42 Phương anh. Đợi chờ hạnh phúc

Lượt xem: 1,448

RedBull07

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/12/17
Chủ đề
16
35
46
0 ₿
Lâu rồi mới ghé lại bên Bắc Hải cafe. Ngồi cafe ngắm giá một hồi thôi quyết định tìm em gái nào dễ thương chút khám phá. Nhớ ra thiên đường PA, lên mạng đọc 1 vòng các bài trong box thì thấy em 42 có vẻ mới. Ít Rp nhưng lại được bác nào chấm face dễ thương đến hơn 8đ lận. Hehehhe. Coi như đã tìm ra con mồi hôm nay. Không biết hôm nay đi săn mồi hay lại bị em ấy săn mất. Hức hức... Đành liều một phen.
Nghe đâu người đẹp PA được chấm điểm khá cao theo rp của bác @Trainhalanh93 nha
V1: 7,5đ (Nếu chỉ là cam việt thì có lẽ không hơn 7đ đâu. Mình thấy hơn 7đ là thích rồi ah)
V2: 8d (Vòng 1 ok rồi mà vòng 2 còn thon thả nữa? thật hok ta?, hồi sau sẽ rõ)
V3: 7d (Cái này bác kia rp chỉ ngắm, còn mình thì khác, mình là mình xài cho đã luôn nha)
V4: nước nôi đầy đủ (thường mình chỉ xe xe nhẹ ah, coi em ấy có hứng nhiều hok thôi, chứ hok có check kỹ. hehehe. Mỗi người một sở thích ah).
Thông số kỹ thuật đưa ra theo mình là ổn hết. Để mình xông pha xe sao? Có thực sự đáng đồng tiền bát gạo không?
Chạy Sư Vạn hạnh rồi vào thẳng PA mà lòng hồi hộp. Nói chứ đây cũng có 2 nhà họ hàng mình bên này. Lo lủi vào lẹ hihi.
Vào quầy hỏi vé xong trình code giảm giá theo thủ tục. Ngồi được ku Locker lịch sự phát cho chai nước suối. Mình làm một mạch hết hơn nửa chai. Nóng gì nóng quá đi ah. Mình hỏi em 42 thì em ấy kẹt khách còn tầm 30p mới xuống. Mà đọc rp của bác kia thấy kết quá nên quyết tâm đợi. Ngồi được 10p thì nói locker dắt mình lên phòng để xông hơi trước. Vừa xông vừa tưởng tượng xem em ấy thế nào... Lát nữa sẽ sung sướng ra sao hay mát khỏe xong mình chạy luôn. hehehe. Vì thường mấy em mà dễ thương xíu thì giống "bình hoa di động" thôi ah. Đang hứng chí thì có tiếng gõ cửa. WTF. Em ấy xong nhanh vậy, hóa ra nãy ku locker nó báo trừ hao mình xíu.
Mình cũng đẩy cửa ra thì em nó quay đầu chào vội mình. Còn cảm giác em ấy thở hổn hểnh. Đệch không biết thằng nào đi trước xài hao giữ ta. :)))) Em hỏi anh chờ lâu chưa, ai giới thiệu mà biết em ... Mình thì chỉ nhìn em chằm chằm mà đánh giá... bác kia đánh giá cũng đúng đến 90%. Vậy mà nãy giờ cứ sợ bác chấm điểm ảo ảo. hehehehe.
Mình cũng nhẹ nhàng cười nói anh đợi em cũng lâu á, mà lát em bù anh nha. kkkk
Phần tắm táp, mát khỏe bỏ qua nhá các bác.
Chỉ là khi em đang mát khỏe tự dưng dừng lại, mình thấy lạ bèn quay ngược người lại. Em lấm tấm mồ hôi. Nhìn em vậy mà mình nghĩ bậy quá chời. Nãy giờ anh đã mần em đâu mà sao ướt nhẹp rồi nè. kkk. Em ấy làm khỏe cũng nhiệt tình lắm các bác. Chứ không phải làm cho có để dạo đầu đâu nha.
Cái lúc mình quay ngược đầu lại, 2 anh em giỡn cười nói thì em vẫn mát xa tiếp. Đến khi mình chủ động mò mò thì em ấy mới dạo đầu ngược lại cho mình ah. heheheh. Cao trào lên được đến đâu là do dạo đầu kỹ thế nào. Mấy bác đi sao thì mình không biết chớ mình khoài nhất màn dạo đầu thôi. Em nó vờn trên bụng vờn từ từ xuống dưới, thọc tay vuốt ngược thằng nhỏ lên. Được 5p thì thằng nhỏ đã căng cứng rồi. Lúc này em nó mới làm thái cho mình. Để mình em vậy mà làm luôn. Chứ thật lúc đó bắt úp đố đứa nào úp được. Cặp bưởi căng tròn của em đẩy đến đâu phê đến đó. Nhưng có lẽ tuyệt với nhất vẫn là cái lưỡi thần thánh ah. Thiệt muốn kéo lên nuốt luôn cái lưỡi ấy cơ. Mà em chẳng chịu .... Có bác nào đi nhiều chỉ em ít kinh nghiệm cháo lưỡi với mấy em này với. Hứng lắm rồi mà toàn bị mấy em đẩy ra. hehehehhe. Thôi hok ép em nó làm gì. Cái lưỡi ấy đi từ dưới gối đi lên đến tai. Chả sót ngóc ngách nào ấy. Được một hồi thì mình hứng quá, thò tay khám phá em ấy. Cặp ngực rồi đến bờ mông. Đến lúc em thư giãn thì mình chỉ còn cách gồng lên mà ôm cái eo thon của em. Ôm sát vào người mà gồng. Và cuối cùng thì pháo cũng bắn. Cờ trắng cũng giương lên.
Ps: hơi buồn chút là dạo này mình yếu quá. Mấy em cứ dạo đầu xong 1p30s là xong. Chả hiểu do em dạo đầu hứng quá hay do phong độ sa sút nữa. hiu hiu. Để hôm nào lấy lại phong độ quay lại nghênh chiến với em. Em mới chỉ Hj và Bj có xíu mà sao mình chịu hok nổi. Hẹn lần sau sẽ nếm hết tuyệt kỹ của em.

• Like
Điểm cảm xúc: nhanle1803 and KamaSu

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Bé răng khểnh lại lên sóng. Chúc mừng bác.