Bình Tân 59 CÔ GÁI NÀY LÀ CỦA AI

Lượt xem: 914

Changtraisoma

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/6/23
Chủ đề
6
52
22
Thủ Đức
0 ₿
Chia sẻ về chuyến đi đến Ruby.
Ấy là vào một ngày đẹp trời, cụ thể là mới hôm qua mà thôi. Lướt lướt trên diễn đàn các bài rì viu về mấy bé hot bên Ruby lẫn Windy rồi được tư vấn của các bạn trực *** chat. Mình đã chốt được người mà mình muốn gặp - một thần tiên sở hữu cặp đồi núi mà các vị huynh đài đã từng trải nhận xét là NGON và NGỌT. Không chần chừ nữa, ngay khi vừa tan làm thì mình đã leo lên chiếc xe cà tàng của mình phóng ngay về phía cơ sở. Mình đã lựa chọn Ruby là điểm dừng chân vì phần tiện đường. Trời thì vừa đổ cơn mưa lớn xong nhưng vẫn còn rơi lấm tấm, gió thì thổi lạnh run cả người nhưng tất cả vẫn không ngăn được mình tới với em.....:2onion35:
Trải qua 7749 kiếp nạn trên đường cuối cùng mình cũng đã đặt chân tới cửa cơ sở. Ấn tượng đầu là cơ sở rất mới, nằm toạ lạc ngay ngã tư Nguyễn Thị Tú và QL1A. Đến nơi bạn giữ xe nhanh nhảu bảo mình dừng lại. "Anh tắt cái máy đi và mời anh vào trong". Ở bên ngoài cảm giác rất nhỏ nhưng vào tới sảnh lễ tân thì chu cha. Rộng rãi quá bây ơi, nhanh chóng làm thủ tục với lễ tân xong mình được mời sang phòng kế bên nằm chờ xíu. Bạn locker thì nhanh nhẹn mời mình nằm ghế nghỉ ngơi và hỏi mình có muốn uống gì không. Ok làm lon bò cụng đi chứ hả, có rót trà và mời trái cây nhưng mình thì không ăn. Sau một lúc thì phòng cũng chuẩn bị xong và locker ra mời lên phòng. Trời đất, làm cái sảnh bự chà bá mà không có thang máy các bác ạ, leo cầu thang muốn xỉu. May là phòng ở tầng 2 nên thôi coi như tập thể dục xíu vậy hehe. Phòng mình ở trong góc cuối hành lang và tất nhiên cũng như ở sảnh -> gì mà sảnh ở trên lầu cũng bự y chang, làm mình cũng cảm giác rộng rãi và cởi mở hơn. Vào phòng sau khi hướng dẫn chi tiết các dịch vụ xong thì locker ra ngoài để lại mình bơ vơ trong phòng trống một mình.... Thôi, nhanh chóng trút bỏ đồ đạc treo vào tủ và đi xông hôi nào. :6onion28:
Sau khi xông cỡ 15p thì bé cũng gõ cửa bước vào, mình cũng tranh thủ ra gặp bé coi sao tại nhìn qua lớp kinh mờ mờ thì cảm nắng mất rồi:6onion23:. Người gì mà xinh rứa. Mấy bạn có xem ảnh của bé thì cứ tưởng tượng, bé sao thì ngoài vậy đó, nhìn cưng xỉu luôn. Mở cửa phòng xông kèm với làn khói toả ra thật sảng khoái. Bé thì đãđứng chờ sẵn, trên tay cầm sẵn một chiếc khăn lau chỉ đợi có thế mà sà vào lòng mình lau ngay. Hai anh em ngồi tám chuyện một chút, vừa tám bé vừa bóp vai bóp tay cho mình (chủ động luôn nhé chứ mình không yêu cầu bé làm). Rồi thôi tám thế đủ rồi, nào tới lúc thuỷ chiến rồi bé ơi. Đợi chờ sau lớp áo học sinh là thứ làm nên thương hiệu của bé. Đây ra, chân lý đây rồi, mình dám cá những ai đã gặp bé thì chỉ biết thốt lên một từ "HOÀN HẢO" để miêu tả cho cặp trái cây của bé. Không phải to như bưởi, không phải nhỏ như cam mà ở mức giữa....khó tả quá nhưng mà tin mình đi, khi đã tận mắt thấy thì mọi người sẽ phải giật mình vì độ hoàn hảo như phẫu thuật vậy. Và tất nhiên, của bé là hàng REAL MADRID:cuteonion21:, vừa căng nhưng lại vừa đàn hồi. Tới lúc ngồi viết mà nhớ lại khi ấy mình không khỏi bồi hồi. Ok vào bồn thì bé tắm rất kỹ mọi ngóc ngách không chừa chỗ nào cả. Vừa tắm vừa nghịch và kết thúc là màn đầu trên thành bồn. Sau đấy thì mình được bé dẫn ra ngoài nằm để chuẩn bị cho những cuộc vui tiếp theo. Lướt nhanh phần khoẻ, bé làm lực và có bài bản đàng hoàng nhé. Rồi thôi qua phần mệt, chà thái, chà nuru, môn nào bé cũng giỏi. Nhưng giỏi nhất phải nói đến đôi môi thần thánh của bé....mút rất lực. Cảm giác bị giật điện khi bé mút luôn đấy, phê chữ ê kéo dài:8onion38:. Bé dùng đôi môi ấy và đôi quả trĩu hạt của mình đi khắp cơ thể. Đi tới đâu là sướng tới đấy. Tới lúc lật người lại thì bé vẫn tiếp tục thi triển món võ công ấy khiến mình chỉ biết nằm im mà hưởng. Cuối cùng là kết thúc bằng shot 2 cực kì nhanh chóng vì mình không thể nào kìm lại được, bé làm quá tốt trong khoản này. Để bé đi vệ sinh lại và sau đó bé tranh thủ quay lại matxa phần đầu cho mình rồi cuối cùng kết thúc bằng việc tắm táp lại kỹ càng và ra về. Ngồi trên xe mà lòng nhớ lại khi ấy chỉ ước sao thời gian quay trở lại...:6onion28:
Tổng kết chuyến đi
Vé 1000k
Tip = tic
Lễ tân 50k (do lúc này chỉ toàn chẵn thôi chứ mình cũng muốn bo thêm vì dịch vụ quá tốt mà)
Chắc chắn mình sẽ quay lại lần nữa....Một vài hình ảnh tổng quan cho mọi người tham khảo.

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,148
2,287
1,324 ₿
Nhắc nhở bài viết vi phạm quy định vì không có số KTV - chủ topic phải cập nhật số và thông tin KTV rõ ràng

• Like
Điểm cảm xúc: Changtraisoma

Changtraisoma

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/6/23
Chủ đề
6
52
22
Thủ Đức
0 ₿
Ấy chết sơ suất quá! Xin lỗi mọi người và LAK, mải ghi mà quên mất chưa bỏ số vào. Không biết chỉnh sửa bài viết ở đâu nên đành tạm cập nhật ở mục bình luận này. BÉ SỐ 59 nhé mọi người. Rút kinh nghiệm lần sau sẽ đầy đủ hơn.