53 Đại Nam - So lovely girl!!

Lượt xem: 8,214

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿
Hi các bác, lâu rồi thấy *** Đại Nam có vẻ vắng vẻ quá, chắc là các bác ai cũng bận bịu nên đi xong về quên review phải ko :D . Số là tối qua mới ghé ĐN sau một thời gian nên hôm nay cao hứng muốn Review một tí. Nếu có hơi dài thì các bác bỏ quá cho nhé :D

Tối qua sau khi xong việc (khoảng 2h30) sáng, mình và ông anh thống nhất đi Massage để thoải mái đầu óc, với lại cũng lâu quá không đi rồi. Thường thì mình hay đi một trong 3 chỗ là VĐ, ĐN & ĐNh. Hôm qua quyết định đi ĐN cho gần. Bấm số hotline, cứ tưởng vậy là khỏi đi lấy vé, ngờ đâu cũng phải chạy qua đi lấy vé mời. Trên đường đi nhìn đồng hồ thì đã 3h sáng. Lúc đó khá phân vân vì khá trễ, không biết các em đã về hết chưa, và nếu còn làm thì trễ quá các em đó có buồn ngủ không. Thú thực là hôm qua trong người khá mệt nên cần phải có mấy em đánh bóp ok chút. Mà mấy em đã mệt sau một ngày làm việc dài thì chắc chắn là không thể nào đấm bóp đủ lực rồi.

Vừa chạy vừa nghĩ miên man, tới lúc ngớ ra thì đã đến cổng ĐN từ lúc nào. Vào gửi xe gặp 2 em khá hot đi về, trong lòng lúc đó cũng hoang mang tột độ lắm :)). Nhưng đâm lao rồi thì phải theo lao, vô gửi xe, lên lầu và đi thay đồ. Đúng là gần sáng, mấy anh em locker, nhân viên ai cũng có một chút vẻ mệt mỏi.

Thay đồ xong mình qua xông hơi. Đến lúc này mới biết, 2 thằng mình là 2 thằng cuối cùng :)) Thế là cũng nhanh chóng làm đủ thủ tục: xông ướt, xông khô, ngâm chân, tắm táp các kiểu.

Về CSVC ĐN thì chắc mình ko cần đánh giá nữa. Khá ok. Tuy nhiên đã rất lâu rồi không có đổi mới gì khác nên thiết nghĩ BQL cơ sở nên thỉnh thoảng có chút thay đổi gì đó sẽ hay hơn.

Xông hơi xong thì vào phòng chờ ngồi. Điểm cộng hôm qua của ĐN là trái cây khá ngon!!! Đợi khoảng 15' thì cũng lên phòng, Lúc đi lên gặp bé 61 vòng 1 nảy lửa hấp dẫn quá. Nhưng sau đó mình quyết định để may rủi nên chọn random (Đa phần trước h mình đều chọn random. Đi chơi mà, thử vận may của mình coi sao)

Khoảng 5' sau em vào. Ấn tượng đầu tiên là dễ thương, cười có duyên. Tuy nhiên ngực hơi nhỏ 1 chút (cam VN). Mình thích gu bưởi nhưng thôi kệ ko sao, thử xem thế nào. Sau màn chào hỏi qua loa thì em nó mở lời "anh cởi quần ra luôn, treo lên rồi nằm lên giường đi anh". Wow, phải nói là nghe xong khá phấn khích. Mình đi ĐN không phải là quá nhiều nhưng cũng ko phải là ít (gắn bó với ĐN cũng đc 3 năm rồi). Nhưng đây là lần đầu tiên mình được đề nghị thế này. Thế là ok em, cởi quần xong leo lên nằm sấp.

