Bình Tân 59 DBBT - Bản Ngã Của PHONG - Không Chỉ Là Thích !

Lượt xem: 1,986

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Không biết anh em suy nghĩ thế nào về khái niệm ''MASSAGE Thư Giãn'' nhỉ ? :

Đối với riêng cá nhân tui thì nó không chỉ là KÍCH thích tình ***. Mà còn là nơi để gỡ bỏ sự mệt mỏi ,uể oải của cơ thể là nơi trút bầu tâm sự,trút bỏ những gánh nặng trong công việc,trong các mối quan hệ xã hội đang dần mất kiểm soát. Trước đây tui từng trải nghiệm một dịch vụ " Cho Thuê Người Lắng Nghe " ở Nhật Bản. Lúc đó may mắn tìm được một bé người Nhật nói tiếng Việt rất sỏi nên quá trình trải nghiệm được thành công X2.( Nếu anh em có hỏi người yêu đâu?? Sao không sẻ chia với người yêu đi ?? Thì câu trả lời: Người yêu là một phạm trù khác....vì tui không muốn ảnh hưởng đến em nên khi bế tắc tui sẽ tìm một cách giải tỏa khác :) ) Thì khi vào đây gặp bé 59...cảm giác trải nghiệm đó bất chợt được quay lại...nó khiến tui quá bất ngờ...không nghĩ trong mô hình Massage này tại VN lại tìm được một cô bé như thế (Không chỉ biết lắng nghe mà em còn biết bông đùa và tâm lý hết nấc)!!!! Chưa bé nào khiến tui vừa hết giờ trên phòng là book liền cho tour đầu ngày mai cả...Nhưng em là ngoại lệ !!!

Câu chuyện vẫn cứ bất đầu như mọi khi thôi ! Vẫn cứ băng băng trên đường số 7, tới tòa nhà có logo cánh buồm là cua tấp bên phải - là đá chống - là dựng xe - là lấy thẻ ......cho Electrician kích dòng 220v lên sảnh :D

CSVC :

- Vẫn là không khí ồn ào như cái chợ Bình Tây tại đây...Tui phải ngồi ghế đẩu chờ room luôn là hiểu..Giang hồ Tên Lửa đông vãi lồng...Tui ngầm hiểu được tại sao mà DBBT ít khi hiện hình trên mục NHANH NHƯ CHỚP rồi !! Tại có bao giờ vắng hơi ấm của đít CHECKER đâu...Dường như hiểu nổi khổ đó thì dợ Thắng book luôn cho tui cái room rộng đầy đủ tiện nghi :p

- VIP 18 - '' Sunset in EDEN Garden " khác với bối cảnh '' Midnight in Paris '' - VIP1 nơi mà tui gặp người tình không bao giờ cưới (22) thì lần này tạm gọi là Hoàng hôn tại vườn địa đàng với cây xanh nắng vàng quyện cùng nhạc Baroque dịu nhẹ...Không gian đưa tui và bé 59 hóa thân thành Adam và Eva trong KINH THÁNH !!! :D

59 - Cô bé 1m52

- Face : Em không đẹp sắc sảo,không góc cạnh,không phải gương mặt ''yêu từ ánh nhìn đầu tiên''....Nhưng nét em rất dễ thương ! Cái nét mà càng nhìn lâu tim càng tan chảy...Mắt to,mũi nhỏ cao vừa,miệng trái anh đào chúm chím mẹ có yêu không nào...gò má đầy dặn phúng phính như Teddy nhà tui :p ( K** A** tới khúc này em ra ngoài được rồi đó :D Anh biết em sẽ ngại vì đằng sau là vấn đề của đàn ông )

- V1 : Em mới 1* tuổi nên phần này gọi là best,đầy tay,săn chắc,ti nhỏ hồng vừa...cảm giác rất YOMOST. Do thấy giang hồ đi Dubai bình tân nhiều nên thôi report em luôn rồi tranh thủ gặp càng nhiều càng tốt....Chứ còn gì đâu mà ém,diếm,giấu để xài như trước :)
- V2 : có tí lipit chắc dày cũng tầm 5 li :p tại lúc em ngưỡng người cái là ko thấy đâu,lúc ngồi thì thấy hơi hơi
- V3 : Không quá to mà vừa đủ,không quá mẩy nhưng vừa cong, (*)không có lông mà còn trắng (*mịn màng ý) B36...Lúc em đứng soi gương cột tóc (nhìn lên hình ae mừng tượng cô gái 1m52 soi gương vị trí đó nó như nào) nhón lên nhìn cũng rất gì và này nọ :D
- V4 : Nó đẹp khỏi phải nói luôn....Tầm đó tui chỉ biết cấm đầu mổ như con gà đang đói thóc thôi !!! nói vậy đủ hiểu òi...Khỏi tả !!

