Q.2 52 - tiếng sét ái tình

Lượt xem: 745

MasterBall

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
23
81
49
0 ₿
Mấy nay SG trưa nắng nóng khó chịu muốn tìm nơi mát mẻ giải trí trong đầu liền nghĩ tới massage , vừa hay thấy hình bé 52 bên này úp lên nuột quá nuột chốt đơn đi luôn
Đến nơi thì em locker vui vẻ ra mời nước và tư vấn mấy loại vé suy nghĩ 1 hồi thì chọn vé 2 shot cho cuộc gặp bé 52
Lên phòng xông hơi mà cứ ngóng em nó xem thế nào, lúc thấy em nó vào mình cũng đi ra để tận mắt chiêm ngưỡng
Đánh giá :
Face : dễ thương , cute trang điểm nhẹ , nhìn rất xinh
Body tổng thể : vòng nào ra vòng đó , trắng trẻo láng mịn
Thái độ : dạ vâng nhẹ nhàng gì chịu nổi , ae nhúc nhích nhẹ cũng hỏi hản quan tâm lắm .
Massage khoẻ : cũng bài bản đầy đủ đá nóng , đấm bóp các kiểu
Massage mệt : lúc tắm bé cho mình nằm hưởng thụ kỹ năng mơn trớn làm tình các kiểu trước khi BJ cho mình out shot 1 trong tê tái , tồn bữa giờ nên shot 1 out cũng khá nhanh .
Lên giường bé làm thái hơi bị phê , nhẹ nhàng từ tốn chà tới đâu phê tới đó lại còn dịu dàng hỏi han như người yêu mình vậy , vừa chà vừa đi lưỡi kèm theo đến cậu bé thì hôn nhẹ rồi liếm liếm phần đầu tê tái , mình cũng tranh thủ tay sờ ngực tay móc lốp , ngực thì to mềm ti siêu đã , v4 thì đúng chất đụng vào là ra nước , mần nhau tê tái ròi mình và bé dổi thế 69 cùng bú nhau , bú 1 hồi bé phê quá hay sao thấy bé giật người rên nghe dâm đãng quá mình chịu không nổi cũng out lun , thời gian còn lại chỉ ôm em nó tâm sự này nọ , lúc về còn được bé mi cho 1 cái nữa hết muốn về luôn
Gặp bé xong về cứ nhớ mùi hương cũng như giọng nói của bé , chắc bị dính tiếng sét ái tình rồi
vé 1200 giảm còn 800 , tip bé hơi cao hơn xí do mê em nó quá kkkk

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi