cũ mèm hok à, mà dâm hiệp thuộc dạng miễn nhiễm rồi.:(:(:( nhưng bị cái em ra giá, tay 100 miệng 200.:mad::mad::mad:
Thiết nghĩ trong đầu ko lẽ em làm miệng mà anh gửi em tiền tip 100k à hay sao em phải ra giá. Bực mình nói em ngồi chơi đi. Tí a gửi em tiền tip.:cool::cool::cool:
Khi bước ra cái thằng Locker nó cứ bám bám theo mình, thôi trong bop còn 30 lẻ, cho nó 30.
Hỏi ộng anh xem còn muốn làm gì nữa ko. Ỗng kêu gọi 2 em nãy karaoke đi, rồi OK gọi 2 ẽm vào KS, làm tới sáng dâm hiệp trả hết 1tr cho 3 shot, :D:D:D (Còn ông anh thì dâm hiệp ko biết)
Tổng quan chỗ này nếu mà bia ôm thì cũng ko nên đi, phòng ốc cũ kỹ, âm thanh rè rè, đào thì đi qua thấy 5 6 em nhìn cũng dc thôi chứ ko hợp với giá đó. Massge thì chán ngắt, phòng ốc cũ kỹ. Tóm lại chỉ được cái phần Khách sạn thôi. đáng giá đồng tiền.
Tổng thiệt hại: Karaoke 3tr7, Massage 230, Fuck 1tr.
Gần 5 triệu cho 4 tiếng đồng hồ nhưng xem ra vẫn chưa vừa ý dâm hiệp. Xét một cách toàn diện đó là chúng ta hãy bỏ qua cái quán Massage Thiên Thai này thôi các đồng dâm ạ. Dâm hiệp xin hết

aivalk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/4/16
Chủ đề
2
22
9
0 ₿
tội nghiệp dâm đại hiệp ;)
mong may mắn lần sau
nói đùa thôi chứ ko có ai xả thân chuột bạch làm sao có reviews được

fantasic3by

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/3/16
Chủ đề
4
87
17
31
0 ₿
Dâm hiệp quả là cao tay,
Mình cũng nghiên cứu Thiên Thai này lâu rồi...! Chỉ nghe nói có đào thôi, ko có chuột bạch thử.
Bái phục dâm hiệp làm cái report quá dữ.
I like it..

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Dâm hiệp thấy chỗ này ko đáng đồng tiền tại vì cách tính tiền rất là mất dạy. Má mì thì nói chuyện lỗ mãng nữa. Thôi các bác dẹp chỗ này đi, bữa nào dâm hiệp chỉ cho quán giá cả phải chăng mà em út cũng đàng hoàng ;););)

fantasic3by

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/3/16
Chủ đề
4
87
17
31
0 ₿
Ngay và lun đi dâm hiệp..
Thủ Đức thân ái và quyết ....!