Q.1 58 - chuyện chưa kể

Lượt xem: 1,287

Beck Văn Khăm

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/6/22
Chủ đề
3
24
13
0 ₿
Chào các pác, tui nằm vùng trên này cũng khá lâu, chủ yếu là đọc rp rồi đi trải nghiệm cho vui nên giờ mới viết bài rp của chính mình
Tui đây thì đi ms cũng không phải là nhiều, tuần nhiều lắm cũng chỉ 1-2 lần thôi nhưng có 1 trải nghiệm mà gặp phải đến 2 lần với 2 kết quả khác nhau nên muốn lên đây kể cho vui.
Cách đây mấy tháng, tui có kết 1 bé số *** ở cơ sở YYY (không phải DBQ1 nhé), thế là lần nào đến tui cũng book bé này (nhưng chỉ nhắn tin trực tiếp cho bé thôi), đến 1 ngày nọ thì tui đến thì quản lý báo là bé đi khách được tầm 30p rồi (do khách này đặt trước từ trưa - tui tự nghĩ là tui book chứ ai nhưng ai đã cướp bé khỏi tay tui, tui là tui đi ms vì cảm xúc mà, tui thích những bé hợp gu), buồn quá tui mới nhắn cho bé thì bé bảo là có khách đặt em em tưởng là anh nên lên phòng, lỡ thấy ko phải mà xuống cũng không được nên đành chịu. Thế là random ra 1 bé nào đó và .... sụp hầm. Đó là câu chuyện đầu tiên của tui
Đến hôm qua tui book bé 58 ở DBQ1, lần này tui book trực tiếp số bé quản lý luôn và tèng teng teng, tui tới sớm 10p và bé 58 vừa lên phòng (bé quản lý nói là đồng chí nào tới trước nói là có book bé trước rồi - trùi ui sao cướp hàng của tui). Tui đinh ninh là lại 1 lần nữa có trải nghiệm thế này, buồn thúi ruột nên chắc đi về quá, chứ cái kinh nghiệm lần trước ở cơ sở YYY kia chả vui tí nào. Nhưng ông trời không phụ tui, bé quản lý sau khi điều tra, chạy đôn chạy đáo lên phòng và bắt cóc bé 58 về lại với tui (điều phối làm mát lòng tui ghê và sorry bác nào nếu bác ở diễn đàn mình nhé).
Lần này lên phòng tui chả thèm xông hơi (đi buổi trưa mà), chỉ vào nói chuyện với bé tí rồi tắm táp và bé tắm siêu kỹ, nói chuyện nhỏ nhẹ và bắt chuyện rất duyên (đó cũng là lý do tui gặp bé 2 lần trong 1 tuần - hại thận quá).
Bài khỏe thì bé làm rất tốt, rất có lực và quan tâm đến tui, lâu lâu vừa pha trò vừa hỏi xem làm vậy có được chưa nữa. Bài mệt thì suýt xoa luôn, thơm ngon tới giọt cuối cùng. Tất cả các bài mà tui biết đều được bé thể hiện rất hoàn hảo, nuru, lưỡi, thái.... tất cả đều tốt
Nhận xét chung
Dịch vụ: OK
CSVC: Tốt
Bé 58
V1: Cam việt
V2: Hấp dẫn đối với tuổi băm như tui
V3: Nuột khi kết hợp với vòng 1
V4: Quá đẹp (mlem mlem)
Thiệt hại: Tick 900k, tip 1 củ, locker 50 và giữ xe nửa gói thuốc
Lần đầu viết bài nên các bác thông cảm chưa hay lắm

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn anh trai đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ, gặp được nàng ưng ý
Gọi 0941012041 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau
Massage Dubai Luxury Q1 đang tài trợ buổi OFFLINE 10 NĂM CONGDONGMASSAGE, không biết Anh có đăng ký tham gia chưa ạ, a đăng ký ra giao lưu cùng các anh em ạ

Anh Hùng Xả Stress

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/4/22
Chủ đề
7
115
27
0 ₿
Chyện bác kể rất hấp dẫn, văn hay chữ tốt, bác nên siêng đi và viết nhiều bài để trở thành ngòi bút sắc bén nha bác chúc bác ngon cơm

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Ngon lành bác ơi