40 - Never comeback

Lượt xem: 6,281

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

monte_cristo

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
3/1/16
Chủ đề
7
263
42
0 ₿
Hôm nay cuối tuần, sẵn cũng lâu rồi không đi xả hơi, cho nên 5h về là xách dái chạy sang Boss.

Boss thì cũng có tiếng, cơ sở vật chất vẫn vậy, khá tốt cho nên bỏ qua mấy cái giai đoạn xông hơi, tắm rửa nha vì ai cũng giống ai.

Vào phòng massage, tính mình dễ chịu nên cứ đi random. Đợi 5' là em vào.
Thông tin em như sau :
- Tên : Tuyền
- Số 40 (Nghe locker nói vậy)
- Quê :Đồng Tháp
Nghe em kể có kinh nghiệm làm bên Tây Nguyên - Q5.

Vừa vào phòng là em than đang bệnh nên mệt, mất ngủ 1-2 ngày gì đó vì em làm ca khuya. Mình nói nếu em mệt vậy ngồi nghỉ xíu đi. Em nói cảm ơn, không sao đâu. OK, nghe vậy cũng yên lòng để em tiếp tục. Nhưng sau đó thấy em tỉnh bơ như cây cơ, chả biết có mệt thật không.

Bắt đầu màn nằm sấp với masa lưng dc 2', leo lên giậm lưng thêm 2', bóp tay mỗi bên 1'. Total nằm sấp khoảng 6 phút. Em kêu mình nằm ngửa ra.

Quái lạ, masa kiểu gì lẹ vậy, Boss cũng có tiếng , với lại mình cũng đi 3-4 lần rồi, khá ổn, ko hiểu sao làm nhanh vậy.

Rồi nằm ngửa, masa đầu thêm 3'. Sau đó em cứ canh 2 cái đùi mà bóp, vừa bóp vừa kích thích thằng nhỏ. Được thêm 5', thằng nhỏ cứng, em đem giấy ướt lau thằng ku của mình.

Đến lúc này, mình ức chế thiệt, total masa mới chỉ tầm 10-15' (Mình tính khoảng 10' thôi, nhưng ko đeo đồng hồ, đồng hồ trong phòng lại hư nên cho dư thêm 5')

Hỏi em sao masa nhanh vậy, em cứ cưới, nói thằng ku của a cứng rồi ( cứ vọc nó nãy giờ hỏi sao ko cứng), thôi cho nó thoải mái đi, chứ kiềm hãm nó làm gì.

OK. Thư giãn, Vừa lau xong thằng nhỏ, em bắt đầu thổi như một cái máy. Mình thấy mà cứ ngỡ đang đi cafe BJ đấy chớ. Tốc độ nhanh vl. Em nói anh cứ ra sớm đi, có gì làm thêm shot nữa. .Do lâu rồi chưa ra nên trong vòng 2' mình đã ra.

Vừa ra xong, bt nằm nghỉ xíu, nhưng em không cho nằm nghỉ, lấy khăn lau thằng ku liền, vừa sạch xong là HJ, BJ tiếp tục. Vừa làm em vừa nhắc, em làm 2 cái thì lát anh tip theo 2 cái nha. Mình cũng ok, ko thành vấn đề.
Lần này thì lâu hơn một chút, được 10' là ra. (Sorry, mình hơi bị yếu).

Nói thêm về lúc thư giãn, sờ v4 thì em khép chặt, v1 thì hệ quýt lai cam, nhưng nhão hết cả rồi. Mình chán đến mức không thèm sờ v1, nhưng thấy cái cách em BJ thì ráng tập trung cho nó ra luôn.

Mát gần xong, em đi ra súc miệng, rửa tay. Nghe em hỏi giờ thằng locker thì lúc này mình mới bất ngờ. Total nãy giờ từ lúc em vào phòng đến lúc em xong 2 shot chỉ mới chưa được 30'. Cứ nghĩ là còn thời gian nhiều nên cứ yên tâm nằm đó. Em vệ sinh xong thì cũng vào phòng và...ngồi im một bên, không hề có masa thêm gì cả.

Nói thật lúc này mình ức chế lắm rồi, thiệt chỉ muốn về liền thôi nhưng cũng ráng nằm đợi thêm coi em có động thái gì thêm ko. Em vẫn cứ tỉnh bơ. Ghét quá, ghi tip 400k (Mình nghĩ tip 500k là hợp lý cho 2shot) nhưng với cách masa công nghiệp như vậy, tip 200k thì hơi kỳ, nhưng tip 500k thì ko đáng. Lúc này em bắt đầu kỳ kèo, nào là a là người mở hàng, nào là anh nói anh tip theo 2 shot, nào là em masa ít vì để làm cho anh 2 shot. Xin lỗi chứ a đâu có điên, anh chỉ cảm thấy em chỉ tập trung vào mệt thoy, cố cho khách ra nhiều để tip cao hơn chứ em chả có muốn đấm bóp làm gì cả.

Bình thường mình cũng ko thèm nói lại làm gì, nhưng phải nói thôi. : "Em masa gì mà nhanh quá, anh nghĩ mức 400k phù hợp với công sức em bỏ ra rồi". Lúc đó mặt em bí xị, làu bàu gì đó nhưng mình ko nghe vì mình đã bỏ đi ra ngoài luôn. Đi thẳng 1 mạch thay đồ rồi tính tiền, ko thèm nhìn mặt em đó luôn.

