4 bí kíp “thần thánh” giúp chinh phục bé 28 dễ dàng.

Lượt xem: 2,464

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

chuyên trị superman

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
16/8/18
Chủ đề
4
138
31
48
0 ₿
Thân chào các bác , trong thời kỳ 4.0 như này thì cái việc học hỏi các bí kip để đi mx sao cho tốt nhất là tui rất khoái và sau bao kỳ tích góp nay quyết áp dụng 4 cái bí kip " lụm lặc "
No1. Vé. Cái này thể hiện chất lượng của từng cơ sở , họ đưa giá vé thì cũng phải có dịch vụ tương ứng và quang trọng mình phải tham khảo để biết dịch vụ đó đáng hay không ? tui xác định đi random nên chọn vé thấp nhất là vé Thái để thực tập.
No2. Ấn tượng gặp bé. Một nụ cười bằng mười thang thuốc bổ. Xã giao cũng được , thân quen càng hay, đủ để lấy một cảm giác gần với bé rồi. Và mọi việc bắt đầu từ đây, khi bé có thiện cảm sẽ rất dễ mà hành động B07
No3. Thiện cảm rồi thì bắt đầu gần gũi, lúc này bác nào người mùi thuốc lá hay mùi bia rựu rất dễ rớt đểm, còn kểu non tơ thì sẽ ưu thế hơn nhiều ( qua khảo sát 99,99 người keke)
No4. Phần hành động thì trước nhất là sự vuốt ve gây kích thích và nếu bé thuộc dạng nào mình sẽ cảm nhận được đến đâu ngay.
Túm lại với 4 cái trên thì tui bắt đầu cho bé 28 của tui lụm được.

Bé dân tây nguyên nên nói chuyện vẫn mang chất núi rừng nghe mà ngồ ngộ , chân chất lắm. Khuôn mặt thì không sắc xảo nhưng được cái xinh vừa đủ yêu .
Do bé mới nên còn chưa có những tuyệt kỹ về tắm và tui chỉ đi vé thái nên cảm nhận bé tắm theo một sự tự nhiên, kỳ cọ gội đầu, rữa ráy sạch , nếu được thêm cái hôn tai hay cháo lưỡi nhẹ thì đã hơn ( cái này thì tui khoái thôi )
Mx khỏe : Nhỏ nhỏ mà có vỏ , đấm bóp ổn lắm, mạnh nhẹ thì mình có thể yêu cầu nhưng cơ bản là đủ lực.
Mx mệt : một cảm giác nhè nhẹ và từ từ len lõi như môt dòng suối chảy nhè nhẹ , sau đó là một hơi ấm của bé bắt đầu trườn theo dòng suối ấy , chiếc lưỡi thì nó như muốn lấy hết dòng suối cho khô , mà lạ cái là tuy thấy rất bình thường nhưng cảm giác rất là thật, nhẹ nhàng và không hôi thúc gì, cứ như đang nằm với em vậy. Sau đó tui lật lại thì ôm em cái , hít thật sâu hương thơm từ cổ gáy em ấy và cả hai như nóng lên bắt đầu em đi đường lưỡi khắp cơ thể và tui thì chỉ biết vuốt ve cái cơ thể được tạo ra như dành cho tui một cách say mê nhất, và cái điểm ướt át nhất cũng là cái lúc tui thấy người như sung sướng nhất với em. Cuối cùng tui được khai pháo một cách mãnh liệt.
Hồi sức nữa đây: em sau khi rữa tay xong bắt đầu xoa bóp đầu và tay rồi tui ra để em tắm lại cho sạch sẽ. một lần này thì tui gửi em một nụ hôn , rất thấy gần với em lắm.
Kết thúc buổi đi thực tập mà về rất là hài lòng, với hình ảnh cô bé xinh xinh mang hơi ấm núi rừng.
Chi phí buổi thực tập,
học phí 500 có vocher còn 400.
bồi dưỡng : 600.
B02B02B02B02

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
đồng ý vụ không mùi thuốc với bia

tieunhi120

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
29/4/19
Chủ đề
24
170
92
0 ₿
Vừa gặp bé xong đúng chất miền núi khá là dễ thương và dễ gần bé hỏi đệ có người yêu chưa thế là nói vậy em yêu anh nhé bé ơi bé cũng hài hước khều lại thế anh chịu anh không đó dễ thương vậy sao chịu nổi kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Đường Tăng Motor

A Bảy007

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/5/20
Chủ đề
0
28
6
35
0 ₿
Văn chương lê láng nha bác tks bác đã RP đọc mà phê núi rừng mà thế rồi đồng bằng thì cỡ nào haha

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
sao l.o.x hem biết gì hết ta. keke

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Điệu này là theo l.o.x vào team nhậu, l.o.x kèm cho keke. kg nhắn linh tinh .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.