Gò Vấp 55 là con số tượng trưng cho may mắn,côg việc...

Lượt xem: 867

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nick9999

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/5/22
Chủ đề
2
2
4
0 ₿
Số 55 được sao Phục Vị chiếu sáng mang đến nhiều phúc khí tốt cho người sở hữu. Nó giúp cho hôn nhân hạnh phúc, gia đình hòa thuận, ấm êm.B06nói chứ e nào có vk con gì đâu mà hôn nhân các Bác à.
Chả là dự báo 4 ngày lễ trời mưa to , ngồi nhìn cặp tình nhân rủ rê nhau đi chơi bị mưa xối xả mà hả dạ trong người hà . Tiện thể lễ lộc cô đơn nên mặc cho bão táp mưa xa ta lê thân ta đến Gò Vấp để tìm CHÂN ÁI , ko chọn mặt xem hình làm gì chỉ nhắm vào số 55 may mắn để hết lễ đi làm cho nhiều lộc lãi B32
Tìm trên diễn đàn thấy ngay CS Adam hot hot bé 55 mới vào vài tháng ,chốt ngày em ấy và chạy gấp đến ADam thôi các Bác ạ.
Đến nơi nhìn từ ngoài vào thì củng không quá nổi bật , nhưng khi vào bên trong thì rất chi là sạch sẽ khang trang.Nhất là bé Lễ Tân xinh xinh vs màn chất giọng nhẹ nhàng tư vấn gói dịch vụ. Trời mưa lạnh thì chọn ngay gói Nuru 69 đi kèm con số may mắn 55 cho cọ xát hơi ấm tý B55
Bước chân vào phòng đánh giá trang trí 9/10 rất thơ mộng kết hợp màu sắc huyền ảo. Ngồi xông hơi cho đỡ lạnh rồi qua xong khô tầm 10p thì bé 55 bước vào . Bé dịu dàng chào hỏi với bộ đồ hầu gái nhìn mún xì máu mũi hà B73 .Sau khi chuẩn bị nước tắm và được bé tắm rửa kĩ càng 1 phen ,rồi đến màn chiến đấu trên giường. Bé đi đường quyền với sức xoa bóp rất có lực ,đến màn Nuru thì phải công nhân là phê tận óc V1 căng tròn vuốt ve sóng lưng từ chân đến gáy kèm đường lưỡi siêu mềm làm tôi như chiềm vào cảnh xuân ,lật người lại và cảm nhận thì độ phê x2 , tưởng tượng 1 cô gái với gương mặt xinh xắn kèm V1 căng mọng như thế trườn khắp người giữa đêm mưa thì quá sung sướng r.Chiến đấu 69 vs bé thêm 1 lúc thì phải đầu hàng vì đường lưỡi thần sầu này.
Nằm mệt mỏi ôm bé xoa xoa cho ấm rồi phải tạm biệt bé giữa đêm mưa .
Trãi nghiệm đáng nhớ như này thì thật không uổng chuyến đi .Sẻ hẹn lại bé 55 và cs Adam 1 ngày không xa .B87

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cơ sở Adam xin cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ hihi, và bài rp rất chân thật ạ hihi. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống để có dịp được tiếp đón anh qua cơ sở bên em tiếp ạ hihi

• Love
Điểm cảm xúc: Nick9999
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.