Q.8 59 một đêm say

Lượt xem: 1,007

MasterBall

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
23
81
49
0 ₿
Hôm rồi nhậu ở Trung Sơn nên sau bữa tiệc mình cũng ghé qua ms Trung Sơn để xả hơi tí trước khi về , mình tới nơi thì thủ tục nhanh gọn, locker dẫn lên phòng luôn. Về csvc thì rất ổn, nhìn sang trọng và đầy đủ tiện nghi . Mình ngồi xông hơi một lúc thì em 59 bước vào. Lúc này cũng hơi vội vè nên không thèm xông hơi nữa mà ra ngoài gặp em nó luôn. Em nở nụ cười dễ thương và lấy khăn lau ngay cho mình. Em lau mồ hôi mà còn tranh thủ sờ soạn khắp người mình làm máu mình bắt đầu nổi lên rồi . Lau người xong mình nói em tắm luôn cho máu, dáng người nhỏ con, mình dây, và bộ ngực hơi bị ngon nha, ti nhỏ, Em tắm rất kĩ nhé tắm từ người cho tới chăm sóc thằng em của mình một cách nhẹ nhàng chu đáo. Tắm xong thì màn mát xa khỏe. Em làm mát xa khỏe rất kĩ có tâm. Đang mát xa khỏe thì bộ ngực của em chạm vào lưng mình , em bắt đầu hôn khắp người người, từ chân tới cổ. Hôn tới đâu, em cạ bộ ngực lên người mình tới nấy, phê khó tả. Vừa đc BJ, tay mình vừa nghịch cô bé nước nôi lênh láng, sau khi em chơi màn bánh mì kẹp thịt thì em xoay người lại vô thế 69 và mình húp lấy húp để . mình ko chịu đc nữa đành chịu thua
V1: cam, ti nhỏ
V2: eo thon, mình dây
V3: săn chắc
V4: sạch sẽ, nước nôi đầy đủ.
em rất thân thiện, nói chuyện luyên thuyên cả buổi
Tổng thiệt hại : 1200k

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Bé này có tha thu hem bác =)) đi tìm tha thu vất vã quá =))

Massage Trung Sơn

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/10/19
Chủ đề
27
121
37
0 ₿
cảm ơn anh đã đến sử dụng dịch vụ
Hân hạnh được phục vụ anh