Q.10 - 520 pa tuyệt vời | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 520 pa tuyệt vời

Lượt xem: 341

cuki123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/5/21
Chủ đề
2
40
37
0 ₿
Sắp trung thu các bác có kế hoạch gì chưa ? Một thằng Fa như tôi thì đi lai rai với ae vài chén rồi lại về thư giãn thôi ! Buồn quá ae ạ.

Nay mình tự tạo niềm vui cho bản thân , mình đến PA và muốn book em trẻ nhất ở đây để tâm sự thanh xuân , mình để ý được bé 24 nhưng mà xui quá bé lại không làm. Thế thôi mình đổi qua bé trẻ thứ 2 , số 20. Vẫn như mọi khi , lên phòng cởi đồ rồi xông hơi chơ bé vào thôi !

Công nhận em nó trẻ thật, nhìn như học sinh. Dáng mình dây , cao ráo với mái tóc dài qua eo , bé mà mang áo dài học sinh nữa thì đúng vibe thanh xuân vườn trường của tôi.

Vòng nào ra vòng đấy , không chỉ cao ráo mà còn đẫy đà , hơn nữa còn có đôi phần nghẹn ngùng bé làm tôi thêm phần rạo rực ,… vào chuyện chính nào.

Tôi khá thích cái cách mà bé mát xa , nó khiến người tôi lâng lâng. Cái cách bé gạt cần số của tôi trong lúc nói chuyện và cả đôi bánh trung thu căng tròn ngoe nguẩy trước mặt khiến tôi không thể không ngoạm 1 miếng … tiếng rên của bé khiến tôi kích thích tột cùng. Quá trình ấy diễn ra liên tục , không biết tôi đã bắn bao nhiêu lần , nhưng tôi biết trung thu rất ngon , rất tuyệt vời :))).

Chúc các bác trung thu bắn pháo hoa vui vẻ