Q.7 4 lần đi massage trong tháng, và sự cố mém sụp hầm.

Lượt xem: 6,102

boy1m8

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/22
Chủ đề
2
11
9
0 ₿
Massage khoẻ Orchids quận 7

Lần 1. Mình đi bé ngọc, bé thuộc dạng to con nhưng phải nói bé làm kỹ thuật massage lực rất áp phê, kỹ năng phải nói gợi dục vô cùng. Hôm đấy mình đi sáng đã tự xử, nên lúc chiều với bé cũng khó lên, bé vẫn chủ động hỗ trợ mình hết mình từ lúc nó còn chút ét tới lúc nó lên rồi nó lại chút ét. Bé nói anh ko có cảm xúc vs e hả. tức cái mình ghê, cái mình cười, cái mình nói chắc do máy lạnh lạnh quá, bé chủ động tới hạ máy lạnh. Làm một hồi vẫn ko lên, bé nói thôi bây giờ e thi triển kỹ năng cuối cùng, bé vừa sục vừa rên nhưng miêngj bé thì liếm ty và liếm cổ mình, lúc này nó mới chịu dựng dậy, mình nói bé hay là em ngậm cho anh đi. Nhưng mà luật cơ sở có được đâu, nên bé từ chối, dù vậy cũng rất đã r, 2 cái môi chạm nhẹ vào nhau ko biết bao nhiêu lần, nhưng cái nhịp gì đó khiến bé chưa mút cái lưỡi của mình huhu. Lúc đó 2 đứa muốn nhảy cẩn lên và chịch luôn, tuy không phải gu mình từ đầu nhưng cách hỗ trợ của bé làm mình rất yêu. thú thật anh em bé làm rất tốt. cả về kỹ thuật khoẻ lẫn massage mệt. Thái độ lúc nào cũng dạ dạ nhẹ nhàng.

Tip 400 tic 300

Lần 2 bất mãn với Duyên, mình quay trở lại sau 1 tuần sau khi đi e ngọc vì muốn đổi gió thử xem. Nghe review duyên cũng ko tệ, mình cũng book e. Thì lên phòng thì em kiểu thuộc dạng baby cute gương mặt ưa nhìn, dáng ko nhỏ con cũng ko to, nhưng không biết phải vô tình hay cố ý. TÍnh duyên dáng của e xuất hiện từ đầu, cũng gợi chuyện hỏi mình mùa world cup lum la, 2 ae trò chuyện vui vẻ, nhưng càng về sau mất điểm, càng nói nhiều càng không hay. Bé hỏi anh có lâu ra không, có phải từ cộng đồng xuống k, thôi e sợ mấy a trên cộng đồng lắm đi cái gì cũng lên đó viết, rồi bé còn hỏi mình có nick ko nữa. mình cũng cho qua, nhưng lúc đó bận suy nghĩ mấy câu hỏi của e rồi. mình có rờ nhẹ ngực trong lúc e làm, thì e nói thôi rờ mông thôi. Anh lỳ phải ko. Dù bé cũng cho rờ ngực sau đó nhưng cái mặt rất bất mãn, ngực bé thuộc dạng nhỏ lép, không đã bằng ngọc. nên thôi mình chạm 1 tý cũng dừng.

Đi sâu chi tiết về bé, massage khoẻ nếu bé Ngọc 10/10 thì bé Duyên này kỹ thuật phải 3/10, cơ sở nên đồng nhất kỹ thuật

Massage mệt mất hứng mình ko ra,và bé cũng đứng như pho tươngj, lúc đó mình cũng chán rồi, bé còn bồi thêm câu, massage khoẻ cho anh em buồn ngủ chết đc. Anh ơi mốt anh đi bạn nào thì lần sau đi bạn đó cho có hứng. ủa =))) mình nói thôi thay đồ r tính tiền anh đi

Ra phòng bé xin tip mình bằng vé được k, mình từ chối, anh em gạch đá mình nhận, nhưng ko phải khi không mình tip bé này nhiều bé kia ít.

Tip 200 tic 300

Phát tiến quận 7 lê văn lương

Lấy mã trên cộng đồng còn 99k cho vé 300k, mình vô đó anh chủ tư vấn qua loa ko rõ ràng. từ lúc đầu, mà lúc mình qua chỉ có nói cơ sở còn 1 bé à mà ngộ thiệt, như 27 07 gì ấy. Lên phòng xông hơi được 10p, cơ sở vật chất cũ, phòng xông hơi có ghế nhựa nhìn mất thẳm mĩ.

e bước vô, Dáng rất nuột mặt xinh sắc cạnh , bé làm cho mình mọi thứ rất ok. hệ cam mông rất to nhưng dáng nuột.

