5a -Số 9 Tịnh Điền ... giờ em là của anh anh muốn làm gì thì làm Thanh Hóa

Lượt xem: 2,665

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Có 1 điều em khá là buồn bởi vì mấy năm làm việc ở hà nội thì chỉ biết đi làm tối về chơi aoe1 với lol mà không quan tâm mấy vấn đề ms, giờ về thanh hoá tự nhiên đổ đốn vội vàng lên thiên địa tìm xem có chỗ nào hay để vào thì ôi thôi mấy anh em cùng quê ăn mảnh vl ra, toàn thấy xin mà éo thấy ai rp gì cả, cho thông tin thì cho được đúng cái tên khách sạn mới vl. Vậy nên hnay em làm chuột bạch để làm rp mong cộng đồng ms miền bác nói chung và thanh hoá nói riêng vững mạnh.

Lan man hơi dài mong các bác thông cảm em xin vào chủ đề ạ!
+++ một hôm khá lâu khi trời còn hơi se lạnh tiện đường ghé vào ks hoa hồng đường triệu quốc đạt vào đến nơi lễ tân bảo 10h sáng mới bắt đầu làm việc nhìn đồng hồ mới 9h45 ( cái dinh công mạnh ở đây nguyên tắc vl) lượn 1 vòng về ks vân quý ( em ko nhớ tên đường nhưng chắc các bác ở th chắc rễ nhìn thấy vì ngay đường chính là thấy biển hiệu)
- giá vé 100k
- nv : gặp em lan sn 91 dáng người cao dáo ngực rất to nhưng ko chảy sệ
- dv: hj nên e đưa 200k ko thấy em nó phàn nàn
Đánh giá: csvc hợp với giá 100k , nv đấm bóp qua loa đấm giẫm đk mấy cái thì gạ thư giãn ( gét). Được cái time thoải mái,
Chốt là muốn gặp lại em lan vì kết dáng người nhưng sẽ không bao giờ quay lại.

+++ sáng qua lại có việc lên tp tiện đường rẽ vào 25a
- csvc có vẻ củ, thấy đang sữa chữa, vào hơi sớm nên vào chả thấy ai ( 8h30) sau bà chủ ra dẫn vào phòng 05, nhìn csvc thấy chán nản quá nên ngồi vất vẻo chả thèm cởi đồ, 5p sau có em bước vào nhìn thấy cũng khá kích thích, e nó vừa vào phòng đã nhéo má mình bảo a đẹp trai thế( éo biết thật hay nịnh nữa) em nó lấy khăn bảo mình đi tắm, tắm xong em nó lau người khô cho mình từ đầu đến chân ( ưng) . Đến khoản ms thì hơn hẳn bên vân quý nhưng em mới đi vân quý và đây nên ko biết đủ bài chưa, em này khá ngoan và rất đáng yêu mới sn 94. Trong lúc ms e nó cứ tủm tỉm cười thỉnh thoảng lại nhéo má mình và hôn như người yêu( may mà có vợ con chứ không xiêu lòng với em nó mất). Ms xong em nó nằm xuống ôm mình rồi ae nc sờ mó linh tinh ko thấy em nó gạ gẫm gì.
1 lát sau rút đưa em nó 400k, em nó trêu có tiền rồi em xong việc em ra đây anh ở lại nhé ( cái dm em nó đáng yêu lắm đấy) Em nó cất tiền vào ví rồi leo lên giường thủ thỉ vào tai " giờ em là của anh anh muốn làm gì thì làm" mình trêu lại " đâu có. Đây là nhà em mà, giờ anh là của em chứ" em nó rất hay cười tủm tỉm hôn môi rồi liếm ti mình rồi lấy bao đeo cho mình sau đó thì fap fap phạp, xong xuôi nằm ôm em nó và quyết khai thác vài thông tin cho ae,
Ở đây có hơn 20nv, csvc kém nhưng bù laih dv khá được, các em nó làm theo thứ tự phân công để ko ai hơn ai, giá vé là 100k + fuck 400k. Hay ở chỗ là các bác ko ưng có thể đổi đến ưng thì thôi, làm việc đến 1h sáng,
Các bác vào thì xin các bác nhẹ nhàng tình cảm với nv như thế các em nó phục vụ các bác nhiệt tình, dv chắc có cả hj ,bj, liếm ti rồi mới fuck nhưng tại nó hay hôn em nên khi đang cuối xuống là em lôi lên :).
Kết: ko hhì lòng csvc nhưng sẽ quay lại nhiều vì nv và dv tốt, lúc vào vắng tanh mà lúc ra thấy 5 ,6 phòng đang có khách ( mới sáng sớm đã vậy)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.