World Cup Q.6 58 Xinh và đỉnh

Lượt xem: 2,782

alavay

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/11/22
Chủ đề
2
2
0
0 ₿
Dạo này bên luxury làm gì quảng cáo rùm beng bé hot bên đó làm cục thịt thừa rung rinh, thu xếp công việc chỉnh chu , rủ thêm 2 thằng đồng nghiệp để đc giảm giá . Sương sương hết lít tráng dương ở bên kênh tân hóa , mới mò qua 26 Hậu Giang . Nhờ đặt trước nên đến nơi là xúc thôi, 2 thằng bạn tôi đi bé 02 và 46 . Riêng tôi kết 58 , phòng ai nấy lên .......

Nay Rp cho em mình dây mà cặp ngực tròn nặng trĩu, đè vô mà sướng hết cả mình mẫy, đi bài thì tuyệt vời ông mặt trời, sướng tên trym. Dáng rất đẹp , ti hơi hồng hồng

Em 58 thì theo t là đỉnh nhất massage luxury rồi, quý dị nào không tin thì nên vác tờ rym đi thử là tốt nhất, ngồi đây mà đọc rp thì thèm chảy nước miếng. Em 58 thì ngon không tả, dáng chuẩn mình dây mà cặp ngực thì non, hàng chất lượng cao nhé quý dị. Mình dây thì quá chuẩn rồi, cặp mông tròn tròn vừa tay bóp thì sướng tái tê. Bướm sạch chuẩn chỉ nước nôi lênh láng, mò mò móc móc một hồi là ướt nhẹp nhem. Em nó phục vụ thì công chuyện tới, tới sướng con trym mới thôi, bài bản tắm tiên mò mẫm đủ kiểu, massage khỏe mệt đủ hết bài, massage thái nuru thì phê tái tê, bưởi đè mà tưởng núi sập xuống người, vừa êm vừa nóng ấm mà còn êm êm sương trym. BJ tận cán, mút chùn chụt nghe luôn thấy tiếng, òng ọc mấy đường thêm skill của em nó thì out luôn. Xong xui em đè ra lao dọn sạch sẽ, ôm ấp tâm sự một lúc lâu rồi cho vào tắm rửa xong thì tiễn ra về, quá phê xuống uống trà mà còn run cặp giò.

Tổng thiệt hại chầu này đc thằng bạn lo , tuần tới đc hẹn đi và rp tiếp cho bé nha .