Tân Bình 55 Hàng Châu: Em là thiên thần trong anh

Lượt xem: 1,943

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
180
87
12 ₿
Đánh giá chung: dáng cũng nhỏ nhỏ, nói chuyện nhẹ nhàng , nghe đã lỗ tai ae à, muốn bay vô cắn liền
KTV 55
Face: xinh, dễ nhìn, nhưng có nét dâm dâm,
V1: bóp mềm, sướng sướng, theo tôi nghĩ là hàng real (ko có kn )
V2: thon gọn, ôm như NYC
V3: căng mọng, thích hợp Doggy
V4: sơ sơ là ẩm ướt rồi, như suối
:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:

Dạo quanh bờ kè, quẹo vào Phạm văn hai ghé quán làm ly café, vô tình thấy có Hàng Châu đối diện, còn chờ gì nữa lên ngay diễn đàn tham khảo ngay và luôn, thấy cơ sở cũng ok, khang trang và dàng KTV cũng khá ngon, thấy hình bé 55, face xinh, có vẻ nai nhỉ, ở ngoài ko biết sao, điện thì ổn, còn nước phải đi khám mới biết.
Vào quầy vẫn các thủ tục quen thuộc như các cơ sở khác, lần đầu đến cơ sở, thấy phục vụ cũng ok, tư vấn rõ ràng, nhiệt tình. mặc dù tôi hỏi khá nhiều, xong được phục vụ dẫn lên phòng xông hơi các kiểu

Vừa bước vô là e chào liền, nc dễ thương, thấy cái body đó tôi không kiềm chế được, vào tắm là tôi khám phá bé liền, do hơi sung nên cũng cuồng dâm chút, nhưng bé cũng dạng dâm nên chìu theo mình, một hồi mình cũng nhường thế chủ động cho bé, bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi hơi bị tê tê phê phê, mình không chịu nhột được, nên đi lưỡi xuống bụng quéo người, vừa rùng mình, cái bé ngâm thằng em rồi, ngậm lút cán kết hợp âm thanh stereo, nghe hứng gì đâu, cái bé cắt đứt dây nứng kêu qua giường cho thoải mái

Tắm xong bé dẫn qua giường massage khỏe, đấm đủ lực, đủ bài hơi bị thấm nha, đấm đến đâu đã đến đó, xong tui nói e massage thái luôn cho anh đi, anh khỏe lắm, ko cần đấm nữa kakaka

Mass thái: đường lưỡi đúng nói là dâm luôn, đi mọi ngóc ngách, chụt chịt từng tiếng, từ tốn và mãnh liệt ... xong rồi cũng lật lại và tiếp 1 đường lưỡi thứ 2 dần dần e đưa lưỡi về ngay thèn nhỏ đang căng cứng, lên xuống nhịp nhàng bonus thêm tiếng rên địu đà nữa, trườn nuru v4 cạ đã đã anh em ẹ, và cũng không quên được cặp cam lai của bé, cứ bú bình mãi thôi .... Và thế là 15p chịu ko nỗi nữa out trong sung sướng.

Thiệt hại: Tic + Tip = 1920k + PV 50 + Giữ xe 30 = 2 củ tròn vo

Massage Thanh Tâm

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
25/5/22
Chủ đề
31
274
87
0 ₿
Cảm ơn quý anh đã đến trãi nghiệm và chia sẻ những cảm xúc chân thật khi đến với MS Thanh Tâm (Hàng Châu)
Hiện CS đang hưởng ứng lễ 30/04-01/05 với CT đồng giá. Rất mong được đón tiếp sự trở lại của quý anh ❤️❤️❤️

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,153
1,598
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Tàn qua Hàng Châu chưa Bé Hân :cuteonion9: . Bé Hân đã thấy Tàn chưa

Massage Thanh Tâm

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
25/5/22
Chủ đề
31
274
87
0 ₿
Hehe. Em chờ nha
Anh Tàn ơiiii. Hảy đến với Ms Thanh Tâm (HC) không những được các bé phục vụ như vua mà còn được thưởng thức món mì trứng bí truyền do chính tay em Hân vào bếp. Hấp dẫn lắm

• Love
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,153
1,598
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Lại là món mì bí truyền 9 tay e Hân vào bếp . Mà a chưa hề đc ăn lần nào :2onion16:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Thanh Tâm

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,186
Hang Thỏ
64 ₿