World Cup Bình Tân Camapro 52 Ruby WC 2022 021259

Lượt xem: 644

Linh lượng lờ

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
9
121
60
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
May mắn được cái code free đến từ mod @Uchiha Itachi , 4h vừa tan làm tranh thủ nhắn hẹn 30ph có mặt , xui thay kẹt xe , làm gần 40ph mới tới nơi .

Vừa quẹo vào là pv ra đón ngay, bảo đá chống rồi pv dắt xe vào , tui đưa cái code ra 30s chụp hình lại code xong vào phòng thư giản nằm nghỉ ngơi mà mới giờ này khách cũng đông ngồi chờ 3-4 người, thấy 1 bác mới xuống mà bác ấy gấp hay sao mà vừa xuống ngồi tý đi liền, kịp hỏi bác đi bé nào bác bảo 52 thế kêu luôn pv cho bé 52 lên luôn , nhờ thế được lên sớm hihi.

Lên được cái phòng đúng chất khu đất rộng người thưa , phòng rộng, đặt được xông hơi , xông khô, wc trong phòng , bồn rữa tay, bộ ghế salon ngồi rộng rãi, kế đến cái giường nằm 2 người vô tư, xong bước ra mới tới cái bồn , vào xông hơi khá nóng, ngồi tý mà tỉnh người , có đều là phòng to nên mở máy lạnh trước nên lúc xông ra chỗ ghế ngồi thì máy lạnh phà ngay chỗ ngồi. Khá lạnh làm phải ôm bé 52 bù cho đỡ. Bé người Huế nhưng giọng nói vẫn rõ 2 đứa nói chuyện tý vào tắm.

Khâu tắm nước ấm khá đã, bé gội đầu tắm rữa kỹ càng, tui tranh thủ sờ bóp bé tý, đến lúc sờ xuống v4 xoa nhẹ nhẹ bé đã rên , tui cũng nghi lắm nhưng mà khi đưa ngon tay vào thì nước nôi nhớt nhớt rồi ui ngon, tranh thủ lên giường liền. Vào luôn phần thư giản chứ chịu sao nổi, bé trườn người bằng cặp cam của bé khá là tê tái, xong bé hôn nhẹ clik từ từ tiến xuống bắt đầu bj, do bé cũng mới nên chưa biết nhiều kỹ thuật làm tình bù lại kỹ năng bj của bé như là bản năng, bé mút mà say sưa quá, tui khám phá v4 bé nước nôi lênh láng bé gác qua để tui 69 với bé, mà tui đang nhiệt miệng nên không dám chỉ sờ với móc bướm, thị dâm mà sướng tê đến lúc out với bé luôn.

Bé đi rữa tay xong lại bắt đầu để tui nằm sấp đấm bóp khỏe đấm hồi rồi lật lại xoa bóp tâm sự tý rồi về.

Đánh giá chung, csvc 9đ, -1 đo đi xa quá mệt. hihihi

Bé tầm 7đ , mấy bác đi có thể hướng dẫn bé thêm, bé chịu nghe lời nhiều.

Tíc mod lo Tip 600k

Cảm ơn @Camapro và cơ sở @Massage Ruby Bình Tân nhiều . hẹn sẽ ghé tiếp.

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Linh lượng lờ đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage Ruby đã nhập code anh mà anh @Linh lượng lờ đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.
Ngoài ra, Camapro xin được chúc mừng anh đã dành được 3 điểm từ event World Cup - Văn Võ Song Toàn của diễn đàn congdongmasage ạ

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Ruby chân thành cảm ơn anh đã ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ Ruby.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,782
1,566
Xì Gòn
25 ₿
bác đi hôm thứ mấy ta, sao tả giống giống gặp bác dưới phòng chờ.

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
lâu lâu mới thấy có bé mới lên sóng, chúc mừng bác đã khai phá thêm số cho anh em