Q.1 - 50 50 100 100 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 50 50 100 100

Lượt xem: 896

thichcfom

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
50
39
0 ₿
Từ lúc dịch dã nó quậy banh hết mấy cái quán cf tui hay đi làm giờ kiếm mấy em chịu ngồi tâm sự hơi bị khó, có khi chỉ ngồi tầm 10-15ph là em phải lo chạy bàn khác làm tay đang sờ sờ bóp bóp lại phải rút ra , tuột hứng hết. Chuyển qua bộ môn massage này cũng được cả tháng hơi rát tý bù lại thì có cả tiếng rữi để mà tâm sự sờ bóp rồi còn được em ôm ấp lăn lộn trên giường và điểm đặc biệt tui thích đi massage ở chỗ mấy em rất thong thả không hối thúc làm thằng nhóc cứ 2-3 ngày lại biểu tình kịch liệt, trong khi đi cf thì ngày nào cũng muốn đi , đi về lại thấy thiéu thiếu rồi hôm sau đi tiếp bù qua sớt lại cũng lần 200k mà gặp mấy em tý , nay tui đi bên 41 gặp được 1 bé mà y chang cái dáng con bé tui hay ngồi luôn chứ , bé số 12. Dáng bé nhỏ nhỏ,làm tình thì phê nhất đến giờ tui gặp được.
Tình cờ lúc chọn ipad tui thấy số 12 có cái kỹ niệm với tui nên chọn thôi còn mấy số đo thì em nào cũng như em nào chỉ có vào thì mình đo sờ nắng mới biết cảm giác thiệt. Làm cái gói onsen cho nó kinh tế. Lên phòng xông chưa đã em đã vào rồi. Từ cái dáng nhìn qua khói sương đã thấy em phải gọi là chuẩn dubai q1 , nhỏ nhỏ nhìn khá ổn áp. Phi ra gặp em liền. Chưa kịp gì em đã chào hỏi thằng anh và thằng em, phải gọi em nó đang hứng lắm sao mà chăm sóc thằng em khí thế từ trên ghế đến ra bồn mà tui chỉ biết thở. phải gọi là thở do chả biết làm gì hơn việc thở hihi. em từ từ chăm sóc mà cái cảm giác khác lắm , nhin em rất là trẻ mà kỹ năng em lại thượng thừa thế luôn chứ, từ từ khoai cũng nhừ đúng với em.
Trong bồn em triển mới có 50% công lức tui out như sạch cạn mà out xong lại không yên khi em cứ tiếp tục tấn công đúng là 2 tiếng bên em mà nó như 2 năm sung sướng, em chăm tui mà có thể là quá quen thuộc với cơ thể đến lúc tui lên giường nằm mà vẫn còn cảm giác nó lênh đênh . Em bảo gì tui lại nghe theo như kiểu bị bỏ bùa yêu với em vậy. Thế đến phần massage khỏe khỏi phải chê, mới năm sấp đã thấy đã, em có skill về massage khỏe rất là ổn. Thêm phần không khí lúc em làm lại vui vẻ làm tui cứ hứng hứng thế nào mà từ đây chắc bỏ luôn massage khỏe bên ngoài vào đây cho em đấm còn đã hơn, cái cô bé em co kẹ mà tui hứng chịu không nổi.
Thư giản chấm 10/10 . Cực có kỹ năng từ kéo cảm xúc phê đến cảm xúc sướng mà em kéo tui tận mấy lần không phút giấy nào mà bỏ qua được, thân hình em nó như dành cho tui khi ôm hay khi hôn lên em, đến lúc em đưa tui vào thế huyền thoại thì cả bầu trời chỉ mỗi em. lần này là lần thứ n được húp mà sao nó lạ lắm, cứ càng húp càng cuốn , đến khi tui hứng lên tột độ thì thằng nhỏ nó bắn tung tóe kg thể nào sướng hơn . em hỗ trợ vắt kiệt từng giọt đến khi tui nằm sải lai ra mà thở thì em mới chịu rời đi . quánh giá 10/10 về thái độ dịch vụ sướng của em
Phải gọi đi 1 lần nghỉ 1 tuần cũng rất đáng với bé 12 này. mấy bác ít review chắc toàn đang ôm lấy ẻm riêng thôi chứ tui đi là ngon thì lên cho anh em biết. hẹn dịp sau vào đi em cùng thêm 1 bé bạn của em nữa xem nó ngon không nhé.
vé tip 2400k cho buổi sung sướng kg bỏ một giây phút nào quá là đáng . lúc xuống còn nhớ đang có chương trình bốc thăm cũng bon chen, hy vọng có vé vớt miếng vàng hehehehe.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
99
1,635
1,255
38 ₿
mừng bác ngon trym với bộ môn massage này, bác cài app camapro ấy để lấy code còn có tích điểm vòng quay ra vé free nữa thì đỡ đau ví tha hồ mà tung hoành :cuteonion7:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
dạ xin chân thành cảm ơn huynh đã ghé thăm bé và dubai ạ.. kính chúc huynh luôn dồi dào sức khoẻ và phát tài:2onion35::2onion35: để ghé thăm bé nhiều nhiều hihi

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
17
51
39
0 ₿
bé 12 này cũng kỳ cựu lắm, chăm khách nhiệt tình.

Anton

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
21
110
90
45
0 ₿
chúc mừng bác. thêm cái camapro mỗi lần cũng giảm 100k đi 3 lần quay vòng quay phát cũng tiết kiệm mớ luôn đấy.