Gò Vấp 59 nhẹ nhàng đưa ta lên đỉnh

Lượt xem: 1,410

Sói cô độc

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
66
28
0 ₿
hồi tuần rồi có ghé Galaxy với mấy đồng nghiệp ở GV , về cơ sở vật chất thì phòng ốc đẹp, sạch sẽ, thơm tho , nhân viên nhiệt tình và lễ phép, lễ tân gợi ý cho mình đi thử vé 800 để trải nghiệm hết dịch vụ mình ok luôn, có km nên còn 400 cũng êm
Sau khi lên phòng xông hơi bước ra thì nhìn thấy 1 bé face xinh body cân đối, đôi chân dài miên man cùng nụ cười tươi ngọt ngào, bé đã đứng sẵn đợi mình cùng chiếc khăn trên tay. Em nhẹ nhàng dìu mình ngồi xuống và lau mồ hôi . Bé không phải dạng teen nhưng có nét ngây thơ và tính cách trẻ trung . Bé rất chu đáo, nhẹ nhàng chăm sóc mình từng ly từng tí chứ không vồ vập vội vã ngay từ đầu
Sau khi đã khô mồ hôi bé mời mình vào tắm, bé cũng không quên tắt máy lạnh và nhẹ nhàng thoát y để mình ngắm nhìn trọn vẹn body của em, cặp ngực to , đôi chân thon dài, mãi ngắm em đến khi em bước vào mà thằng em đã nhỏng lên lúc nào không hay, em tắm rất kỹ mọi chỗ, vừa tắm vừa nghịch thằng em mình, cảm nhận đường lưỡi em lướt trên cơ thể, đôi bàn tay vuốt ve mơn trớn khắp người mà mình chỉ biết ngửa đầu cảm nhận sự sung sướng.
Sau màn tắm táp đầy hưởng thụ thì đến phần khỏe, phải nói là em có tay nghề massage khỏe tốt, những bài đấm đá của em đầy đủ, đá nóng túi thảo dược làm sảng khoái cả tinh thần
Phần massage thái em làm kỹ và đầy đủ, kết hợp màn đi lưỡi rất phê, mọi ngóc ngách luôn, mọi việc từ tốn chứ không vội vã vồ vập . Lật lại mình nhẹ nhàng hôn lên bầu ngực em, tay thì lân la trượt xuống bờ mông to tròn ấy, em thì không ngừng hôn mình và khi em ngậm thằng em bằng bờ môi ấy thì mình chỉ biết run nằm im vì sướng ,đặc biệt em BJ rất nhẹ nhàng, màn bưởi kẹp chuối làm mình mém out lúc đó, lúc mình và em 69 nhau thì mình cũng không giữ được lâu nữa mà xả hết sữa đặc vào miệng em, tê tái con gà mái
Tic tip 1300
locker 50

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
67
488
117
0 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời… Massage Galaxy luôn cảm kết đem đến sự hài lòng tốt nhất cho khách hàng…
Trân trọng cảm ơn bác!