Gò Vấp 52 (mới) Galaxy GV : mặt thì học sinh, nhưng skill thì nhiều phụ huynh cũng phải thua

Lượt xem: 2,040

Lemon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/4/22
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Xin chào anh em trên diễn đàn. Mình tham gia diễn đàn cũng được vài tháng , nay mới có dịp viết review.

Tối 30/4 có việc đi đến cầu Tham Lương. Xong việc thì ng cũng uể oải, lâu rồi cũng ko matxa nên ghé qua chỗ cũ là Galaxy GV để thư giãn gân cốt.
Vào chủ yếu là kiếm lại ng xưa bé 69 nhưng được tin em nghỉ rồi, buồn. Nhưng được a quản lý giới thiệu bé mới vô làm ngày đầu tiên số 52. Nhìn hình thấy xinh nên đi luôn . Mình chọn gói Onsen 1..
Sau đó lên phòng, rồi xông ướt, xông khô được 10p thì ra ngoài thấy bé đã ngồi đợi sẵn trên ghế sofa, xinh thiệt. Bé nói em chào anh ạ, giọng ngọt ơi là ngọt. Bé lấy khăn lau ng cho mình , rồi ngồi lên đùi mình tâm sự một hồi rồi vào tắm.
Trước khi tắm bé lấy Dt mở nhạc thiền nhẹ nhàng, làm mình tưởng đang đi matxa khỏe bên SVH chứ.
Vào tắm thì bé ngồi ngang trên đùi mình, lấy xà bông chà từ ngực xuống. Rồi bé súc miệng bằng listerin, sau đó ôm sát người mình, tay bé vòng ra sau chà lưng, ngực và lưỡi thì tấn công phía trước, từ trên tai xuống đến đùi, khắp nơi. Phải nói cái miệng của bé quá điêu luyện, mút mà Thằng e mình chịu ko nổi luôn. Ko ổn, úp lên vé Onsen 2 gấp bé ơi. Rồi 2 đứa quầng trong bồn tắm hồi rồi mình … out luôn.
Ra giường mátxa khỏe , bé đấm khá tốt, có đá nóng nữa.
Rồi đến matxa mệt, đầu tiên nằm sấp, ngực và lưỡi kết hợp đi từ trên xuống dưới ko sót chỗ nào. Rồi đến nằm ngửa cũng đi từ dưới lên trên . Xong rồi cũng đến 69 mà là 69 ngược theo ý của bé. Mình hôn V4 của bé, bé mút thằng em của mình. Rồi thì cũng đầu hàng bé.
Tắm xong hôm chào tạm biệt bé rồi xuống tính tiền.
Ngồi tám với a quản lý chứt nữa rồi về.
Đánh giá
Face : 8/10 , xinh , lúc đầu nhìn mình tưởng mới 18, 19 tuổi chứ.
V1 : hệ cam việt nhưng săn, đi Thái sướng lắm nha.
V2 : 8/10 ko lipit
V3 : 8/10
V4 : sạch sẽ , thơm
CSVC : phòng ốc sạch sẽ, bồn tắm đủ rộng, xông ướt và khô đều tốt. Phục vụ khá là tận tình vui vẻ.
Tic: có Code giảm còn 250k
Tip : 500k
Do mình úp vé nên thêm 400k nữa.
Locker 50k
Tổng cộng 1.200k

Bé còn nhiều skill sướng lắm mà mình ko tiện kể hết ở đây. Để a e tự trải nghiệm nhé.
Bài viết dài và lời văn còn lủng cũng. Có j anh em thông cảm.
Cảm ơn a e đã dành thời gian đọc review này nhé.
Thân chào

• Like
Điểm cảm xúc: reddevil88

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
408
111
0 ₿
Phê quá

• Like
Điểm cảm xúc: Lemon

Massage An Khang

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
80
533
138
0 ₿
Dạ cơ sở Massage xin cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ và đã có một bài rp chân thực. Chúc mừng anh vì đã có một buổi trải nghiệm vô cùng như ý ạ . Hẹn gặp anh lần sau với các ktv mới

• Like
Điểm cảm xúc: Lemon