Q.7 4 giờ cùng em 99

Lượt xem: 1,083

Cường lee

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/12/22
Chủ đề
2
15
5
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Sau khi kết thúc tiệc tất niên trong công ty xong nên lang thang 1 vòng tân phú thì thấy widy nên lên @Camapro tìm code vừa hay widy giảm 50% nên ghé vào xem thử. Vừa đá chóng xe đã đc các tiếp viên nhiệt tình đón tiếp từ khâu tư vấn rồi chọn ktv rất nhiệt tình chu đáo xem trên diễn đàn có em 99 hợp gu nên chọn và đc dắt lên phòng xông hơi chờ em vào. Bỏ qua xong hơi tới phần tắm (trước đó nằm tâm sự vs em cho khô người rồi) em nâng niu vuốt ve từng ngóc ngách trên cơ thể rồi xuống thằng nhỏ em làm điêu luyện đến nỗi tớ phải out ra trong sung sướng tiếp theo em dẫn lên giường tiếp tục bài massage nào đấm bóp nào trườn thái vv... Có điều lúc thư giãn thấy em nói chuyện hợp gu nên đè em xuống tâm sự các kiểu (ko phải quan hệ đâu cá bác) nói trên trời dưới đất xuống biển bla bla quên mất thời gian. Lúc này thấy em ko hối thúc gì cả tớ ngẩng lên nhìn thời gian cũng lố giờ rồi nên định bụng về nhưng tại đang tám chuyện hăng mà về thì hụt hẫng quá nên đành làm thêm 1 vé lúc đầu tính nán lại thêm 1 giờ nữa nên bày trò cho em rằng thuyết phục mình sẽ x2 vé này hihi( mình cũng dự định là đi vé 1tr nữa nhưng bày trò vui hơn) em nói lời đường mật để thuyết phục tớ nội dung thì tớ ko tiết lộ đâu hehe. Em vui vẻ ra đặt thêm 1 vé vừa mở cửa thì em nháy mắt đóng cửa liền, tớ thắc mắc sau nhanh vậy thì em bảo phục vụ bên ngoài nên nhanh. Còn về anh phục vụ sao ở bên ngoài thì em bảo lên thông báo hết giờ mà bạn này mới nên ko dám gõ cửa (đoạn này em hết hồn vid em sợ ma mà lỡ nhìn ra thấy ai dòm vào thì chết kiếp)
Sau vé mới em lật người lại đi tiếp bài massage thư giãn cho thằng nhỏ 1 lần nữa ròi lại tâm sự luyên thuyên bla bla cho đến gần hết giờ thì cùng nha tắm táp rồi về kk
Đánh giá về em 99 là hợp gu với tớ
V1 nhỏ loli
V2 ko có lipit nhỏ nhắn
V3 căng tròn
V4 gọn gàng sạch sẽ có h20 nhiều
Tính tình thì thích tám chuyện biết lắng nghe, cảm giác hơn cả người iu
Thiệt hại
Tic 500+500 cho 2 vé (+ giảm 50%)
Tip bằng vé lúc chưa giảm 1tr + 1tr
Tip phục vụ 100k
Thiệt hại 3tr100

• Like