Q.1 - 52 thần dâm hấp tinh đại pháp | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 52 thần dâm hấp tinh đại pháp

Lượt xem: 445

andanh3697

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
26/3/22
Chủ đề
20
153
134
0 ₿
Tranh thủ ngày nghỉ phép đi matxa thư giãn, vô tình đi ngang Calmette như tín hiệu vũ trụ kêu gọi nên ghé vô 133 matxa luôn

Vô gửi xe chú bảo vệ nhiệt tình đón tiếp và lên quầy check in

Do không có book trước nên ngồi uống nước rồi lựa ipad coi có số nào trống ko, đang ngồi lựa thì thấy có số 52 trùng với số đuôi điện thoại mình nên book luôn 52, số này con ngựa chắc cũng dâm lắm

Lên phòng thay đồ xông hơi các kiểu xong đi ra thì em gõ cửa bước vào

Em vừa bước vô phòng làm mình bất ngờ vì thì ra là thần dâm bên PA lâu rồi không gặp

Em nhìn mình cũng nhận ra và nói sao lâu quá không thấy anh ghé thăm em, mình nói do bữa giờ lu bu cv quá nên k có thời gian, hôm nay tình cờ qua đây k ngờ gặp lại e, em nói cũng mới chuyển qua bên này làm thôi

Chào hỏi xong 2 đứa dắt vô bồn tắm bắt đầu tiết học

Mới vô tiết học bé nhẹ nhàng ôn lại bài cho mình, từ mấy bài liếm láp căn bản cho tới bú mút lút cán, hấp diêm mình trong bồn tắm, lâu ngày không gặp mà công lực của bé đã tăng lên nhiều, làm mình chống đỡ vất vả, phải ráng gồng lắm mới ko bị bắn trong bồn tắm

Tắm rửa xong bé dẫn lên giường matxa, mình bỏ qua đấm bóp luôn, 2 đứa quần nhau kịch liệt trên giường, chống đỡ mấy chiêu nuru, 6996, bú mút thần công của bé gần 30p làm mình cạn kiệt sức lực cuối cùng bé tung chiêu cuối hút hết toàn bộ tinh khí của mình làm mình nằm gục trên giường

Sau khi bị bé rút hết tinh lực, bé thương tình trả lại 1 chút tinh khí để mình hồi sức, tắm rửa lại cho mình rồi xuống phòng ăn uống hồi máu để ra về

Thần dâm này thì chắc nhiều bác cũng biết rồi nên mình review sơ qua body cho mấy anh em nào chưa có dịp diện kiến

Face: dâm cực

V1: bóp sướng, bú mút thoải mái

V2: cân đối

V3: mông to, nhìn mún nắc

V4: vét máng thoải mái

Skills: BJ bú mút hấp tinh đại pháp đỉnh, chống chỉ định anh em nào ysl

Massage A-C-E

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
24/7/24
Chủ đề
88
434
228
0 ₿
Massage A-C-E cảm ơn anh trai @andanh3697 đã ghé thăm cơ sở và dành thời gian review cho cục cưng 252, Massage A-C-E và các bé cưng mong được tiếp tục phục vụ anh trong thời gian tới :cuteonion41:

An Anh

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
28/2/22
Chủ đề
16
120
70
0 ₿
Bé này phải thần dâm của PA ko bác?

Massage A-C-E

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
24/7/24
Chủ đề
88
434
228
0 ₿

Massage A-C-E

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
24/7/24
Chủ đề
88
434
228
0 ₿
dạ đã là cô giáo thì lúc nào lúc nào cũng soạn sẵn những giáo án và đề án mới hết ạ hihi

Massage A-C-E

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
24/7/24
Chủ đề
88
434
228
0 ₿