Tân Bình Camapro 58 Hàng Châu không làm thất vọng

Lượt xem: 947

Cong Mông

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/5/22
Chủ đề
11
156
80
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Mình đến HC sau trận bóng cách đây 3 ngày, lòng buồn man mác, vào gặp cơ sở đang đông khách, nên đành lui về phòng thư giãn bên trong ngồi đợi, vào máy lạnh lạnh quéo người, nên nhờ tắt máy lạnh, ngồi đợi tý, được lễ tân pha cho ly trà gừng, uống vào khá ấm người, good job, cơ sở được đào tạo chăm sóc khách khá tốt, đợi khoảng 10p thì được tư vấn vé, mình tính đi super, nhưng chỉ còn 1 bé 58 ưng ý, mình hỏi bé lễ tân lên luôn được ko, nên thôi đi vé 900k vậy, dịp khác đi super.

Lễ tân nói ngồi chờ tý xíu để chuẩn bị phòng, cuối cùng cũng được phục vụ đưa lên phòng, phòng khá đẹp,bồn tắm lớn có thể chứa 3 người dư sức.Tranh thủ thay đồ, quấn khăn vào xông hơi cho ấm, ngồi được 5p thấy bóng dáng bé bước vào, đang xông hơi đã quá nên rán ngồi thêm chút, bước ra xem body bé thế nào, ult body hơi bị ngon, người nhỏ nhỏ con, nhìn cưng vãi, thấy đang khum khum pha nước, tranh thủ ôm cái từ phía sau sướng gì đâu, bổng nhưng thằng em chào cờ, chắc là thằng ku muốn chào chị. Bé cũng hư lắm, nói ý ý cái gì đâm đít em vậy, làm ngại chết, hihi

Bé dìu mình vào tắm, mình cũng tranh thủ hốt ngay cặp ngực bé bú lấy bú để, cuồng dâm nỗi loạn, cả 2 quằn quại trong bồn tắm, bé bj nhè nhàng, lên xuống từng nhịp, chiêu bánh mì kẹp thịt của bé mém làm mình out, hên là bé dừng lại để mình hạ nhiệt. Ra giường bé massage khỏe
Về phần massage khoẻ, mình đánh giá là tốt, đủ lực, đủ bài
Tiếp đến là phần massage Thái : Lúc em đang mải mê chăm sóc thằng em của mình, mình cũng tranh thủ khám phá cô bé ấy, húp ko xót giọt nào, âm thanh bé rên rỉ làm mình càng hứng, càng kích thích, mình cho ngón tay vào, se khít vào hơi bót, rồi nhẹ nhàng ra vào rồi tăng tốc độ, bé cũng hông chịu thua bj tăng tốc theo nhịp ra vào, rồi cũng out trong sung sướng, bé CIA sạch sẽ không rớt giọt nào

Tic: 900k giảm còn 700k camapro
Tip: giá thị trường

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Cong Mông đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage Hàng Châu đã nhập code anh mà anh @Cong Mông đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

Rên Dữ Quá

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
16
82
48
0 ₿
out trong 69 còn được CIA nữa thì còn gì bằng, không lên đỉnh mới lạ

Uchiha Itachi

Tham Mưu