49 Ánh Dương có khả năng gây nghiện

Lượt xem: 956

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Vào một chiều cuối tháng 9 trời mưa to và lâu nên mặc áo mưa cũng chỉ đỡ được một phần nhưng vì đã quyết thì mấy sông cũng lội mấy đèo cũng qua huống chi là một cơn mưa nặng hạt. Nói vậy thôi chứ đi mưa cũng ngán lắm nhất là phải qua đoạn đường Kha vạn Cân ở TĐ thì mới thấy là may mắn vì ngập quá trời luôn. Vì lần đầu đến Ánh Dương nên cũng nhờ bác Google chỉ đường một chút .
Đến nơi trời cũng chập choạng tối rồi nên phi xe vào ngay và luôn, chống chân và chuẩn bị bước vào mới thấy một nhân viên ra đón, cái này hơi chậm đấy nhé AD, nhưng cũng chẳng sao , chuyện nhỏ như con thỏ. Được nhân viên dẫn vào book vé chon ngay gói onsen 2 có code được bớt một chút. ( Hôm đó hình như có code 50% của Dorry nhưng bỏ luôn, có hôm code free còn bỏ vì no time )
Được locker dẫn vào phòng và đợi 5 phút mới vô xông hơi được. Phòng cũng vừa phải nhưng không có chỗ đi vs nên hơi bất tiện. Hơn nữa vì trời mưa và uống lon bia để trên bàn trong khi chờ đợi nên lúc sau mắc tiểu phải trở lại bồn và tiểu trong đây.
Đang xông hơi thì số 49 vào, đây là số đã đọc rp thấy cũng khá hợp nên book em này. Xông được khoảng 5 phút ra liền vì cũng nôn nao muốn gặp bé xem sao. Sau thủ tục chào hỏi bình thường rồi mình ra ghế ngồi còn bé ra gương rửa mặt ngó nhìn, trang điểm các kiểu làm mình thấy cũng hơi bị sao sao đó. Chủ động bắt chuyện nhưng bé cũng trả lời nhát gừng lại thêm một chút thất vọng nữa. Ngồi một hồi mình mới chủ động bảo đi tắm lúc này bé mới lấy khăn lau mồ hôi rồi cũng vào bồn tắm. Bỏ qua giai đoạn hai mẹ con tắm chung vì cũng chẳng có gì nói vì bé cũng chẳng nói gì cho đến khi mình chủ động bảo phát đầu trong bồn luôn. Trong khi tắm quan sát boob và butterfly của em thấy khá đẹp nên cũng nứng, thằng bé cứ giương cờ không chịu xuống nên làm phát cho em nó luôn.
Ra khỏi bồn là đến giai đoạn mát khỏe, bé làm cũng bình thường nên cũng chẳng khỏe lên chút nào. Thích nhất là bé vẫn tiếp tục nude và làm khỏe cho mình luôn và rồi tình hình thay đổi. Có lẽ thấy mình nhẹ nhàng, vui vẻ nên bé bắt đầu chủ động vừa làm vừa chọc thằng bé và nói chuyện vui vẻ hơn. Và rồi đến phát thứ 2 bé vừa Hand vừa Blow nhịp nhàng và sau cái vỗ mông bé hiểu ý và quay lại cho mình khám phá 4.0 . Vì xoay về phía tối nên cũng chẳng thấy gì chỉ vuốt ve nhẹ nhàng và đẩy đưa một chút thì mình out mẹ nó rồi. Khi làm bé còn cứ hỏi anh xướng chưa, xướng không nghe nó phê làm sao. Hơn nữa bé còn khen mình mông đẹp cái này có lẽ đúng vì một bé ở cs khác cũng khen mông đẹp còn mình có bao giờ nhìn mông mình đâu.!!!
Xong xuôi, vệ sinh lại và ra về. Có điều này thấy hơi ngại một chút đó là khi bé vệ sinh trong phòng luôn nhưng xúc miệng khạc nhổ nhiều và to quá nghe thấy sợ luôn. Nhưng cũng làm an tâm vì biết giữ vệ sinh.
V1: Cam việt (thật)
v2: đẹp
v3: vừa vặn theo dáng người
V4: không thấy
Chắc có lẽ sẽ ghé lại gặp bé lần nữa? Cái này tùy hứng thôi vì mình chủ trương không gặp lại KTV cũ

nguyen89

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
4/10/20
Chủ đề
3
116
26
0 ₿
Bé này khỏi phải nói rồi bác . Xin chúc mừng bác . Đã gặp 1 trong tứ đại Mỹ nhân

chim rung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
4/10/20
Chủ đề
1
131
10
0 ₿
Jo thấy bảo có Nuru nữa . Mới trải nhiệm bé đi Nuru phê nhấc người

chim rung

Binh Nhì