Em nó cũng thi triển đủ bài bản, đấm bóp, đá nóng, đi lưng,... Tuy nhiên thực sự là hơi thiếu lực 1 chút. Mình cũng thông cảm vì đã quá khuya rồi. Đặc biệt lúc chà đá nóng, em nó đứng 2 bên giường để cùi chỏ của mình cạ vào ngay vùng tam giác. Ôi kích thích kinh khủng các bác ạ. Lúc đó máu lên não, mình choàng tay qua sờ mông em nó. Mông cực đẹp, mình cho 9đ; rất mềm và săn chắc.

Được một lúc thì nằm ngửa ra, em gợi ý thư giãn cho mình. Tất nhiên là phải đồng ý rồi :D. Trong khi em nó thi triển vuốt trụ, xoắn nòng súng, mân mê đầu ti thì mình cũng đâu thể chịu thua. Một tay sờ ngực, 1 tay sờ mông. Phải nói là bé này tuy ngực không to nhưng rất đẹp. Ti nhỏ xíu ah. Mình có xin hôn 1 cái nhưng em nó ko cho :confused:

Hì thôi ko cho cũng ko sao, anh khám phá cái khác vậy. Sờ xuống vòng 4 cũng khá mềm mịn, ẩm ướt rất thích. Mình chỉ đánh giá sơ sơ các vòng vậy thôi chứ không chấm điểm vì cảm giác mỗi người sẽ khác nhau. Chỉ biết là với cá nhân mình, body bé này khá good.

Cuối cùng sau 1 hồi vờn nhau, mình đành chịu thua. Em nó lấy khăn lau tay mình, lau thằng nhỏ và ra ngoài. Sau lại vào đứng nói chuyện, vừa nói mình lại vừa tieps tục khám phá các vòng. Phải nói là quá mê nên không thể cưỡng lại. Đến lúc hết giờ, em nó giúp mình mặc đồ, ghi tiếp và dẫn xuống phòng chờ thì cũng là 4h sáng.

Ngồi ăn tô mì bò lấy lại sức trong lúc đợi ông anh. Xong rồi cũng ra về, kết thúc 1 buổi massage nhiều cảm xúc.

Kết:
- Tic: Free (mua vé mời =170k)
- Tip: 300k

Thank anh em đã đọc!

P/S: Ah ông bạn mình hôm qua đi em số 16, nhưng có vẻ không được hài lòng lắm thì phải.

• Like
Điểm cảm xúc: Beo21, anhhai111991 and emhamvui

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Lâu rồi kh ghé ĐN, hôm nào rãnh sẽ ghé thăm 53 xem ra sao ... cám ơn Huynh

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
vào được cảm giác người đẹp đấm bóp nó sướng sướng,

Nguyen Nhựt Thiên

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/3/18
Chủ đề
24
420
62
0 ₿
đại nam dạo này ngon vãi tuyễn toàn người đẹp bữa nào em lặn lội ghé qua để cùng phê pha với các bác

XuanNguyen5259

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/2/18
Chủ đề
20
345
52
0 ₿
tuyệt vời với em , mà tội bé khuya rồi mà vẫn làm bữa nào ủng hộ bé một vé

Tinhem806

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/6/18
Chủ đề
1
20
4
35
0 ₿
Có a e nào biết 53 cũ tên Thuý giờ làm ở đâu ko, cho e xin địa chỉ em ấy công tác với.
Cảm ơn anh em.

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿
Đã đi em này và có 1 số thông tin đóng góp mang tính cá nhân như sau để mọi người tham khảo nhé:

Điểm mạnh: xinh xắn, dễ thương, nói chuyện nhiệt tình, thân thiện, massage ở mức trung bình nên có thể phù hợp hoặc không tùy đối tượng

Điểm trung tính: ngực có vẻ là đã thẩm mỹ, cái này chắc tùy bác thích hay không, mình thì không vấn đề gì

Điểm yếu: ít skill thư giãn, làm xong gửi 500k vòi thêm lên thành 600k, hay so sánh và chê bai khách Việt Nam với khách nước ngoài

Ai đi em này rồi thì đóng góp thêm bên dưới để người đi sau có cái nhìn toàn diện hơn nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
193
0 ₿

móa, bái bai