55 - trải nghiệm thú vị cho ae

Lượt xem: 4,713

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thehuy93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/2/18
Chủ đề
15
106
54
31
Sài Gòn
0 ₿
Review về số 55 cho ae, 1 số cũng đáng để "thư giãn" cuối tuần, cuối ngày

Sở dĩ mình biết 55 là được 207 giới thiệu. Rồi đọc diễn đàn cũng thấy 1 bác nhắc đến 55. Nên tại hạ quyết tâm đi xem sao.

Như mọi khi vẫn đi vé 500k (là khách quen nên bà chủ giảm 100k) để trải nghiệm tắm nên nệm phao. Đã đến Shiatsu thì ae nên đi vé VIP3 để được tắm phao, chứ tắm bồn thì cũ rồi, cũng ko làm thái được nữa.

Locker dẫn lên phòng, xuất hiện là 1 cô bé khá cao 1m65 và dáng đẹp, hơi múp - dẫn mình lên phòng.

Dáng người bé cao m65, hơi múp, chống chỉ định ae nào nhỏ con, người ốm, dễ bị "đè chết" B04

Thay vì xông hơi, mình thường tâm sự với bé 1 lúc để "dạo đầu" thì mình mới tắm. Và có nghe bé kể đa số khách đi 207 sẽ đi 55 vì được 207 giới thiệu. Bé cũng là người thích nói chuyện nên các bác cố gắng bắt chuyện với bé để khỏi chán hihi.

Về kỹ thuật thư giãn: kỹ thuật đi lưỡi ok, đi lưỡi và hôn những điểm "nhạy cảm" trên cơ thể.
Lợi thế v1 lớn nên làm thái cực phê. Làm thái trên nệm phao + trên giường đầy đủ, tư thế 69.
Bé tắm cũng nhanh, chăm sóc thằng nhỏ khá kỹ. 1 điểm cộng. B36

Chuyện gì cũng đến, mình out trong sung sướng. Và bé tắm lại mình rồi lên giường massage khỏe phụ hồi sinh lực

Về kỹ thuật massage: ngoài massage thông thường (mình ko nói đến vì bác nào đi massage cũng biết hết rồi) thì bé cũng biết những kỹ thuật khác bẻ tay xương khớp, rất đã. 1 điểm cộng.
Khuyên ae nên thư giãn trước rồi massage khỏe để hồi phục sinh lực.

Tạm chia tay và sẽ hẹn lại e. 1 số đáng trải nghiệm cho ae. Vẫn sẽ ủng hộ bé 55 lâu dài. B25

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Vip 2 mà bác B47

Trạng thái