Trước h đi boss rất thoải mái, rất thư giãn, nhưng sau hôm nay, có lẽ mình sẽ cho boss vào blacklist của bản thân vậy.

Cám ơn các ae đã đọc. Văn chương hơi dở, mong ae thông cảm.

Cảm nhận là của bản thân mình NHƯNG quyết định là của ae.

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Đi ms ki thuật thì xác định là phần khoẻ chỉ làm cho có lệ. Tuy vậy thì ktv tại boss đang lạm dụng phần mệt quá nhiều để lấy típ 2 shot. Từ lâu tui cũng đã chia tay boss vì điều này

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Dạo này ktv xuống cấp quá. Hy vọng quản lý chấn chỉnh, tuyển thêm ktv tốt hơn.

Doitoicodon

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/4/16
Chủ đề
5
116
25
0 ₿
Có sự cạnh tranh giữa các ktv và giữa các cơ sở mát xa. Nên ktv nào ăn gian giờ, công nghiệp, hằm hằm vô lý với khách thì dần dần sẽ bị mất khách và bị đào thải thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: monte_cristo and rhinoman11122

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Mấy em đang tự hại mình mà tưởng là giỏi. Giỏi chiêu trò con nít, khôn vặt. Lên dĩa congdongms là xác cmnd

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Em này cũng cao thủ đó chứ làm pak ra được 2s trong 30p,phải zo thử mới được

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
Máy bé làm đêm dễ đuối nên hết sức để mát khỏe, cơ mà tay nghề cũng cao mới tự tin bóc 2 shot,hehe lần sau vô thăm lại lúc bé khỏe xem sao, biết đâu bóc luôn 3 shot :eek:

hero25in

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/4/16
Chủ đề
1
71
9
32
0 ₿
KTV Tây nguyên Q5. thôi đi ra

langtu123

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
15/8/16
Chủ đề
7
99
37
28
0 ₿
Đi boss cũng dc vài lần tính nằm vùng lâu xíu mà thấy bác rp v ko biết mấy e khác có tình trạng v ko nữa

monte_cristo

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
3/1/16
Chủ đề
7
263
42
0 ₿
Mình đi Boss cũng vài lần.

Trước có đi 16, 32. Thấy khá ok. Dễ chịu, làm tốt.

Các bro đừng nghĩ là 2shot trong 30' là skill của em ấy pro. Thật sự là mình yếu. Nói thẳng là vậy.

Còn khi em đó ra skill thì tỉ lệ là 50 HJ - 50BJ. Và làm nhanh, kiểu công nghiệp lắm. Cái shot 2 đáng lý mình cũng tính ko ra vì quá chán cái v1 + v4 của em ấy, nhưng đang có hứng nên nhắm mắt tưởng tượng cho ra luôn, kết thúc đau khổ sớm. Chứ skill em nó thì mình cảm nhận là chán, không có dùng lưỡi đá cột, ko mút trứng cút. Kiểu BJ trong phim x của Mỹ đấy, chỉ hì hục hì hục thôi.

hihitrum

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/11/15
Chủ đề
0
5
10
29
0 ₿
vậy bác siêng thì làm thêm cái rp về 16 với 32 đi. Hóng rp của bác

Alain Delon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/7/16
Chủ đề
1
15
2
0 ₿
Boss dạo này được anh em tâng bốc quá nên nói thật mấy tháng nay có dấu hiệu công nghiệp trở lại

Alain Delon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/7/16
Chủ đề
1
15
2
0 ₿
Một là đây là "style" của em ấy, công nghiệp nặng, nếu đây là lần đầu gặp của bác với em ấy thì cần các ae khác vào kiểm chứng

Hai là bác không may trúng ngay thời điểm em ấy không có hứng làm, có thể là đang "kẹt", chỉ mong cho xong, mà bác nói 2 shot thì em nghiêng về thêm khả năng lúc đó em ấy không đủ chỉ tiêu nên mới dùng đến "hạ sách" này moi tiền bác, tiết kiệm sức, thời gian

Amatsuka Moe

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/8/16
Chủ đề
2
55
32
0 ₿
Vậy là xui rồi. Em này làm giống em số 29 người Huế.... công nghiệp vl.

conghuynh12

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/12/16
Chủ đề
0
4
1
27
0 ₿
Xác nhận Boss xuống cấp nhe các bác. Các em KTV cũ đều nghỉ hết, mà đa phần là các em tốt ( tiếc rơi nước mắt :( ). Locker thì ém đào. Hỏi số không bao giờ có. Đủ các lý do..chưa đến,kẹt,khách chờ,khách vip đặt,đổi ca chìu,ca đêm ( nếu bác đi ca sáng, hoặc ngược lại )...riết nãn luôn, đành đi random. Locker vui ra mặt,vì khách chịu đi random
Càng ngày càng chán Boss

cauhaihiendieu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/4/17
Chủ đề
0
1
0
29
0 ₿
Chà chà, e đang chọn mặt gửi vàng mà đọc bài này xong tự nhiên tuột mood thảm hại .... e làm quản lý quán cafe ngày có khi 12h+, mà gặp kiểu này chắc hết thư cmn giãn gì rồi T T

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.