Hà Nội - 59 Men Spa dáng mi nhon, dâm đãng | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Hà Nội 59 Men Spa dáng mi nhon, dâm đãng

Lượt xem: 119

Anh 3 Hồ Gươm

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
13/4/24
Chủ đề
8
11
12
0 ₿
Bước vào thì mình khá ấn tượng với cơ sở ở đây . Có đội ngũ quản lý lễ tân còn khá là trẻ , sau 1 hồi ngồi nghe tư vấn về các gói bên đây cũng như các bé còn rảnh . Thì mình quyết định chọn ứng cử viên số 59.theo lời bạn quản lý tv thì bé này mới đến men spa làm được 2 ngày .bé sinh năm 2k5 .giáng mi nhon
Sau đó thì được , mấy bạn locker dẫn lên lầu 3 nằm nghỉ trong khi đợi bé tôi vào xông hơi được khoảng 10 phút thì bé vào phòng
Bước vào thì 1 thiếu nữ xuân xanh giọng nói nhỏ nhẹ và nụ cười duyên
Vòng 1:8 điểm.vú tròn săn chắc đầu ti nhỏ .sờ mó nắn bóp mút thoải mái
Vòng 2:8,5 điểm vì bé này giáng mi nhon nên vòng 2 đẹp
Vòng 3 : 8 điểm , mông vỗ rất sướng hiếm có bé nào nhỏ ng mà mông lại cong như vậy
Vòng 4:8 điểm sạch sẽ hồng hào ko cavat

Sau khi xông hơi song thì bé dẫn minh vào bồn tắm, em tắm rửa kì cọ sạch sẽ cho mình . Em thi triển những đường lưỡi đầu tiên nhẹ nhàng nhưng không kém phần mạnh bạo . Mình cảm thấy hứng hơn thì bảo bé ngừng đi , để anh em mình còn chiến tiếp đoạn sau.
Lên giường thì bé có đấm bóp cho mình , mình đánh giá cao phần đấm bóp của bé này . Bé đấm bóp đến đâu mình cảm thấy khỏe khoắn đến đó , rất vừa lực và cẩn thận .

Sau phần khỏe thì tới phần yếu thôi . Em bôi tinh dầu và bắt đầu đi đường quyền với mình . Nếu Nuru là 1 bộ môn nghệ thuật thì em đích thực là 1 nghệ nhân . Em đi những đường lưỡi ở đẳng cấp cao hơn so với trong bồn , kích thích tê tê là những tính từ mà mình có thể miêu tả được . Em này ngực khá đẹp và tròn nên bài nuru rất sướng .cái lưỡi của bé này tạo ra sự khác biết . Liếm chỗ nào chỗ đó tê tái mình thì cũng tranh thủ làm cho em sướng cùng mình (69), dung lưỡi rồi dung 1 ngón 2 ngón tay mà chiến .Vật lộn nhau 10p thì mình cũng out trong sung sướng nhìn em mút từng giọt sữa mà cảm thấy em rất trân trọng cái nghề.Xong thì em dẫn ra , để tắm lại, rồi sấy tóc cho mình

Đánh giá bé này khá ổn với anh em có gu nhỏ nhắn. đáng để trải nghiệm khi tới Men spa Về nhân viên thì rất OK , các bạn nhiệt tình niềm nở . Mình nhất định sẽ ghé lại để trải nghiệm các bé khác.