Q.1 58 Dubai đơn giản là siêu mẫu

Lượt xem: 2,043

Zizu98

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
53
34
0 ₿
năm tháng xoay vòng , cuộc đời xô đẩy , đi nhiều mới thử nhìu bé , tới khi dừng chân tại dubai mới phát hiện được 1 bé hợp ý , xin giới thiệu cả nhà bé 58 kkkk
số là mình thích mấy bé body ngon , nhẹ nhàng tình cảm, đi lòng vòng thì chưa thấy , được hôm lên đây thấy bé 58 vs 89 có vẻ hợp gu nên chốt kèo bé 58 trước xem thế nào.
Thủ tục thì không khác lắm, alo hotline book số lấy code rồi phi tới thôi, cơ sở sợ ngập hay gì mà làm cái dốc hơi cao , phi xe lên bóp thắng không kịp là bay luôn xuống hầm là có thật nha . Đá chống lấy thẻ xe rồi đi lên sảnh, có bé lễ tân áo dài đẹp đẹp mở cửa rồi tư vấn này nọ, mình chọn vé onsen cho chuyến này.
CSVC phải gọi là sang xịn mịn , sáng lóa cả mắt hên vô phòng nó tối lại hehe, chứ sáng quá ngại lắm kkkk
lột đồ xông hơi 1 tí cho khí huyết lưu thông, bé bước vô thì chu choa, đúng gu rồi , mình nhìn cái body bé chảy nước , bé xáp lại gần hít miếng nước hoa của bé thì chẹp chẹp , giao lưu thôi, vừa ngồi chém vừa vuốt vuốt cặp đùi bé, láng mịn hà, bé cười cười rồi tám chuyện vui vẻ , vô bồn thì mình không vuốt đùi nữa, chuyển qua vuốt toàn thân kkkk bé cũng vuốt mà vuốt kiu làm nó cứng ngắc , rồi bé đi lưỡi từ trên xuống trước khi bonus màn BJ , mình hứng quá xem xuất lun hên giữ bé lại kịp , gặp đúng gu sao cảm giác lên đỉnh nó tới lẹ vãi
lên giường thì đấm đấm bóp bóp cho đủ quy trình thôi, rồi bé áp ngực lên lưng trườn trườn v1 của bé không phải thế mạnh lắm nên theo mình thì nó bt ah , chủ yếu mình mê body vs face bé thui , như người mẫu kkkk lật lại ngắm bé thì tụt huyết áp, máu từ não tụt xuống giữa chân hết kkkkk bé trườn mình mình sờ bé , v2 v3 cứ phải chấm hết chén nước chấm này tới chén nước chấm khác, v4 thì 10/10 nha, đẹp đẹp đẹp , 69 mà mình liếm không chừa 1 mm nào kkkk
cuối cùng cũng đăng xuất , gặp bé đúng kiểu mình thích không kềm nổi hhehe
chốt bé 58 :
face 8đ, xinh
v1 6đ thôi, ko phải thế mạnh
v2,3 8đ ngon
v4 9đ đẹp
thiệt hại hết 1800 không uổng phí tí nào, lúc về còn nghe bé lễ tân bảo gu anh vậy bên em còn bé 89 cũng hot lắm, hehe để quay lại check bé 89 thế nào mới được

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
=))) chủ thớt mê mẩn cái body bé 58 còn hơn tui mê tha thu =)))

Zizu98

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
53
34
0 ₿
v4 bé này ko 69 là uổng phí cuộc đời rồi bác kkkkkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Dudương

Phu2022

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/12/21
Chủ đề
1
17
6
0 ₿
nghe bác tả hấp dẫn nhỉ, ko biết bé đỏ sinh năm nhiêu bác, tại nhìn hình thấy cũng cứng cứng

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cảm ơn anh trai đâ trải nghiệm dịch vụ tại cơ sở, gặp được bé ưng ý
Gọi 0941012041 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau ạ

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Theo nguồn tin mật hok tiện tiết lộ , thì Pé 58 & 89 là đôi bạn thân cùng tiến , như 06 & 22 áh.
Bắt cặp đi 4 Tay là chuẩn chỉnh luôn , hok phải lăn tăn điều giề :U:U

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
58 lạc từ phú nhuận qua. Xinh từ body đến face.