Hà Nội - 48 Men spa ngọt ngào dâm đãng | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Hà Nội 48 Men spa ngọt ngào dâm đãng

Lượt xem: 487

Nâu Đá

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
20/8/22
Chủ đề
4
4
10
0 ₿
Hôm nay cuối tháng mấy ae cùng cơ quan đi nhậu làm tý giải đen hết tháng, bia rượu ngà ngà vào mấy ae rủ đi massage, thấy Men spa thiên hiền đăng mấy em mới lên diễn đàn nên mấy ae phi vào xem dịch vụ các bé mới làm thế nào,vào quán thấy quản lý và lễ Tân ra chào đón từ cửa rồi lễ tân sắp xếp xe gọn gàng cho mấy ae, bước vào quán xem menu và sự giới thiệu của quản lý thế là mấy ae ưng quả VIP 2 tắm chung cùng các bé,tôi thì chọn bé mới số 48.

Lễ tân đưa lên phòng xả nước và bật xông hơi cho ngồi chờ 5p thì thấy e bé 48 xuống chào hỏi rất nhẹ nhàng và ngọt ngào của giọng con gái miền Tây, ngồi trò chuyện với bé tý thì xông hơi lên bé lại cởi đồ cho mình và nhẹ nhàng bảo a vào xông đi tý ra ae mình Hàn huyên.Vào xông hơi là thấy người rạo rực rồi,xông hơi đc 10p ra đã thấy em nó cởi đồ ra từ bao giờ rồi,nhìn người nhỏ nhắn mà bộ ngực săn chắc bóp rất vừa tay và đàn hồi,em nó dắt tay mình vào bồn tắm kỳ cọ các kiểu, tay mình thì cứ hết sờ ngực lại Vân vê xuống dưới,cảm giác rất là phê và thoải mái, tắm đc một lúc em nó thư giãn bằng miệng luôn tại bồn sướng VL, tay mình thì vừa bóp vếu vừa sờ xuống dưới của em nó, được cái em nó vừa mềm mại và cảm giác như của trẻ con thích vkl tý nữa thì ko kìm hãm đc xuất luôn, e nó thấy thế thì ngưng lại ko thư giãn nữa và nhẹ nhàng bảo ae mình lên giường đi tý e làm a sướng nghe kích thích Vl.

Xuống khỏi bồn e nó lấy khăn lau cho cũng rất tinh tế,lên giường em nó massage cho cũng ổn và chuyên nghiệp,sau màn massage là em nó trườn cho rất bài bản và chuyên nghiệp,ngực em nó cứng và vừa tay nên trườn nghe cảm giác rất thích và lâng lâng,đến đoạn thư giãn thì em nó hiện nguyên hình dâm vl luôn,rên rất nhẹ nhàng và đưa T lên cảm giác phê tới nóc, tay t hết nhào nặn vú sữa lại đưa xuống dưới,em nó nước non thì thôi rồi,được một lúc ko chịu đc nữa thì cũng out luôn trong miệng em nó,rất sướng và thoả mãn.

Em nó ra xúc miệng và tỉ tê nói chuyện mới biết làm đc mấy hôm thôi,2 ae nằm nói chuyện 1 lúc thì ra tắm rửa cho nhau,tổng kết một hôm chơi vui vẻ và thoải mái. xuống thanh toán thì thấy mấy ông bạn cũng xuống rồi cười nói rất vui vẻ chắc là cũng chim ưng.sẽ quay lại thăm em nó và còn một số em thấy quản lý giới thiệu,cứ chim ưng thế này thì lại phải đi thôi

Men Spa Hà Nội

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/1/24
Chủ đề
2
7
12
0 ₿
Men Spa cảm ơn anh @Nâu Đá đã đến trải nghiệm dịch vụ và có bài chia sẽ với bé
Hân hạnh được phục vụ anh dài lâu