Q.10 Hình 59 dễ thương yêu nghề là điểm tựa vững chắc cho cơ sở

Lượt xem: 711

nguyenminhbaolong

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
17
326
228
Ho Chi Minh
0 ₿
Kính chúc anh em cộng đồng cuối tuần hoan hỉ nhiều niềm vui và cực khoái

Nhắc tới cực khoái thì mình cực khoái em 59 ở ozawa và mặc dù dạo này khá bận nhưng mình cũng phải ngoi lên đánh giá 5 sao cho em cùng dịch vụ ở ozawa. Thật sự rất hài lòng và ưng ý

Cơ sở ozawa thì anh em nào hay ghé cũng biết, locker đa phần nam nên tế nhị riêng tư và nhiệt tình. Do cũng là cây đa cây đề trong nghề nên mình bỏ qua đánh giá cơ sở vật chất nhé, chỉ tạm được đủ dùng. Hi vọng một ngày ko xa monkey D lại hoạt động trở lại để anh em có dịp được tận hưởng cơ sở tốt hơn

Mình ghé hôm đấy chọn dc 59 từ trước. Tính ra cũng là lần thứ ba mình gặp em nó nhưng các lần trước vì một lần thử tay nghề một lần lười quá nên chẳng viết gì. Một điểm cực kì hay ở ozawa là kĩ thuật viên luôn có mặt trong phòng trước, đợi các bạn lên chứ ko phải như một số nơi là sẽ để bạn chờ khá lâu ăn gian dc cả 5 10 phút. Mình gặp em là thấy sướng sướng sung sung liền

Face dễ thương 9/10, sắp tới chắc có nâng cấp anh em sẽ còn thích hơn, riêng mình vì bé đã hợp gu nên ko đổi gì thì mình chấm cũng cao điểm
Vòng 1 bực tức la ó trong những bộ đồng phục bó sát. SIZE KHỦNG, ti đẹp, mọi thứ hoàn hảo vì là tự nhiên không chỉnh sửa. Mềm mại, thơm sữa. Đảm bảo 1 lần trải nghiệm là không thể vì sẽ quay lại hoặc muốn bắt về nuôi luôn
Dáng hơi chubby nhưng không béo nên vòng 2 vòng 3 em vô cùng cân đối. Đừng ông nào nhìn mặt mà bắt hình dong qua hình cơ sở up, thật sự ở ngoài xinh đẹp còn hơn trong ảnh nhiều

Nhìn em bởi vậy có thiện cảm nhanh chóng, mình tiến hành hỏi thăm rồi vào việc luôn. Hai bình sữa vậy lấy gì mà không tận hưởng được, nhẹ nhàng xông hơi ra ngồi xuống là nói em mình thèm lắm rồi chén luôn. Các bác chú ý nhẹ nhàng nâng niu sẽ đc nghe tiếng bé rên khe khẽ vô cùng kích thích. Hứng quá mình húp em cỡ cả 4 5 tiếng hơn xong nhẹ nhàng nói em nằm xuống mình húp luôn từ trên xuống dưới. Em có hàu đc cắt tỉa gọn gàng, lúc nào cũng thơm mùi sữa tắm và đặc biệt nước nôi tràn trề nhiều cảm xúc. Có nhiều em qua tay Long thấy chưa cần làm gì cũng ướt nhưng bé bình thường Long check ko ướt vô duyên đâu, chỉ khi nào anh em tình cảm nhẹ nhàng, đảm bảo lướt nhẹ tay xuống dưới sẽ thấy khe suối ra mời gọi. Cực kỳ hấp dẫn.

Quấn nhau chục phút hơn em mới nhẹ nhàng rủ mình đi tắm. Bữa nay ở đâu cũng làm on sen nuru nói chung Long cũng ngán lắm rồi nên nói bé tắm lướt nhanh rồi Long với bé ra nằm tâm sự. Nói thì nói chứ bé vẫn kì cọ, chăm sóc cho Long vô cùng kĩ càng. Bé cũng rất biết giao tiếp, giọng thỏ thẻ, tinh thần ngây thơ trong sáng dễ thương như mấy em teen 2k. Mà đúng bé 2k chứ còn gì nữa, cảm giác nói chuyện cũng cuốn húp cũng cuốn thật sự không cách xa người yêu là mấy nha. Thoăn thoắt xong việc là lên giường bé với Long giao thoa một tí. Hàu của bé Long húp cả ngày cũng đươc, ngon ngọt nhiều nước vô cùng đã. lần này lên giường được bung xõa thoải mái nên bé kẹp em nhỏ của Long rồi chăm sóc nhẹ nhàng rồi hăng say dần... chuyện gì tới cũng tới Long bắn một tháng tin.h vào trong (miệng) bé. Ngoan ngoãn ngậm hết, mút hết, nhẹ nhàng lau lại cho anh em rồi bé mới xử cho bé. Cảm giác dc phục vụ như thế này bây giờ coi vậy mà rất hiếm

Sau đó còn hiệp 2 hiệp 3 ... nữa mà Long thấy tới đây đủ nứng rồi á nên dừng viết chứ k Long lại nhớ e. Long rất tận hưởng việc trải qua thời gian nhẹ nhàng được em xoa bóp, tâm sự, và dăm ba lúc lại trở nên dâm dục cùng nhau. Rất chi là xả stress và lý tưởng. Ở đây cũng có nhiều bạn cũng trải nghiệm những phút giây tuyệt vời với bé rồi, hi vọng còn nhiều hơn nữa những anh em cùng mến yêu 59 của ozawa

Chiều nắng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
16
171
100
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ủa bé 59 nghỉ đi nâng mũi hả ông? Thấy xin off dài hạn, lúc ẻm còn làm thì không viết giờ ẻm off thì ông mới lên bài

Massage Ozawa Quận 10

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/2/19
Chủ đề
20
185
360
0 ₿
Mừng bác ngon chym cùng bé ❤️❤️