Hệ cam nhưng vú chắc,

Mình đi vé 300 giảm 99, nên khi xuống quầy đưa 400k (cả tip + tic) mà anh lễ tân (chắc chủ) báo giá mình 800

Khúc này khựng khựng hỏi lại ảnh, anh có nhầm ko, tại lúc tới e đưa mã camapro và chọn gói 99k (từ 300k) trở xuống mà anh. Thì nhận được phản hồi của ảnh là ko gói đó, gói đó khác nữa, còn anh là đi gói 500k bên ảnh mà, gói 500 giảm xuống 299k cộng tick bằng vé là 799. Cais mình ủa liền, nghi kèo mình bị sụp hầm. Nhấc máy gọi liền cho bên hỗ trợ của camapro, khen vì bên camapro hỗ trợ rất nhanh và lẹ, thì một lát hồi sau anh chủ tiếp tục kì kèo mình (dù đã nhận cuộc gọi bên cơ sở) thôi bây giờ kêu mình đưa ảnh 600 đi,, thay vì 800. mình vẫn ko chịu. Mình nói anh ko rõ ràng, mình tiếp tục gọi lại cho camapro xác nhận, thì lúc này ảnh mới chịu giá 399 ( 300 tiếp bé + 99 mã )

Mém chút là dính bẫy, và hứa sẽ ko quay lại 1 lần nào nữa. Ko có vấn đề gì với bé KTV, phải nói bé làm khá okie. Nhưng cơ sở nên rõ ràng với khách hàng, tạo uy tín. bởi lên app camapro thấy 2/5 sao trong khi các cơ sở khác toàn 4.5/5 là mình nghi nghi, nhưng vẫn cố thử. Haixx

Sala quận 7 với bé 77

Vừa mới đi luôn, cực kỳ hài lòng với cơ sở về cách chọn KTV từ sảnh, chị lễ tân hỏi gu mình và cho mình xem 1 lượt, mình thì thích baby nhưng có vòng 1. Lựa 1 hồi chọn 77. Bé xuất hiện ôi trời đất ơi, guuuu tuii. Baby mà cái tướng như phụ huynh. Ko biết may mắn ko mà đi lần này đã thiệt, bé làm massage khoẻ không thua gì các chỗ massage khoẻ mình từng đi, nhỏ nhắn nhưng có võ nha. Làm 1 hồi bắt đầu bé cởi đồ trường thái, nuru cái cặp ngực ty hồng tôi bóp và bú đã ơi đã. Bác nào từng nghe JAV rên thì bé y chan vậy, rên nứng vl. Bé chuyển người cho mình bú ngực và lats hồi sau bé đá bi liễm khắp người mình, cách bé ngậm cu mình phải nói rất nhẹ nhàng nhưng yêu thương. một hồi sau bé đổ tinh dầu lên chim và thỉnh thoảng còn thơm mình 1 cái và cắn yêu. trời đất ơi tui muốn úp bé và nhét con chim mình vào. Lúc đó cảm xúc phải nói quá tuyệt vời, chưa bh đi massage mà gặp đúng gu ktv lại ok như vậy. bắn ra tung toé và bé dời tắm cho mình. Ai đời thử nước nóng bằng cách hất nước lên chimm chọc anh như v …. lần. sau anh tới sẽ đi vé cao hơn để thứ 100% nude của e.

xuống ăn mì bò và uống tăng lực quá vui cho ngày thứ 7 trọn vẹn

Tic 250 giảm 50%
Tip 500

SkyBresser

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/11/22
Chủ đề
3
45
21
0 ₿
Mừng bác kết bài ưng ý, tui đồng ý với bác bé 77, đã trải nghiệm và xác nhận, TUYỆT VỜI!!!

• Like
Điểm cảm xúc: boy1m8

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Phát tiến phốt tan nát r mà bác vẫn ghé sao :v còn cố gắng đôi co chứ phải e e đưa luôn từ đầu cho xong chiện chứ sợ bị uýnh lắm hehe.

Còn orchid thì đúng như bác nói. E ngọc đô con nhưng kĩ thuật chắc hàng lão làng rùi. Các e khác đa số mỏng cơm, nhan sắc bình bình

• Like
Điểm cảm xúc: boy1m8

boy1m8

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/22
Chủ đề
2
11
9
0 ₿

Bên orchids hỗm xuống thấy thêm em vy nhìn cũng minhon, bác đi e này rồi thì cho mình review thử.

Còn phát tiến 1 lần never …. Sợ lắm r

• Like
Điểm cảm xúc: Huyphong3022

SkyBresser

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/11/22
Chủ đề
3
45
21
0 ₿
Tui phải kìm lắm bác ạ, mém nghĩ quẩn mấy lần rồi kkkk
Mà đó giờ đi massage mới thấy bé dễ thương & cảm xúc thật như vậy, dù ca cuối, khuya mà em vẫn k 1 tí thái độ mỏi mệt hoặc qua loa cho xong, thương qtqd

boy1m8

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/22
Chủ đề
2
11
9
0 ₿
Hehee bác có kèo nào mấy bé dạng vậy, ae mình kết nối share nhau với.

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Tui cũng z haha. Chưa đi e Vy. 4 lần âng Q7 chỉ đi đúng 1 em. Cũng như bác xuốnh cầu thang thấy e Vy. Nhìn cũng nét

ZzkynzZ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/2/23
Chủ đề
0
1
0
Quận 7
0 ₿
Thôi, e đi Vy 1 lần e tởn tới già. Nói chuyện dâm nhưng giọng hơi khó chịu tí. Bác đi e Vy thì thôi đừng nghĩ gì tới sờ mó nhé :)) Vì e nó nịt chặt lại rồi, bác luồn đau tay luôn cũng ko bóp đc vú e nó :))) còn muốn tìm hiểu v3 v4 thì thôi càng khó nữa :)) E Vy nói thẳng luôn là ko thích ngta sờ mó nên nịt chặt vậy đó. Làm e tuột hứng luôn :))

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Hỏi tế nhị xíu chứ bác có tự tin về ngoại hình ko? Chứ mấy em gặp bác nào 90kg++ cũng oải lắm á. Tụt mood thì ko cho đụng đâu haha.