'' Phần service, skills các thứ tui thấy đa phần các bé tại đây giống nhau...Nguyên nhân do cùng học từ sư phụ **.......Lần sau tui lên bài tổng hợp DBBT sẽ tiết lộ sau ( có lẽ là trước lễ để ae dễ tham khảo mà chơi)......''

Mấy cái tui đã nói về 22 thì 59 cũng có...Nên chắc ngắn gọn vài cái nét riêng để ae tiện tham khảo

*OSEN : Em có skill tự nhiên đang tắm đang tâm sự ríu rít cái nhìn chằm chằm vào mặt ng đối diện..Xong kiss một cái tới cmn nái luôn...Mặc dù là vừa cán độ tuổi hợp pháp mà kinh nghiệm phần này đầy mình...Nó ko thuộc về nụ hôn kiểu Pháp đâu ! Mà cứ như thế nào ý....Không quá cháy nhưng đủ độ nồng nàn...ko mặn nồng mà là ngọt dịu...đang hôn tui hí mắt nhìn em đang lim dim phê mà xém rùng mình...Cảm giác nó quyện không sai 1 milimet nào ! Xong rồi thì cứ chà ngực lên ngực tui như chà thái vậy thôi...rồi công đoạn gì thì nó cũng tới B38

**Massage Khỏe : Điểm yếu của em ở phần này..Do cơ thể bé nhỏ nên lực không thể mạnh...nhưng cũng rất bài bản...hỏi han các thứ....như là còn muốn em đấm chỗ nào nữa không em đấm luôn.Đá nóng - Gói thảo dược đầy đủ...Sấp - Ngửa đầy đủ..Kêu bẻ khớp hổng chịu, vì em nói sợ tiếp khớp kêu lắm B05Đối với tui vậy là Quá Tuyệt rồi...Còn ai khó tính,hay mấy ae to con chắc phần này lướt đi :)

***Thái : Cặp cam Mỹ đó lướt từ lòng bàn chân lên tận gáy...A DZUI !! Lúc đó chỉ biết kêu ''Má ơi cứu con ! '' ,''Lạy mẹ con ở dưới ghe !'' yếu yếu là chết chắc...bonus thêm cái lưỡi mềm mại đi trước mở đường nữa...Muốn sùi bọt mép !!

****Nuru : Skill đặc biệt là thay vì cua bò trên mông và lưng bằng tay thì em đi hẳng bằng môi và răng...Đặt ''CỰC PHẨM'' ở chỗ này...Tiếp theo là đi v3 khắp người...cái hoa thị tui để trên V3 hồi nảy là có lý do đó...khúc này nó phát huy tác dụng nè :D Ae nào gu mông thì viết trước di chúc đi !......lật người lại thì cũng nhiêu đó bước làm tới...mà phần ngực nó lại cảm giác nhiều hơn phần lưng...Rung bằng bặc cứ như bị điện giật khônggggg !.....Khúc này có bonus thêm cưỡi chổi nữa...em vừa đè cho ''nó'' nằm sát xuống rồi lướt lướt v4 lên mém tí nữa khỏi thấy ông mặt trời luôn ! YẾU là ''Đắp mộ cuộc tình'' luôn...B12

+ Thái độ : Bé nào chứ riêng em phần này tui phải nói....em cực kỳ nhiệt tình luôn...tui nghĩ với tính cách đó thì 100 khách như 1...Không ai sụp đâu..ko có chuyện ''Đúng người sai thời điểm'' ở đây ! Luôn ân cần hỏi han, rồi tới lúc đổi chiến trường hay đổi bài đều thông báo tui biết !...Lần đầu gặp em là xỉn rồi...Còn được em dìu từ bồn ra giường...nói chung cũng đở say hơn hồi trước vô phòng xông hơi...Nhưng em vẫn đưa mắt quan tâm từng chi tiết...

Thường tui có phần tóm tắt ở cuối bài...Nhưng thôi bài này ae đọc chi tiết đi...Tóm ko được...B39

Tic 2 cái on2
Tip x.***.*** x 2 (hông nói biến số =}} )

Lì xì locker 100k
Chú Electrician 50k
Ăn trứng luộc ,uống Ô long xong đi về :D

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Chu choa thanks men, để sắp xếp đi 1 vòng từ đông sang tây xin mấy sợi tóc thề, hjhj