47 - kinh hoàng thảm án......

Lượt xem: 8,329

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
xin chào các đồng dâm, đã từ rất lâu rồi , Rô tui mới trở lại sau bao bộn bề cuộc sống .... sau 1 thời gian bon chen kiếm sống, đến hẹn lại lên Rô tui lại xuất hiện trong buổi offline cuối năm hoành tráng , ăn nhậu bốc thăm thì xin cho qua vì đã có hình ảnh cho các bác ^^ Rô tui đi vô vấn đề lun là cái tăng 3 kinh hoàng mà bản thân tôi đã phải trải qua kéo dài 60 ... thật là đáng sợ....
mọi chuyện bắt đầu sau cái tăng 2 gào khan cổ họng , uống cạn bia chai, đái ngập toa let , cười sái quai hàm Rô tui quay trở lại boss sau 1 thời gian dài xa vắng kể từ khi nàng thơ không còn ở nơi đó nữa......
vẫn cái nơi xưa cũ ấy.....cái gì cũng cũ...... chỉ có locker là lạ hoắc =)) đã thế còn gặp hết tủ phải ngồi chơi xơi nước ,đàm đạo vs mấy anh em đi chung, vừa nhấm nháp mứt gừng vừa ngắm mấy em KTV catwalk đi qua đi lại. nào là em A, em B, em mới, em cũ..... em nào cũng xinh tươi vào cái đêm ấy làm lòng Rô chợt rộn ràng mong chờ 1 đêm hạnh phúc
và rồi cũng đã có tủ .... điều gì đến cũng đã đến.... sau bao nhiu thủ tục quen thuộc, Rô tui tiến vào phòng nằm đợi, nhìn vào anh locker với ánh mắt ngập tràn hy vọng với giọng nói yếu ớt " anh đi random, chú giúp anh có cái cuối năm khó quên nhé ! " , anh ý cười nham hiểm roài quay đi....

em bước vào phòng khi tôi mãi mê chơi game trên dế .... " em chào anh " ... em mang gương mặt dễ nhìn , dáng người khá cao, tui mỉm cười roài vào tư thế sml , em làm vài bài trên lưng .. vừa quay ngửa lại thì.....thảm kick xảy ra......và đây cũng là lần đầu tiên Rô tui bị như thế T_T
em ấy đè tui ra mà " hãm " .....lột phăng cái quần ........1 tay em ấy tấn công thằng em mình, 1 tay em ấy vuốt ve kết hợp vs chiếc lưỡi tinh quái làm Rô tui phải cắn răng chịu đựng , sau 1 lúc bị ngược đãi , nghĩ rằng chắc mình sẽ không qua khỏi nên Rô tui quyết định phản kháng bằng chút sức tàn còn lại .... kéo tung cái áo, vén cao cái quần ....... hổ hạc song hình quyền của Rô tui vẫn chưa lụt nghề , em nó cũng không phải dạng vừa gì chuyển sang bánh bao kẹp xúc xích =)) sau hơn 20p thi thố..... cuộc thảm sát hàng triệu tinh linh đã kết thúc..... sức tàn lực kiệt.... nằm xin chút info để biết mình đã chết dưới tay ai mới biết em nó mang số 47... Rô tui cũng nhắm mắt xuôi chân đi ra khỏi phòng.......

em cao ráo, dễ nhìn, cười tự nhiên, v1 rất hợp ý tui :D

đi ra gặp anh locker lúc nãy.... vẫn mang nụ cười ấy..... quả thật là 1 đêm cuối năm đáng nhớ......

thiệt hại như mọi lần : 100 - 500- 20-10 :p

chúc anh em năm mới vui vẻ !!!! Rô tui đi luyện thêm công lực để phục thụ em ấy đây =)) quân thử trả thù 10 năm không muộn :D:D:D

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng pác Rô ngon trym. Cũng hên... em ấy mà hiệp pác lần 2 chắc h này ko còn ở đây rp cho anh em. hjhj

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
gay cấn quá, đến phút cuối luôn, chúc mừng bác vừa sung vừa sướng

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿
Đọc mới nhớ rằng tui lâu rồi chưa quay lại Boss :(

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
hehe, lâu lâu quay lại nên giật tít ấy mà :D

crseven96

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
11/4/16
Chủ đề
1
191
13
27
0 ₿
vé thường cũng có bánh bao kẹp hả bác :V

Chu 6 SG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
29/6/13
Chủ đề
8
240
85
Gần một bên
0 ₿

Vừa gặp em ấy hồi tối này ở phòng thường, và cũng được em nó sử dụng các chiêu như Bác, nhưng nhờ bài viết của bác nên đã chuẩn bị phòng thủ chặt chẽ. Sau khi em nó sử dụng hết các chiêu trong 20 phút nhưng vẫn chưa hạ được mình, em nó đành dùng chiêu hj sóc lọ với tốc độ kinh hoàng 120 cái/phút để kết thúc hiệp đấu và mình đã out trong sung sướng. Em nó vòng 4 chèm nhẹp mà còn không chịu cho mình rút tay ra, mỏi tay tính đổi vị trí mà em nó cứ cầm tay mình dí vào điểm Q rồi kẹp chặt lại. Kinh thật.

takarina

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/7/15
Chủ đề
6
53
32
0 ₿
Bác 29 phút luôn... Võ công thâm hậu thiệt. Tại hạ bái phục

Jin

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/1/16
Chủ đề
2
60
26
0 ₿
Lâu quá chưa đi boss, nghe bác rp chắc phải làm ngay 1 phát o_O

vitcon75

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/1/17
Chủ đề
0
16
1
0 ₿
Hay thiệt hay, tài thiệt đó anh Ro. Anh em đi chơi cũng ko mong gì đc vui như bác. Thanks